• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

AnhQuynh

Well-Known Member
Khàkhà, 2 tấm 67776 và 67777 nè! Do phải add nick nên chất lượng xấu, sau khi post xong sẽ có original kèm theo :))

A e nào thấy được thì cứ chuyển khoản cho Kojiro nhé!

Cảm ơn ông bạn vàng đã nhắc nhở! ;)

Các tay săn ảnh mà đóng dấu thế này thì mất bản quyền ngay đó. Đóng dấu vào số thành viên thì đố ai mà dám ăn cắp :D:D:D:D:D:D:D

XuanTruong

Super V.I.P

Các tay săn ảnh mà đóng dấu thế này thì mất bản quyền ngay đó. Đóng dấu vào số thành viên thì đố ai mà dám ăn cắp :D:D:D:D:D:D:D

Các Bác chắc cú quá nhể! Phòng thủ chặt, phản công nhanh!:-?:)):)):))

khanhgt

Em có con ảnh chụp thành viên 68686 anh em nào đấu giá không nhỉ ? Điểm đặc biệt là thành viên này có tên đúng bằng số thứ tự của PV luôn . Giá khởi điểm 25K PVD , bước giá 1K nhé các bác ! Đấu giá từ giờ cho đến 30/1 nha ! Anh Quang có chơi ko :D

XuanTruong

Super V.I.P
Em có con ảnh chụp thành viên 68686 anh em nào đấu giá không nhỉ ? Điểm đặc biệt là thành viên này có tên đúng bằng số thứ tự của PV luôn . Giá khởi điểm 25K PVD , bước giá 1K nhé các bác ! Đấu giá từ giờ cho đến 30/1 nha ! Anh Quang có chơi ko :D

Chỉ chờ Bà Đầm Già vào đây mới có hy vọng thôi Bạn ơi!;;):-?

The_dealth1405

em ngồi rình mãi số này. Nhưng vì mạng chậm quá thành ra khi refresh lại thành 69.668 thế mới ác chứ.

Chỉnh sửa cuối:

The_dealth1405

bác chỉ cho em các post ảnh lên với, em post tấm 69.660 lên mà làm mãi ko dc

Chỉnh sửa cuối:

anhtien

AnhQuynh nhanh tay quá. thử tấm này xem có được không nha :D
Thành công ... cũng trên 7 yếu tố (Theo các danh nhân kinh doanh trên thế giới). Mình thích. :D

69,717

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Nhanh tay chộp được số lần THANKS của chú Quang: 1234 - một con số đẹp như thiên thần!
Không biết chú Quang hay có anh em nào muốn mua không đây?

Anhtoitb

Không biết Man PhamQuang sẽ mua của ai đây!
Cháu và loveblue đểu chộp nhanh tay!
Số đúng như giao kèo: 70.000