• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

AnhQuynh

Well-Known Member
Của bạn đây:

Có thưởng thêm cái gì cứ tự nhiên nhé :D

Badamgiak23

Super V.I.P
Hiện vẫn chưa nhận được xiền của LoveBlue nên chưa có xiền gửi cho Tuân.
Gửi thêm Quỳnh 500 PVD gọi là lấy chỗ đi lại về sau.
XuanTruong quá khen chứ so với đại gia PhamQuang thì em cũng chỉ là hạng tôm tép mà thôi.

XuanTruong

Super V.I.P
Có Bác Badamgiak23 vào đây làm topic này sôi động hẳn lên nhỉ!=D>=D>=D> Mấy ngày trước Bác đi đâu mà Mình vào topic này thấy im như thóc ngâm!:-?:-?:-?:)):)):))

Badamgiak23

Super V.I.P
Có Bác Badamgiak23 vào đây làm topic này sôi động hẳn lên nhỉ!=D>=D>=D> Mấy ngày trước Bác đi đâu mà Mình vào topic này thấy im như thóc ngâm!:-?:-?:-?:)):)):))

Em mới đi làm được 1 tuần chưa ổn định được công việc cơ quan,thời gian biểu còn lung tung quá,sẽ cố gắng sắp xếp :-??

Badamgiak23

Super V.I.P
Đã nhận được xiền của LobeBlue,Gửi NguyenThanhTuan 10000 PVD mua ảnh,trích lại 20% là 2000 vậy còn 8000 gửi bạn.
Tuân UP hình luôn giúp mình.
Sao đã có tin nhắn LobeBlue gửi cho 16.666 PVD mà tiền thì chưa đến nhỉ,trục trặc gì chăng.

Thân !

loveblue

Super V.I.P
Hình như ngân hàng nghĩ trưa rồi hay sao ấy ! Gửi rùi mà tiền vẫ cò nguyên . Ăn cơm rùi gửi lại :-??:-??

Badamgiak23

Super V.I.P
Có số cực độc mới nhất đây !! có ai mua hông ??? :)):))

Phải quảng cáo qua 1 chút để biết độc cỡ nào chứ :-?
Vẫn chưa nhận được xiền,chỉ có tin nhắn thông báo là có tiền gửi,nhưng xiền thì vẫn không thấy :O

loveblue

Super V.I.P
Phải quảng cáo qua 1 chút để biết độc cỡ nào chứ :-?
Vẫn chưa nhận được xiền,chỉ có tin nhắn thông báo là có tiền gửi,nhưng xiền thì vẫn không thấy :O

Thành viên 66.616
bài gữi 222.888

OK ???

AnhQuynh

Well-Known Member
Long xem lại giao dịch xem sao cả ảnh và đóng dấu có 2500 PVD vậy. Hợp đồng là 4500 mà:-?

loveblue

Super V.I.P
Đây !! Mời bà con chiêm nghưỡng số độc đây ! Ảnh này nếu tính ra còn độc hơn 66.666 nhiều , rất hiếm khi chụp được số thành viên và số bài gửi độc như thế này Ha Ha !!!!!

CongVoi

Super V.I.P
Đây !! Mời bà con chiêm nghưỡng số độc đây ! Ảnh này nếu tính ra còn độc hơn 66.666 nhiều , rất hiếm khi chụp được số thành viên và số bài gửi độc như thế này Ha Ha !!!!!

:D đúng hàng độc,anh Dũng tầm con này chắc lâu lém rùi đây

Kojiro

Super V.I.P
Khàkhà, 2 tấm 67776 và 67777 nè! Do phải add nick nên chất lượng xấu, sau khi post xong sẽ có original kèm theo :))

A e nào thấy được thì cứ chuyển khoản cho Kojiro nhé!

Cảm ơn ông bạn vàng đã nhắc nhở! ;)

DEVIL_BESIDE_YOU

Làm được 1 con 79 (thần tài), con 67778 chưa up được :D

Hy vọng có người trả giá cao :p Hình quá đẹp,các số tăng số đôi không à

XuanTruong

Super V.I.P
Phải có Bà Đầm ở đây thì các số đẹp đó mới mua bán rôm rả được!;;):)):)):))