• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MySound beta 3- Phần mềm nghe nhạc quá đỉnh

Zenki

Super V.I.P
hự! ảo thế. mình cứ tưởng n73 dùng được
Bạn không đọc kỹ bài của tác giả giới thiệu về PM này ah

Đây là phần mềm nghe nhạc đang rất được mong đợi cùng phần mềm handy wave. Mặc dù đây chỉ là bản beta nhưng cũng đủ gây xôn xao cho người sử dụng S60v3 có tích hợp accelerometer như N95, N82

sacmaumobile8x

cảm ơn anh nhé...dòng 3rd ít phần mền nghe nhạc nay có cái này nhiều lựa chọn hơn ,..thank anh nhé

nonstopvn

sao la thế nhỉ em cài vô được rồi nhưng sao kô chạy đc các bác nhỉ ? nó nói mấy câu tiếng anh rồi văng ra ngoài lun ? em dùng N82

calvinklein87

thôi thì mong chờ bản full đi cho nó hoành tráng tích hợp cả lắc tay nữa..kết nhất cái nảy vì cài mãi chưa dc đau hết đầu

ngoisaole

minh cài dc ung dung của nó roi`,hiện ra mũi tên màu xanh nhưg sao lại vào để chơi nhạc không dc.giúp mình với

Bản beta nó cho dùng một thời gian và không đủ hết các chức năng. Và bản chính thức thì nguy cơ là không có cr@ck... Ai dư dả thì mua...

Khoaaa

cho mình hỏi riêng 1 tý nha cái Handy wave có phải là phần mềm sử dụng cảm ứng bằng camera sensor có phải ko vậy
Posted via Mobile Device

onggia179

MySound

Chào Bác
Em đã Install rồi, nhưng không thấy thư mục msfiles đâu, phải làm sao hả PÁC

kilboy

hix...đã set up Python mà sao nó cứ báo là Update is mendatory for installing Python Runtime and its dependencies, return to the application for automatic updates. Làm sao để giải quyết problem này dạ mấy huynh?

Kojiro

Super V.I.P
hix...đã set up Python mà sao nó cứ báo là Update is mendatory for installing Python Runtime and its dependencies, return to the application for automatic updates. Làm sao để giải quyết problem này dạ mấy huynh?

Bạn tìm bản python 1.96 hay 1.97 cài vào thử xem sao :)

anhdien25

toi da co Key cua " Mysound Beta 3 "

Phần mêm đó hay quá nên tôi nghĩ kiểu gì cũng phải tìm được Key của nó:
key nó đây anh em: 19714
anh em thanks cái nhe!