• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Desk v2.6.88.98 S60v5 S^3 build 340 Full Ovi by Pariah Việt Hoá bởi Johny

duongdinhqui

mở/khoá cảm biến xung với Swipe Unlock phải k JohnyNguyen mh để ở chế độ khoá/mở cảm biến chỉ đc lần đầu lần sau vô tác...giờ flats lại để bỏ Swipe thì ngại quá

bunrieucua

Johny em ơi edit 2 cái file SettingView & HelpView bằng soft gì vậy???
Anh edit bằng WordpadNotepad trên PC thì save bị lỗi ký tự hoặc ra file txt (không lỗi ký tự) thì cũng không được:(
Edit bằng X-plore trên phone thì được nhưng đóng gói vào sis lại lỗi:((
Muốn sửa lại 2 file đó xóa cá nhân hóa đi để dùng đó mà:D
Anh edit lại toàn bộ bản này của em (icon N8,giao diện,ngôn ngữ) rùi mà mỗi 2 dile trên kia là không đóng gòi vào sis được:((
Giúp anh với nào:|

Dragon459

Manager
Anh edit bằng WordpadNotepad trên PC thì save bị lỗi ký tự hoặc ra file txt (không lỗi ký tự) thì cũng không được:(
Anh edit lại toàn bộ bản này của em (icon N8,giao diện,ngôn ngữ) rùi mà mỗi 2 dile trên kia là không đóng gòi vào sis được:((
èo.cái đó có phần công sức của người dịch mà bác.làm thế k hay lắm.:p
N-desk mà k để ở 2 chỗ đó thì còn để vào đâu nữa hả bác.
edit lại câu đầu tí.chính xác thì là cái cá nhân đó để thể hiện công sức của người dịch đó mà
cái ấy sửa bằng note bình thường mà bác

bunrieucua

èo.cái đó có phần công sức của người dịch mà bác.làm thế k hay lắm.:p
N-desk mà k để ở 2 chỗ đó thì còn để vào đâu nữa hả bác.
edit lại câu đầu tí.chính xác thì là cái cá nhân đó để thể hiện công sức của người dịch đó mà
cái ấy sửa bằng note bình thường mà bác
Thì anh sửa lại toàn bộ ngôn ngữ ngoài Menu cũng như trong cài đặt để dùng cho riêng mình mà em.
Có share lên đâu mà sợ mất bản quyền của Johny đâu:)
Anh thử bằng notepad rùi.Chỉ cho save thành file text thui chứ không giữ nguyên định dạng của nó để cho vào sis em ơi:(
Cứ thấy nản nản.
Kết bản này quá.Full mà lại ổn định:(

Dragon459

Manager
Thì anh sửa lại toàn bộ ngôn ngữ ngoài Menu cũng như trong cài đặt để dùng cho riêng mình mà em.
Có share lên đâu mà sợ mất bản quyền của Johny đâu:)
Anh thử bằng notepad rùi.Chỉ cho save thành file text thui chứ không giữ nguyên định dạng của nó để cho vào sis em ơi:(
Cứ thấy nản nản.
Kết bản này quá.Full mà lại ổn định:(
anh gửi bản anh edit đi.em sửa lại xem sao.^^

bunrieucua

Edit = Notepad ++, chưa thử à :-w
Thử rồi mà chưa test:D
Ps: Ok rùi làm được rùi.
Thanks bạn hiền:D
Thanks sự nhiệt tình của Rồng em nhé.Anh làm được rồi.Em đừng làm nữa nhé mất công:p

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

theo như ý của đờ ra gon đó a ;) edit bằng notepad bình thường là đủ chứ ko cần dùng đến ++ đâu nè ;) trong cái Setting thì ko có cá nhân gì ;) mỗi bản mới là làm lại cái này nếu ko là Ndesk bị mất tính năng mới đó ;)
còn cái Help thì ace dùng chắc ko để ý kéo xuống dưới cùng sẽ có tên e và mác PDAViet.net ;)) có vậy thôi mà ;)
Edit = Notepad ++, chưa thử à :-w
du kích :p +__+

