• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MySound beta 3- Phần mềm nghe nhạc quá đỉnh

Đây là phần mềm nghe nhạc đang rất được mong đợi cùng phần mềm handy wave. Mặc dù đây chỉ là bản beta nhưng cũng đủ gây xôn xao cho người sử dụng S60v3 có tích hợp accelerometer như N95, N82:)

Chức năng của phần mềm nghe nhạc này:

- Shake Me : Lắc tay chuyển bài hát, đặc biệt có thể chuyển tới lui nhưng đáng tiếc chức năng tuyệt vời này bị disable ở bản beta này.
- SleepMode: Chức năng tương tự như SleepMusic mà tôi đã post không lâu trước đây nhưng đặc biệt ở chỗ không phải hẹn giờ tắt mà nó sẽ tắt sau số trạck ( bài hát ) do bạn cài đặt.
-MoodMe: play nhạc theo cảm xúc của bạn giống như trên dòng Wxxxi mới của sony:)

Đó là những chức năng chính mình giới thiệu đến các bạn.

Cách cài đặt:

Trước tiên bạn cài đặt 2 file mysound_c_v0_3_0_unsignedmysound_d_v0_3_0_unsigned vào bộ nhớ máy ( cái này cần cả python cài vào bộ nhớ mãy nữa)
Cài tiếp envy_3rd_1_0_2_unsigned pys60-3rd-elementtree-v0.20060925 cũng vào bộ nhớ máy. Tui cài cái envy nó báo update error chắc do cái megapymodule 1.51 cài trước đó nhưng kỳ diệu thay, chương trình vẫn hoạt động tốt:)

Chép thư mục msfiles vào thẻ nhớ, chép thẳng vào thẻ nhớ chứ ko chép vào thư mục nào.

Link down đây:)
http://www.mediafire.com/?sharekey=63ed3dfb332b7439d2db6fb9a8902bda
hay
http://www.mediafire.com/?gzmr2enejym

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Thử code này xem: 0000000000

Đã có nói trong file rồi mà! Thấy a e nước ngoài than lỗi, a e test xem sao.

Đúng, nó đòi nhập code để xem bạn có phải là donator đóng góp để xây dựng phần mềm không thôi, nhập code thì sẽ acvtive đc các chức năng bị disable của phần mềm này.

Nghe bác nào bảo cài vào nặng máy thế, mấy file có chưa đến 100K, nhỏ hơn 1 cái theme 10 lần....

Ông tiny1990 có chú bác gì làm trong dự án phần mềm này không cho anh em xin vài cái code đê:)

Nói nghe mắc cười quá hà.

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Rất hay nhưng bản beta nên nó hạn chế hết còn gì nữa đâu mà suớng chứ, chờ thôi. Mình cài vào nhập đại số gì hổng nhớ nữa thế là nó chạy ầm ầm, hay không bằng hên.

Rất hay nhưng bản beta nên nó hạn chế hết còn gì nữa đâu mà suớng chứ, chờ thôi. Mình cài vào nhập đại số gì hổng nhớ nữa thế là nó chạy ầm ầm, hay không bằng hên.

Anh ấn cancel nên nó vào được đó thôi, nhập đại mà được bản ful thì mai anh mua vé số chắc chắn trúng đó:D

spiderman_anhvu

Bác nói buồn cài quá =))
Một cách cổ vũ anh em mà

Last edited by a moderator:
Soft này N81 dùng được ko các bro!!

Dùng tốt đó bạn rất hay, Down nhanh kẻo link nó ngủ.

N81 dùng được bản này nhưng mà bản chính thức thì ko vì N81 không có accelerometer, chỉ có N95, N82 là ok thui, mấy máy sau ra thì e không biết.
N82 FW30 ko cai đc envy_3rd_1_0_2_unsigned báo chứng chỉ lỗi

Cài vào báo đúng là lỗi chứng chỉ không bạn:-??

nhocpro

cái envy ae ko cần cài cũng đc tại vì nó chỉ la một hỗ trợ nhỏ giúp chống thoát chương trình khi bấm nút đỏ ( nút ngắt cuộc gọi). vấn đề quan trọng giờ là tìm đâu ra code để xài full nà :(