• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MySound beta 3- Phần mềm nghe nhạc quá đỉnh

cái envy ae ko cần cài cũng đc tại vì nó chỉ la một hỗ trợ nhỏ giúp chống thoát chương trình khi bấm nút đỏ ( nút ngắt cuộc gọi). vấn đề quan trọng giờ là tìm đâu ra code để xài full nà :(

Đóng góp 3 bảng là có code ngay:)

kaizuki

Posted via Mobile Device Cái này hơn nhau là ở Accelometer thế mà bác noí thế thì hỏng

Zenki

Super V.I.P
Bạn nào test thử rồi cho mình hỏi chức năng MoodMode - Chơi nhạc theo cảm xúc nó hoạt động như thế nào vậy ? Nghe thấy hay mà chưa hiểu nguyên lý hoạt động :D

thanhnam711

Posted via Mobile Device Cái này hơn nhau là ở Accelometer thế mà bác noí thế thì hỏng

không, ý mình nói là những máy không hỗ trợ accelerometer thì pm này cũng chẳng đặc biệt lắm.

MinhThang

Manager
Bạn nào test thử rồi cho mình hỏi chức năng MoodMode - Chơi nhạc theo cảm xúc nó hoạt động như thế nào vậy ? Nghe thấy hay mà chưa hiểu nguyên lý hoạt động :D

92 không dùng được à. Chắc là phải lên đời nữa đây:D

kennho

Mình có nhận xét về pm này là giao diện xấu , chức năng rối rất khó sử dụng load nhạc chậm và chỉ load nhac trong Sound Clip ngay cả cài đặt cũng rối khi phải cài cả một đống :( . Không biết bản chính thức thế nào chứ như vầy thì cứ LCG.Jukebox hoặc sleepmusic để nghe bằng ct mặc định hay hơn nhiều

tiny1990

Mình có nhận xét về pm này là giao diện xấu , chức năng rối rất khó sử dụng load nhạc chậm và chỉ load nhac trong Sound Clip ngay cả cài đặt cũng rối khi phải cài cả một đống :( . Không biết bản chính thức thế nào chứ như vầy thì cứ LCG.Jukebox hoặc sleepmusic để nghe bằng ct mặc định hay hơn nhiều

Bạn nói rất chí lý.
Nhưng đây là bản beta mà

MinhThang

Manager

Sao vội đánh giá thế các bác,nói về nghe thì bảo đảm không có pm nào hơn mặc định của máy đâu( máy đời cao như mấy bác ý) nhưng cái này nó hay ở chỗ mà GTCD đã giới thiệu. Còn việc sử dụng chưa được vì đây là bản beta mà.

Đúng là trước giờ phần mềm nghe nhạc của máy luôn là số 1 nhưng mà tui thấy phần mềm này nghe rất ổn, đừng đem nó ra so với LCG mà phí cả phần mềm hay.

dung1291985

Đúng là trước giờ phần mềm nghe nhạc của máy luôn là số 1 nhưng mà tui thấy phần mềm này nghe rất ổn, đừng đem nó ra so với LCG mà phí cả phần mềm hay.

Phần mềm theo máy công nhận âm thanh quá ổn ( nghe loa ngoài) tiếc là giao diện thì cá xấu quá :( may còn được cái hỗ trợ theme nhìn còn đỡ dỡ, theo mình hiện nay các phần mềm nghe nhạc ngoài thì đỉnh nhất chắc là TTPOD của China anh hùng nhưng nó chỉ chạy được trên những máy có firmware hỗ trợ tiếng Trung thui :-??8-|

Phần mềm theo máy công nhận âm thanh quá ổn ( nghe loa ngoài) tiếc là giao diện thì cá xấu quá :( may còn được cái hỗ trợ theme nhìn còn đỡ dỡ, theo mình hiện nay các phần mềm nghe nhạc ngoài thì đỉnh nhất chắc là TTPOD của China anh hùng nhưng nó chỉ chạy được trên những máy có firmware hỗ trợ tiếng Trung thui :-??8-|

Giao diện làm gì mà xấu bác, bản chính thức nó có icon hẳn hoi không còn dấu ???? nữa đẹp lắm, bác nào chê xấu thì bản chính thức ra đừng down:p

tonytrung235

tình hình là e lùng trên internet thì thấy có cái video của bản beta 1 lại có shake chuyển bài hát anh àh ^^ ,,nhưng mà kiếm để down thì lại ko kiếm ra

Zenki

Super V.I.P
tình hình là e lùng trên internet thì thấy có cái video của bản beta 1 lại có shake chuyển bài hát anh àh ^^ ,,nhưng mà kiếm để down thì lại ko kiếm ra
Cũng là 1 loại thôi nhưng tại mình không có Code để điền vào nên nó Disable đi 1 số chức năng. Nếu bạn là người đóng góp xây dựng phần mềm này thì mới có Code đấy hay sao ấy. Nghe tác giả giot_tinh_cay_dang nói vậy

Bản beta1 tui có nè nhưng nó chỉ đến đoạn nhập code rồi văng ra, không cho vào thêm nên tôi không đưa lên.

Zenki

Super V.I.P
không biết E71 có dùng được không mấy bác?
E71 ko có accelerometer thì ko dùng được chức năng ShakeMe còn các chức năng còn lại thì mình chưa biết, bạn cứ thử cài vào xem sao :)

tonytrung235

hix hix ... đợi cái shakeme của thằng này nó full thì em đành dùng tạm music player trên máy kết hợp với nokmote hay là rocknroll vậy .. kekek .. cũng chuyển nhạc như ai ^^:p

MinhThang

Manager
hix hix ... đợi cái shakeme của thằng này nó full thì em đành dùng tạm music player trên máy kết hợp với nokmote hay là rocknroll vậy .. kekek .. cũng chuyển nhạc như ai ^^:p

Bài này chỉ là giới thiệu pm thôi bạn à, còn việc sử dụng dĩ nhiên không phải chuyện dễ,thường là các sản phẩm họ làm ra đều có mục đích cả. Chất xám mà.