• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mykeylock v1.20 Beta3 - PM mở khóa đa giao diện [Cập nhật ]

Dragon459

Manager
hi hi,mình trlời vậy k biết đúng ý bạn k nhé!k thể dùng nhìu ''ảnh nút trượt''và '' ảnh nền'' khác nhau cùng lúc(ảnh jpg thì đc chứ png thì k)nếu có thể có thì bạn kết hợp nhìu ảnh nền vs 1 ảnh nút trượt nhưng nút trượt thì là nút đơn giản phù hợp vs tất cả hình nền kia!về phần âm thanh thì đơn giản mà,bạn tự tìm hỉu!vấn đề nữa là bạn k biết cách đặt skin nút trượt cho phù hợp hả?có 2 cách,cách thủ công mày mò thì b phải đánh vào 4 ô chỉnh vị trí(trượt đầu-cuối-x-y),vd tụt quần nhé:D ''60-393-60-500''là ổn,cách 2 nhé,đơn giản hiệu quả,nhưng 2 bước,từ phần trượt của mykeylock b vào tùy chọn/thiết lập mở khóa rồi b dùng bút chỉnh vị trí cái quần tới chỗ cái mông^^rồi lưu điểm trượt đầu,thoát ra,lđó là b1, b2 bạn làm y hệt nhưng di cái quần tới cái chân(kp mông)và lưu dm trượt cuối,vậy là ôkê^^!điều cuối cùng là chúc thành công:D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 25 minutes:

cái đó là bác kiên đã tùy biến đi một chút,bạn muốn có thì phải down bộ ảnh nền,ảnh nút trượt và anh khung trượt,hình như cài xong,măc định sẽ có,hoặc k có thì xin bác kiên hoăc dùng chức năng tìm kiếm tìm bài mykeylock 1.19 4newstyle bác kiên có post mộtsố giao diện đẹp giống trong clip,b sẽ mê ngay^^

hô hô.đồng ý vs ý kiến của bạn luôn.mình đã test và nêu nhận xét như trên mà.bạn đọc lại bài viết trên của mình sẽ rõ.chẳng qua sau khi test lại nhận được bài viết của bạn huybehp nên ms nghĩ là có vấn đề gì sai sót chăng.chứ mình cũng test khá nhiều lần rồi.kết quả như nhau cả.nhưng nếu mà đổi được cả nhiều bộ skin (theo đúng nghĩa là cả nền icon và nhạc nhé)(cái này mình đã nhấn mạnh rồi mà k biết các bạn có hiểu không nữa) thì mykeylock ăn dứt thằng slideunlock đấy.tạm thời dùng bản 1.19 vs mình vẫn ổn nhất.tha hồ làm skin theo ý mình.chứ bản 1.20 này thì đúng là có sự cải biến về clock và text thật.nhưng cách dùng skin thì vẫn chưa ổn,
mà tại sao tác giả không chơi kiểu chọn skin theo folder nhỉ (mặc định nền skin có đuôi jpg ,icon skin thì có đuôi png ,còn nhạc mở khóa thì có đuôi mp3.với điều kiện chỉ có 3 file trên phải nằm trong cùng 1 folder)thì sẽ nhanh hơn rất nhiều trong việc chọn và thay đổi skin.lúc đó chỉ cần vào phần cài đặt trượt rồi biên tập mở khóa thôi.

đấy chỉ là ý kiến của mình thôi nha.chứ thực sự mình k đủ khả năng làm.dân kiến trúc thì cũng chỉ biết chút chút về pts thôi chứ mấy khoản kia nói thật nhiều lúc các bạn hướng dẫn kĩ làm còn sai nữa là....

hôm nay lại mắc cái bệnh nói dài rồi
chốt câu cuối
hi vọng sym vẫn tồn tại và thay đổi thậm chí phát triển mạnh hơn:D

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
thất vọng quá chỉ có 1 kiểu không giống như đoạn video trên
các skin thì bạn có thể quay lại tìm ở các topic cũ hơn từ bản 1.19 trở về trước.còn nếu muốn độc đáo cá tính hơn thì bạn kiếm hình rồi quẳng vô PTS edit chút xíu rồi xài vs cái thương hiệu made by me.quá phê.còn riêng bản 1.20 này thì bạn nên đọc kĩ topic sẽ thấy có sự khác biệt khá nhiều đấy.chúc bạn có nhiều skin đẹp

m4l4ng

cài FW bác duy thành có cái Swipe to Unlock thì sao mà xài đc cái này nhỉ, mình xài toàn thấy mỗi cái chạy Swipe to Unlock còn Mykeylock không thấy đâu, lâu lâu mới thấy hiện lên

tuonglun

bác cho hỏi là mình muốn unlock bằng cách tụt quần con nhỏ trong clip xuống như vậy thì phải làm sao, thấy nó hay hay

kienvp

bác cho hỏi là mình muốn unlock bằng cách tụt quần con nhỏ trong clip xuống như vậy thì phải làm sao, thấy nó hay hay

bạn vào phần giao diện .nhấn tùy chọn ...>>chọn thiết lập cách mở khóa .rồi chỉnh cách mở theo sở thích .

Dragon459

Manager
đấy k phải là con nhỏ đâu.nó là thằng nhỏ đấy:))
bản này mà làm thế thì hơi khó.m vẫn k xài bản này.xài bản 1.19 vẫn dễ cài đặt hơn

kienvp

đấy k phải là con nhỏ đâu.nó là thằng nhỏ đấy:))
bản này mà làm thế thì hơi khó.m vẫn k xài bản này.xài bản 1.19 vẫn dễ cài đặt hơn

cách tùy chỉnh vẫn giống bản cũ mà bạn .bản này chỉ hơn mỗi cái là tùy chọn thêm nhiều giao diện.

missthuha

anh kienvp ơi có bản nào sài cho v3 ko anh em sài 1máy n82 nữa mà tìm ko thấy anh àk!júp em với!

missthuha

nhiều máy thế em .pm này ko có cho v3 đâu em .

Hjx em xem trên youtube thấy tụj nó lắk khí thế mà!
Hay anh xem có pm nào lắk khoá/mở pàn phjm thj chỉ jùm em nhé thank anh nhjều

tranquangluc86

.....pm này ko có cho v3 đâu em .
nhầm... Mình đang dùng nó trên E72 nè, ngon lành, chỉ thiếu cái kéo trượt slide và vuốt senso khoảng cách thôi, vẫn xoay để khoá máy ầm ầm ấy chứ. Khắc phục hạn chế mình cài thêm thằng lockscreen vào là nhìn đẹp ngay (thằng mykeylock giải quyết khâu động tác khoá máy, phím khóa máy... Thằng lockscreen giải quyết quả màn slide kéo lên kéo xuống khi khoá/mở khóa)

missthuha

nhầm... Mình đang dùng nó trên E72 nè, ngon lành, chỉ thiếu cái kéo trượt slide và vuốt senso khoảng cách thôi, vẫn xoay để khoá máy ầm ầm ấy chứ. Khắc phục hạn chế mình cài thêm thằng lockscreen vào là nhìn đẹp ngay (thằng mykeylock giải quyết khâu động tác khoá máy, phím khóa máy... Thằng lockscreen giải quyết quả màn slide kéo lên kéo xuống khi khoá/mở khóa)

Cứ tải về cài vô thui àk bạn fải chjnh sửa j ko?:(