• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mykeylock v1.20 Beta3 - PM mở khóa đa giao diện [Cập nhật ]

Em_be_hu

bác kien oi xem lại dùm chút, bản này full chưa vậy sao mình sign hay không sign gì cài cũng bị báo lỗi hết vậy, pó tay

Máy bạn đã hack chưa vậy? Nếu hack rồi thì bnaj thử chỉnh thời gian đến năm 2060 xem có dc ko?

kienvp

bác kien oi xem lại dùm chút, bản này full chưa vậy sao mình sign hay không sign gì cài cũng bị báo lỗi hết vậy, pó tay

PM này miễn phí còn full gì nữa bạn .bạn phải hack máy mới cài được nhé .

boywinzad

PM này miễn phí còn full gì nữa bạn .bạn phải hack máy mới cài được nhé .

Không đâu,máy mình cũng chưa hack,sign dùng ngon lành,bạn xem lại nhé
@anh kiên:cho em xin link down bộ hình mà giống trong video giới thiệu my keylock a nhé(có thg bé bi.tụt quần đó;))

bowjthewen

cái này làm sao chỉnh Nút Gạt là nó mở khóa luôn nhỉ ? pác nào chỉ giúp e với ...

kienvp

Không đâu,máy mình cũng chưa hack,sign dùng ngon lành,bạn xem lại nhé
@anh kiên:cho em xin link down bộ hình mà giống trong video giới thiệu my keylock a nhé(có thg bé bi.tụt quần đó;))
bạn tìm bài 1.19 4new style mình có post các giao diện giống trong đoạn video đó .

thanh19589

Cái này dùng có hơn nUnlock vs screenlocker ko nhỉ?

Sau khi sử dụng thử hết các PM khóa máy , thì theo cảm nhận của mình là Mykeylock đứng đầu về các tùy chỉnh (có rất nhiều chức năng hay đi kèm với nó) . Nhưng so về độ mượt mà cũng như hiệu ứng giao diện mở khóa thì SlideUnlock mới là no.1 ; và việc chuyển đổi toàn bộ 1 skin lại nhanh hơn so với Mykeylock . Những PM khác vẫn còn kém rất xa với 2 cái trên :-?

Còn bạn nào dùng swipe unlock của C6 thì ko bàn :D

tuanvu202

Hứớng dẫn cài đặt cáj bác ơi. E chưa dùng thằng này bjờ. Dúm lạj là mớj tậu dc con s60v5 đag tìm hjểu hjhj. Mog các bác gjúp đở

duc_satthu

bác kiên ơi cho em hỏi bác có skin khác nữa ko? vi dụ như cởi quần 1 thằng như trong clip ấy :D

i34_i3y_vjp

đã down về xong ko giải nén dc.nản wa:((

đã giải nén dc.hjhj ko đọc trang đầu:)) nên làm ko dc

Khoaaaa

Active Member
Beta 3 lâu rồi sao chưa có final nhỉ,bản beta 3 này dùng củng khá ổn rùi

Dragon459

Manager
chủ đề này khá lâu rồi mà không có thời gian test .học hành căng thật.
bác kiênvp hướng dẫn cách cài đặt phần trượt đi ? lúc ms cài xong thấy có 3 cái giao diện mở khóa mỗi lần lock va unlock lại ra 1 giao diện mới.nhưng khi chọn mục số giao diện mở khóa thì lại vào luôn mục chọn hình nền và icon trượt.chọn xong thì icon skin này lại ở cùng nền skin kia.
làm thế nào để sắp xếp cho đúng vậy ?
tiện cho hỏi luôn cái phần âm thanh cũng làm thế nào để chọn cho đúng vs skin vậy????????????????
hôm trước dow về test dở thấy chưa ổn nên lại gỡ ra.hôm nay có thời gian lại ngồi setup test lại. mong sớm nhận hồi âm của tất cả mọi người đặc biệt là bác kiênvp

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 58 minutes:

