• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mykeylock v1.20 Beta3 - PM mở khóa đa giao diện [Cập nhật ]

kienvp

Mykeylock v1.20 Beta3 S60v5 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

[video=youtube;jdFd8vg5Vjw]http://www.youtube.com/watch?v=jdFd8vg5Vjw&feature=player_embedded[/video]

PM khóa và mở khóa máy đa giao diện đã rất quen thuộc mình không giới thiệu nữa .bạn nào chưa biết thì xem đoạn video giới thiệu .

Chức năng của PM này không khác so với SlideUnlock nhưng ưu điểm của nó là ít tón Ram hơn và cái hay hơn cả là miễn phí >
.

Bác nào chưa xin được mã đăng ký của SlideUnlock thì dùng thằng này .

tác giả cho biết là nhiều PM mở khóa đa giao diện phát triển quá
đặc biệt là SlideUnlock ,cảm thấy mình bị tụt hậu nên cho ra phiên bản này .
nó là món quà giáng sinh tác giả gửi đến tất cả các bạn .

phiên bản này có gì đặc biệt mình không giới thiệu ,các bạn hãy tự khám phá lấy mới thú vị .

Đúng như tác giả nói phiên bản xứng tầm ăn đứt các phần mềm khóa khác. Không tính việc đa dạng về cách mở, Chế độ Slideở phiên bản này đã có nhiều thay đổi so với phiên bản ngày 21:
- Đồng hồ có thể chọn text hoặc picture (Có thể chọn cả hình ảnh cho số và background cho đồng hồ)
- Khi chọn hình ảnh đã có 2 lựa chọn theo list và vào trong bộ sưu tập
- Và cảm giác chạy ngọt ngào hơn các thiết lập vị trí slider và slider background, đồng hồ, chữ, số ngày... đã rất nhạy! (bản trước không được toàn phải dò thủ công trong cài đặt)

Chỉnh sửa cuối:

Grindelwald

có bác nào biết cách sử dụng nhiều skin trong cùng 1 lúc như trong video ko chỉ mình cái

kienvp

có bác nào biết cách sử dụng nhiều skin trong cùng 1 lúc như trong video ko chỉ mình cái

các skin trong video có thanh trượt khác nhau nên không thể chọn .đấy là họn chọn từng skin và thanh trượt 1 .

Chỉ có cách Thanks trước mới cho phép down thì mới tạo thói quen tốt đc :p

thaks trc mới down dc thì hơi kì, thaks nếu bài viết có ich mà, số ng thaks là họ hài lòng hay họ xài dc, mấy ng kia chắc ngta ko xài,
thấy bản này khi truot mở khoá ra nó vẫn lag nhỉ

secuture

bác kienvp cho em hoi ,em down file đính kèm về thì giải nén bi lỗi.thử các file khác giải nén bình thường,bác giúp em cái

secuture

Minh down các bản 1.19 --1.20 các bản của anh Kienvp về giải nén đều bị lổi hết ,k hiểu tại sao nữa

kienvp

Minh down các bản 1.19 --1.20 các bản của anh Kienvp về giải nén đều bị lổi hết ,k hiểu tại sao nữa

bạn giải nén trên ĐT hay PC .thử edit cho ngắn lại rùi thử lại xem .

secuture

mình dùng pc,ah giải đc rùi,thank ,sao lại vậy nhỉ,mọi khi tên dài hơn vẫn giải nén bt mà

Grindelwald

các skin trong video có thanh trượt khác nhau nên không thể chọn .đấy là họn chọn từng skin và thanh trượt 1 .

nói thế có nghĩa chỉ dùng đc 1 cái skin cho từng thanh trượt phải ko bác,hay nói cách # là trên video họ đã cắt xén bớt mấy đoạn họ thay skin đúng ko bác,tưởng j xem bị giật,kekeke h thì em đã hiểu,thanh bác kien nha\-/

kienvp

nói thế có nghĩa chỉ dùng đc 1 cái skin cho từng thanh trượt phải ko bác,hay nói cách # là trên video họ đã cắt xén bớt mấy đoạn họ thay skin đúng ko bác,tưởng j xem bị giật,kekeke h thì em đã hiểu,thanh bác kien nha\-/

tất nhiên ai lại quay cả đoạn thay skin mất thời gian .video đó là của bản cũ ko có chức năng nhiều giao diện mở khóa như bản này ,
bạn muốn dùng nhiều giao diện thì chọn thanh trượt làm sao chó nó phù hợp với các giao diện đó là ok .

condandatcang

cái slide unlock mỗi lần có tin nhắn đến ( em dùng ISMS) thì chỉ cần ấn vào nút trắng rồi ấn vào chi tiết của bản thông báo nó vào thẳng cho mình đọc tin nhắn đây phải ấn vào chi tiết rồi lại trượt mở khóa mới xem đc tin bác kien có biết làm thế nào để đc như thằng slide kok thanks

snight

Vậy pác có các skin và lockpad của nó, hay pác biết chỗ nào có thì up dùm em phát. Tx pác nhìu:X

jenemy888

Bác cho e hỏi e muốn bỏ cái hình nền thanh trượt thì bỏ ntn :-s e dùng theme ko cần cái đó, nhưng mò hoài ko thấy phần tắt cái đó đâu cả - đang định khắc phục bằng cách chọn 1 ảnh bé xíu :D

Chỉnh sửa cuối:

toanuyenminh

bác kien oi xem lại dùm chút, bản này full chưa vậy sao mình sign hay không sign gì cài cũng bị báo lỗi hết vậy, pó tay

Last edited by a moderator: