• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-gage 1.20 (1461) + patch dùng Good cho N81...

kevin_fire

Đây là bản mới nhất. Cuối cùng thì cũng tìm ra giải pháp làm mất chữ "Trial" cho N81 FW 21.0.10...=D>=D>=D>

Link: http://www.n-gage.com/ngi/etc/media.../app.Par.15438.File.dat/n-gage_1.20_1461.sisx

Patch_UnPatch By DeltaFoX:
View attachment 125257

Bạn giả nén file này ra,cài game,bật "Cap off" rồi copy file này vào C:\resouce\app

Mình đã test cho con N81 của mình. không còn chữ Trial. Thành công 100%.

New link:

Patch UnPatch By DeltaFoX

N-gage v1.20 (1461)

Nguồn lấy từ: www.opda.net.cn
cảm ơn đã đọc bài...!:D

Last edited by a moderator:

kevin_fire

Cái này thì khác gì bài của mình đâu nhỉ?

bản của bạn là bản (1459) đúng không nhỉ. bản của bạn thì khi máy N81 FW mới nhất cài vào nó sẽ không cho update và sẽ bị lỗi không cài đc.tại khi N81 FW mới nhất thì bản n-gage là 1.10(1349), thực sự khó hiểu ở chỗ không up đc bản (1459) mà chỉ up đc bản này là (1461) bản mới nhất.và patch thành công.mất hẳn chữ Trial.

N82 firmware 31.0.016 cài bản này có xài được không

bạn thử đi.máy bạn hack rồi thì dùng OK. bản mới nhất mà.

erosle

Good lắm anh ạ.cám ơn anh nhiếu.Anh cho em xin cac file *.n-gage dành cho N-gage 1.20_1461 của n81-3 FW v21.0.010 nha.
cho em hỏi thêm vì sao em dow trên trang chủ của n-gage thì lại không có các file *.n-gage vậy.

Ditimdivang

Mình dùng N81-2G v21.0.010 nhưng sao mình update n-gage lên 1.20 (1461). Chương trình báo update error. Bạn nào biết cách khắc phục xin hướng dẫn dùm mình. Xin cám ơn.

kevin_fire

Mình dùng N81-2G v21.0.010 nhưng sao mình update n-gage lên 1.20 (1461). Chương trình báo update error. Bạn nào biết cách khắc phục xin hướng dẫn dùm mình. Xin cám ơn.

up đc mà bạn. bạn làm như trên là đc. Vậy hiện tại N-gage của bạn là bản bao nhiêu ?

kevin_fire

bài này hữu hiệu thế mà ít người wan tâm quá...Nhờ mod del hộ mình nhé...

azkaban3000

Mọi người dùng được nhưng ngại thanks với comment thôi, del làm gì, để lại cho a e còn biết :D

huubinh1987

Mình dùng 5700 XM cài cái này liệu có đc ko bạn, mình mới cài Ngage nên chỉ có cái bản 1.01 (1281)

Hoden

Super V.I.P
Good lắm anh ạ.cám ơn anh nhiếu.Anh cho em xin cac file *.n-gage dành cho N-gage 1.20_1461 của n81-3 FW v21.0.010 nha.
cho em hỏi thêm vì sao em dow trên trang chủ của n-gage thì lại không có các file *.n-gage vậy.

bạn vào web chọn getngage chọn loại máy mình muốn down về rồi chọn bản fw thích hợp

Hoden

Super V.I.P
up đc mà bạn. bạn làm như trên là đc. Vậy hiện tại N-gage của bạn là bản bao nhiêu ?

cho mình hỏi nhe.n81 v20.0.15 cài bản 1461 báo update error không cài dược dù cài nhiều bản rồi lúc trước sài bản 1.10 1345 vẩn tốt nhưng cài fw v20 này là cài không dược lun