• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mykeylock v1.20 Beta3 - PM mở khóa đa giao diện [Cập nhật ]

minhducntt

mình chả hiểu sao nữa, ông kienvp up rất nhiều pm nhưng hầu như tất cả các pm đấy, đều ko down đc, tại sao ko up lên MF hoặc 4share, khó hiểu thật

JohnyNguyen

mình chả hiểu sao nữa, ông kienvp up rất nhiều pm nhưng hầu như tất cả các pm đấy, đều ko down đc, tại sao ko up lên MF hoặc 4share, khó hiểu thật

bởi vì bạn chỉ thỉnh hoảng vào đây dạo chơi và tìm download những thứ gì bạn cần nên bận đâu biết chuyện 4rum đã bị hacker tấn công và sau 1 thời gian bị lỗi nặng ... nâng cấp sửa chữa xong thì mọi tập tin đính kèm đều đã bị vô hiệu hết,nếu có thắc mắc về chuyện ko down đc thì mong bạn cũng như những bạn mới đến ko rõ chuyện hiểu và thông cảm,nhẹ nhàng mà thông báo trong topic là ắt sẽ có link thay thế cho
các bạn cũng nên xem trên đó có bài viết nào phản ánh chưa và đã đc khắc phục chưa chứ ko nên nặng lời nhé .....link đã có ở #59 rồi
Regard ^^

tập đính kèm bị lỗi.bạn dow tại đây=D>=D>

TGMaster

Down link này nè bạn:

CLICK HERE

pdaviet.net

P/s: Ai giúp mình làm sao chỉnh chữ K vào chữ NO_IA không?
Cài sao ra dc hay vậy? Mình chỉ làm dc slide to unlock thui!

kitafung

Có ai biết file config của skin nằm ở đâu không vậy? Mình muốn tạo một bản có skin của riêng mình được set sẵn tọa độ cho đẹp.