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Thử rồi mà chưa test:D
Ps: Ok rùi làm được rùi.
Thanks bạn hiền:D
Thanks sự nhiệt tình của Rồng em nhé.Anh làm được rồi.Em đừng làm nữa nhé mất công:p
oài.làm xong rồi.^^
mải trả lời Chí phèo nên...hơi chậm

bunrieucua

theo như ý của đờ ra gon đó a ;) edit bằng notepad bình thường là đủ chứ ko cần dùng đến ++ đâu nè ;) trong cái Setting thì ko có cá nhân gì ;) mỗi bản mới là làm lại cái này nếu ko là Ndesk bị mất tính năng mới đó ;)
còn cái Help thì ace dùng chắc ko để ý kéo xuống dưới cùng sẽ có tên e và mác PDAViet.net ;)) có vậy thôi mà ;)

du kích :p +__+
Làm xong rùi mà giờ mún post vào đây mà không biết Johny có cho phép và đưa lên #1 không:p
Nếu đồng ý thì lần sau onl anh post vào đây luôn:D
Anh edit như sau:

- Thay lại toàn bộ icon thành của N8 hợp lý 100% cả trong lẫn ngoài -> siêu đẹp:D
- Loại bỏ cá nhân hoá trong Trợ giúp
- Edit lại tên & ngôn ngữ toàn bộ cả trong lẫn ngoài, cả ngoài Giao diện lẫn trong Cài đặt cho ngắn gọn hợp lý và không bị thiếu chữ (đã loại bỏ hết ngôn ngữ Tàu Khựa chỉ còn lại VN\-/)
- Add & edit lại 5 skin đẹp vô đối có chọn lọc (cái này cảm ơn J_Tuan và skin của các bạn khác bên topic đó:D)

JohnyNguyen

Dont worry ... A Bún cứ post lên đây share đi nè ;) khi nào lên PC e quăng lên #1 :D hì hì ...

ki3pc0d0n

forum bị lỗi url hay sao kick vô bị lỗi 404 !
dán link ra lun : http://www.mediafire.com/?u9xwbs9kslh01kv
KẾt nhất cái giao diện adroid với demon angel đó !
Nhưng khi xoay màn hình từ đứng sang ngang thì em nó ko có xoay liền... mà tối lại... rồi mới nhảy phông nền như lúc đứng....
Em dùng x6-16gb

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Vậy anh cứ post lên đây cho mọi người test vậy.
Còn xử lý thế nào thì tùy Johny bro nhé!;;)
lol,đã bay lên #1 :D dẫn link đến bài viết cho ace đọc chứ e ko đưa thẳng link down lên :p:p:p Chia sẻ thì ko bao giờ là sai và cũng ko bao giờ là quá muộn =))

anhtuana12

The user hosting this
content is out of bandwidth.

If this is your file please upgrade to add more bandwidth credits to your account. Call Sales at 1-877-729-4269 for more information

ko down dc nữa :(

hieuna

The user hosting this
content is out of bandwidth.

If this is your file please upgrade to add more bandwidth credits to your account. Call Sales at 1-877-729-4269 for more information

ko down dc nữa :(
chờ bác johny up lên host khác thôi

H_onlylove_for_T

forum bị lỗi url hay sao kick vô bị lỗi 404 !
dán link ra lun : http://www.mediafire.com/?u9xwbs9kslh01kv
KẾt nhất cái giao diện adroid với demon angel đó !
Nhưng khi xoay màn hình từ đứng sang ngang thì em nó ko có xoay liền... mà tối lại... rồi mới nhảy phông nền như lúc đứng....
Em dùng x6-16gb
cài vô báo tập tin bị lỗi...???bótay mà mấy pro júp thì júp cho chót đi đổi thành mấy icon anna đi... mong nhiều!cảm ơn nhé!