• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Desk v2.6.88.98 S60v5 S^3 build 340 Full Ovi by Pariah Việt Hoá bởi Johny

xsamxungx

có cách nào cài nó làm mặc định k nhỉ chứ mối khi gọi điện xong cái dao diện này mất tiêu làm cho nó mặc định của máy thí hay biết mấy mod nhỉ có cách nào k a e

thay_fet

bạn nào biết thay khóa của skin k?mình thích dùng skin này nhưng lại thích kiểu khóa của skin kia nhưng mà k biết thay

JohnyNguyen

bạn ơi.. o bản này NDesk_v2.5.06.08 http://www.mediafire.com/?47j97zd0c1591qp có skil foboll mình rất thích.. vậy làm sao để chuyển skil sang bản v2.6 được vậy bạn ?

Bạn vào X:\System\Ndesk skins hay là Ndesk_skin_pub gì đấy rồi lấy cái thư mục skin của bản cũ để riêng ra,lúc sau cài bản mới này vào rồi để nó vào thư mục chứa skin là xong - Mà ko biết bản NDesk_v2.5.06.08 cũ này thư mục skin có giống bản mới ko nên mới phải để riêng như vậy,cài đè Ndesk hình như ko đc =.=
Đó,bạn cứ làm như vậy thôi là oke ;)

JohnyNguyen

có cách nào cài nó làm mặc định k nhỉ chứ mối khi gọi điện xong cái dao diện này mất tiêu làm cho nó mặc định của máy thí hay biết mấy mod nhỉ có cách nào k a e

cái nài gọi xong nó k vào lại bt thì làm cách nào khắc phục mod
Cái vụ này thì chịu rồi T__T Chịu khó gọi xong nhấn vào trở lại vậy ;)
Mà sao lâu lắm rồi ko thấy lão Awangtingbao - Anderson ra bản mới tiếp nhỉ >"<

lamgaka

ông anh cho em hỏi..cái font mà chụp ở trên kia là font jỳ thế..sent cho em đc k?.. tks ông anh trc nhá

tamchelsea

dùng V-home xếp thứ tự icon được, còn N-desk này xếp ko được vậy , click icon từ trang này cho qua trang kia thì ko được, mod chi em voi

JohnyNguyen

Bản mod của bún rêu cua tải về tệp tin bị lỗi là sao vậy
Ẹc,tớ cũng ko thử dùng bản của Bún ,mà chắc là do bạn giải nén bằng Xplore trên đt nên lỗi đó,bn thử lại với WinRar trên mt hoặc Winrar mobile nhá ;)
dùng V-home xếp thứ tự icon được, còn N-desk này xếp ko được vậy , click icon từ trang này cho qua trang kia thì ko được, mod chi em voi

Có đc mà :p Cũng kiểu giống như bạn nói với Vhome,giữ và di chuyển icon đi đến vị trí mong muốn và 2 icon sẽ tráo cho nhau :D Cần thì bạn tạo thêm cái thư mục mà bỏ vào cho gọn nè :p

tamchelsea

thanks .bác Jony có thể chèn thêm 1 số kiêu mở khóa giống Iphone được ko ạ ? máy e giờ cài nhìu quá nên bị đứng máy ,cứ phải tháo pin ra rùi khởi động lại. mà thấy chương trình nào cũng cần nên đành để vậy, hi vọng pdaviet có thêm nhìu cái hay hix

JohnyNguyen

thanks .bác Jony có thể chèn thêm 1 số kiêu mở khóa giống Iphone được ko ạ ? máy e giờ cài nhìu quá nên bị đứng máy ,cứ phải tháo pin ra rùi khởi động lại. mà thấy chương trình nào cũng cần nên đành để vậy, hi vọng pdaviet có thêm nhìu cái hay hix
:D Íh,topic tổng hợp Ndesk Skins ở đây ;) Bạn qua đó tha hồ mà lựa xem cái nào vừa mắt nhá :p

Chỉnh sửa cuối:

top10ten

Rất tuyệt . Hiên tại đang dùng bản cuả bác bunriêucua . Thanks thêm ka 2 lần nữa . Hehe