đã test xong.nói chung là 3 cái giao diện chỉ là 3 cái hình nền skin khác nhau~X(.còn icon slide thì cùng là 1 cái.hơi thất vọng:(.cứ nghĩ là sẽ đổi giao diện được.như vậy thì cả cái vụ âm thanh cũng chỉ có 1 âm thanh mở khóa duy nhất.cái mykeylock thấy hay nhất là ở chỗ mình có thể tự làm slide và tùy chỉnh cách mở khóa cho phù hợp vs skin mình tạo ra nhưng nếu cái bản này thì để dùng được nhiều cái nền cùng lúc thì lại phải hi sinh cái icon trượt.có lẽ phải quay về bản 1.19 chăng????
giá mà có bản mod dùng 3skin khác nhau theo đúng nghĩa gồm cả nền icon va âm thanh thì hay quá\-/

Chỉnh sửa cuối:

huybehp

chủ đề này khá lâu rồi mà không có thời gian test .học hành căng thật.
bác kiênvp hướng dẫn cách cài đặt phần trượt đi ? lúc ms cài xong thấy có 3 cái giao diện mở khóa mỗi lần lock va unlock lại ra 1 giao diện mới.nhưng khi chọn mục số giao diện mở khóa thì lại vào luôn mục chọn hình nền và icon trượt.chọn xong thì icon skin này lại ở cùng nền skin kia.
làm thế nào để sắp xếp cho đúng vậy ?
tiện cho hỏi luôn cái phần âm thanh cũng làm thế nào để chọn cho đúng vs skin vậy????????????????
hôm trước dow về test dở thấy chưa ổn nên lại gỡ ra.hôm nay có thời gian lại ngồi setup test lại. mong sớm nhận hồi âm của tất cả mọi người đặc biệt là bác kiênvp

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 58 minutes:

đã test xong.nói chung là 3 cái giao diện chỉ là 3 cái hình nền skin khác nhau~X(.còn icon slide thì cùng là 1 cái.hơi thất vọng:(.cứ nghĩ là sẽ đổi giao diện được.như vậy thì cả cái vụ âm thanh cũng chỉ có 1 âm thanh mở khóa duy nhất.cái mykeylock thấy hay nhất là ở chỗ mình có thể tự làm slide và tùy chỉnh cách mở khóa cho phù hợp vs skin mình tạo ra nhưng nếu cái bản này thì để dùng được nhiều cái nền cùng lúc thì lại phải hi sinh cái icon trượt.có lẽ phải quay về bản 1.19 chăng????
giá mà có bản mod dùng 3skin khác nhau theo đúng nghĩa gồm cả nền icon va âm thanh thì hay quá\-/

b test kiểu j k hiểu
cái này đổi đc hết âm thanh vs icon trượt hay hình nền theo ý b
muốn đổi âm thanh mở vs khóa thì vào cài đặt-->âm thanh zồi chọn đường dẫn
còn icon trượt thì cài đặt-->trượt-->ảnh nút trượt chính là icon trượt đấy
theo mìh b dùng mykeylock này để khóa vs mở=cảm biến hoặc thay nút gạt
còn dùng nUnlock làm giao diện nhìn đẹp hơn nhiều

giangkr86

chao anh kienvp,em dowload ve chay nhung khi vào cài đặt thì không được như trong hình
(không có nút mũi tên và nút có hình ổ khóa)em muốn cài giống thế phải làm sao hả anh?chỉ giúp em với.thank anh nhiều

Dragon459

Manager
b test kiểu j k hiểu
cái này đổi đc hết âm thanh vs icon trượt hay hình nền theo ý b
muốn đổi âm thanh mở vs khóa thì vào cài đặt-->âm thanh zồi chọn đường dẫn
còn icon trượt thì cài đặt-->trượt-->ảnh nút trượt chính là icon trượt đấy
theo mìh b dùng mykeylock này để khóa vs mở=cảm biến hoặc thay nút gạt
còn dùng nUnlock làm giao diện nhìn đẹp hơn nhiều
thế bạn test chưa vậy????????
mình xài cái này lâu lắm rồi.nhưng sang bản này thì bó tay không thể sử dụng được nên ms hỏi thôi.mình dùng nhiều skin lắm nhưng chả cái nào dạng cái nút trượt thô sơ cả.đa số là dạng tách 1 phần cơ thể người hoăc tách đôi cái đầu lâu thôi .bạn test rồi thì có thể ghi lại cho mình 1 cái video hướng dẫn vs 3 loại skin khác nhau được không???????:)):)):)):)):))
nghĩ đi nghĩ lại không biết là bạn đã hiểu rõ câu hỏi trước của mình chưa nữa????????????????????:-/:-/:-/:-/
ví dụ vs mấy cái skin ở trên doạn video nhá.
mình muốn chạy cái skin lí tiểu long vs cái skin tụt quần thì nó lại hiện cái icon thô sơ (hình chữ nhật trong cái skin mặc định) + vs cái nền đuôi jpg của 2 skin trên.
mình bị như thế????
chả biết có phải lỗi gì không nữa
giờ vẫn đang dùng 1.19 vì bản này vẫn chưa biết cách cài skin.nản quá các pro ơi.
:(:)(:)(:)(:)((

