• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

My Keylock v1.1.7 khoá 5800 mới (trg 5)

Hoden

Super V.I.P
My Keylock v1.1.7 Lock and Unlock With Sound{Updated 29/09/09}

có gì mới

1. Sàng lọc và cải thiện một số vấn đề có thể;
2. Trượt mở khóa giao diện, thêm vào một "cuộc gọi nhỡ, tin nhắn SMS chưa đọc, Bluetooth, đồng hồ báo thức, im lặng" năm hiện tại hiển thị trạng thái;
3. Gọi cố định trong và mở khóa trượt giữa Bug, thay đổi về phương pháp top-V115 cửa sổ trình độ;

4. Cộng thêm mở khóa, có những hạn chế nhất định về khoảng thời gian (ít hơn 1 giây), để ổn định cho quá trình, không thêm một hàng để mở khóa điên;
5. Tăng chống trộm báo động khi trượt để mở khóa các chế biến tại giao diện trượt cũng sẽ mở khóa báo động;
6. Sửa đổi các cài đặt mặc định ban đầu của các cộng với cách mở khóa "nút skid mô phỏng", "cộng thêm API mở khóa" phương pháp được giữ lại;

vancopvt

ac sao mình cài vào chưa kịp chỉnh cái gì thì ấn khóa phím. Giờ không làm cách nào vào được máy. Bực quá. Thấy có một cái ô nokia ở giữa màn hình. kéo đi kéo lại đều không mở được. Bực quá giúp mình với .

Hoden

Super V.I.P
ac sao mình cài vào chưa kịp chỉnh cái gì thì ấn khóa phím. Giờ không làm cách nào vào được máy. Bực quá. Thấy có một cái ô nokia ở giữa màn hình. kéo đi kéo lại đều không mở được. Bực quá giúp mình với .

kéo vào giữa màn hình là mở cho nó ló chữ s60 ra là ok

vancopvt

uhm nhỉ Cám ơn bạn nhé .Nhân tiện cho mình hỏi tí mình muốn bỏ cái bước phải kéo kéo cái ô đó và chỉ cần lắc cái là mở máy luôn thì làm thế nào. Mình đang dùng bản 1.16 vh của bạn. thank

jan1789

1.17 cũng làm được mình sài 1.17 muốn tắt cái kéo thì vào Optionps --> Setting --> Slide ---> Off là xong

whatislove89

Woa bản 1.1.5 thật tuyệt huynh kojiro à. Cái bản đấy hay nhỉ, kết hợp đc nhìu cái mở khóa, làm cái mở khóa xoay màn hình + Slide đến lúc mở khóa có cái hình đẹp thiệt, tuy fải mất công kéo cái hình nokia ra thấy chữ S60 nhưng quả là đẹp thật, dùng xem h khá tiện :)).

công nhận hay thiệt,nhưng hoạt động trả ổn định mấy, mình rât thích chức năg vuốt đẻ mở khóa,và vỗ 2 cái,còn máy cái kia k khoái lắm vì fuc tạp,nhưng cả 2 cái mình khoái cuối cug dùng nhìu wa hay sao mà có lần fai tháo pin,1 lần mất cái hình slide để kéo :)):)):)) mò mò trên màn hình mãi mới ra,huhu
k biết bản 1.17 mới có ổn định hơn k?? ai dùng bi như mình k nhỉ

hoangp7

các bác xem clip rõ ràng ở đoạn cuối khi bỏ vào túi thì lúc lấy máy ra là tự lấy tay gạt thanh mở khóa chứ ko phải tự nó mở

hoalankiem

các bác cho em hỏi em đang xài bản 1.1.5 tối hôm qua còn vuốt cái block được mà sao sáng nay ngủ dậy làm đủ mọi cách cũng ko vuốt đc là sao chả hiểu gì cả sau đó vào cài đặt lại cũng ko vuốt đc. chán quá xóa hết cả bản 1.1.5 sau đó tải về cài dăt lại cũng ko dc la sao nhỉ có bác nào biết chỉ giùm em với nha thank nhìu