quên mất.
tái bút chút xíu.bạn huybehp cho xin cái yahoo.có gì tối mình pm hỏi chút xíu.thanks

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
tình hình là sym đang xuống cấp nghiêm trọng từ khi cái tin đồn kia gần trở thành hiện thực thì phải.
trước kia post 1 bài hỏi 1 vấn đề nào đó thì chỉ lát sau có người trả lời.bây giờ thì thảm hại quá.các mod,các admin ơi!!!!!!!!!!!!
hix,qua box androi thấy có vẻ xôm phết.gom tiền thôi.nhưng chưa muốn bỏ em x6 này chút nào.
các bác nào còn tâm huyết vs sym thì cố gắng lên nhá
hi vọng ở các bác=D>=D>=D>=D>=D>=D>

boywinzad

tình hình là sym đang xuống cấp nghiêm trọng từ khi cái tin đồn kia gần trở thành hiện thực thì phải.
trước kia post 1 bài hỏi 1 vấn đề nào đó thì chỉ lát sau có người trả lời.bây giờ thì thảm hại quá.các mod,các admin ơi!!!!!!!!!!!!
hix,qua box androi thấy có vẻ xôm phết.gom tiền thôi.nhưng chưa muốn bỏ em x6 này chút nào.
các bác nào còn tâm huyết vs sym thì cố gắng lên nhá
hi vọng ở các bác=D>=D>=D>=D>=D>=D>

hi hi,mình trlời vậy k biết đúng ý bạn k nhé!k thể dùng nhìu ''ảnh nút trượt''và '' ảnh nền'' khác nhau cùng lúc(ảnh jpg thì đc chứ png thì k)nếu có thể có thì bạn kết hợp nhìu ảnh nền vs 1 ảnh nút trượt nhưng nút trượt thì là nút đơn giản phù hợp vs tất cả hình nền kia!về phần âm thanh thì đơn giản mà,bạn tự tìm hỉu!vấn đề nữa là bạn k biết cách đặt skin nút trượt cho phù hợp hả?có 2 cách,cách thủ công mày mò thì b phải đánh vào 4 ô chỉnh vị trí(trượt đầu-cuối-x-y),vd tụt quần nhé:D ''60-393-60-500''là ổn,cách 2 nhé,đơn giản hiệu quả,nhưng 2 bước,từ phần trượt của mykeylock b vào tùy chọn/thiết lập mở khóa rồi b dùng bút chỉnh vị trí cái quần tới chỗ cái mông^^rồi lưu điểm trượt đầu,thoát ra,lđó là b1, b2 bạn làm y hệt nhưng di cái quần tới cái chân(kp mông)và lưu dm trượt cuối,vậy là ôkê^^!điều cuối cùng là chúc thành công:D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 25 minutes:

chao anh kienvp,em dowload ve chay nhung khi vào cài đặt thì không được như trong hình
(không có nút mũi tên và nút có hình ổ khóa)em muốn cài giống thế phải làm sao hả anh?chỉ giúp em với.thank anh nhiều

cái đó là bác kiên đã tùy biến đi một chút,bạn muốn có thì phải down bộ ảnh nền,ảnh nút trượt và anh khung trượt,hình như cài xong,măc định sẽ có,hoặc k có thì xin bác kiên hoăc dùng chức năng tìm kiếm tìm bài mykeylock 1.19 4newstyle bác kiên có post mộtsố giao diện đẹp giống trong clip,b sẽ mê ngay^^

Chỉnh sửa cuối:

thanchet0612

bác kiên ơi cho em xin cái slide giống như trong hình với hình như giống của android thì phải