panrai

Super V.I.P
các bác cho em hỏi em đang xài bản 1.1.5 tối hôm qua còn vuốt cái block được mà sao sáng nay ngủ dậy làm đủ mọi cách cũng ko vuốt đc là sao chả hiểu gì cả sau đó vào cài đặt lại cũng ko vuốt đc. chán quá xóa hết cả bản 1.1.5 sau đó tải về cài dăt lại cũng ko dc la sao nhỉ có bác nào biết chỉ giùm em với nha thank nhìu

máy bạn có hack chưa vậy,theo mình biết thì bạn cài lại nó báo lỗi hệ thống rùi,nếu mà máy hack rùi hãy vào rompar mở lại là ok thôi:))

hoalankiem

máy em đã hack rồi nhung em vào rompar mở lại thì lại lúc được lúc ko có bác nào giống em ko nhỉ

Hoden

Super V.I.P
máy em đã hack rồi nhung em vào rompar mở lại thì lại lúc được lúc ko có bác nào giống em ko nhỉ

bạn nói không rõ thì làm sao giúp đựoc.có nghĩa là không vào rom đựoc hay là sao????

đã có bản việt hoá tãi đây

[DOWNLOAD]http://pdaviet.net/showpost.php?p=926894&postcount=94[/DOWNLOAD]

lyquay

giúp mình với!
khi minh cài vô rồi mình lỡ chọn Auto Start=on, Sideslip Key=off bây giờ bị khoá phím và màn hình luôn ko cách nào mở dc nữa
có ae nào có cách nào mở phím lại giúp mình với
cám ơn nhiều lắm
Help!

Hoden

Super V.I.P
giúp mình với!
khi minh cài vô rồi mình lỡ chọn Auto Start=on, Sideslip Key=off bây giờ bị khoá phím và màn hình luôn ko cách nào mở dc nữa
có ae nào có cách nào mở phím lại giúp mình với
cám ơn nhiều lắm
Help!

khổ thế bạn không nhố mình mở pm nào à .tắt máy khỏi động lại làm nhanh tay nha vừa mở xong là vào pm mykeylock liền rội sử nó lại theo ý bạn.có bản việt hoá đó bạn, tiếng việt cho dể sửa dụng

lyquay

mình mở máy lên là nó khoá phím liền ko vào dc bạn ơi
còn cách nào ko giúp mình với
hu hu hu

Hoden

Super V.I.P
mình mở máy lên là nó khoá phím liền ko vào dc bạn ơi
còn cách nào ko giúp mình với
hu hu hu

bạn làm đủ kiểu xem ,bấm phím,xanh,đỏ.tráng,lắc .vỗ vuốt mắt cảm biến, camera, phím XP .

lyquay

có bao nhiêu cách mặc định ban đầu lúc mới cài vô bạn liệt kê ra cách làm dùm mình với, mình vừa cài vô thử thì co màn hình slide vuốt cái ô vuông dc rồi nên mình vô tắt sideslip đi là bị vậy đó chứ chưa chỉnh j hết
phiền bạn giúp mình nhé

Hoden

Super V.I.P
có bao nhiêu cách mặc định ban đầu lúc mới cài vô bạn liệt kê ra cách làm dùm mình với, mình vừa cài vô thử thì co màn hình slide vuốt cái ô vuông dc rồi nên mình vô tắt sideslip đi là bị vậy đó chứ chưa chỉnh j hết
phiền bạn giúp mình nhé

bạn cài bản tiếng việt đi cài vào là nó mất ngay mà line nè
http://pdaviet.net/showpost.php?p=926894&postcount=94

lyquay

sau khi tắt sideslip rồi thì nó lại ko hiện ra màn hình slide nữa mới chết chứ, bây giờ ko mở phím dc, gạt nút side thì ko tác dụng nữa vì minh off nó rồi