• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-gage 1.20 (1461) + patch dùng Good cho N81...

kevin_fire

ý bạn mình không hiểu.bạn nói rõ ra đc kô ? bạn đang dùng FW mới nhất là 21.0.10 hay FW 20.

kevin_fire

FW 20 thì bạn cần gì cài bản mới làm gì. Ngày trước mình chưa up FW mới chơi n-gage sướng lắm rồi.Giờ mình đang muốn quay về FW 20 đây này.Theo mình thì bạn chơi bản N-gage sẵn thì hay và ổn định hơn

Hoden

Super V.I.P
FW 20 thì bạn cần gì cài bản mới làm gì. Ngày trước mình chưa up FW mới chơi n-gage sướng lắm rồi.Giờ mình đang muốn quay về FW 20 đây này.Theo mình thì bạn chơi bản N-gage sẵn thì hay và ổn định hơn

nhưng ứng dụng mặc dịnh của nó bị lỗi không mở lên được.reset máy vẫn không mở dược.lúc trước chép đè bãn N 1318 vào dược nhưng bây giờ chép vào không được nữa.chép bản 1461 thì báo lỗi cập nhật (update error) không hiểu nổi luôn

cuongsg

nhưng ứng dụng mặc dịnh của nó bị lỗi không mở lên được.reset máy vẫn không mở dược.lúc trước chép đè bãn N 1318 vào dược nhưng bây giờ chép vào không được nữa.chép bản 1461 thì báo lỗi cập nhật (update error) không hiểu nổi luôn

chắc bạn nên 4mat dt, sau đó hack lại và cài bản 1318 lại xem sau. Goodluck !!!

HaiBanh

E cài dc rồi máy n81 fw21 nhưng khi cài xong bộ nhớ còn có 2mb :), anh em nào chỉ cách mình khắc phục với, và cho e xin lun soft dùng để remove game ra

uSh3r

.....hic....có ai ở hn nhận làm cái này ko....giúp mình đi.....mình chịu òy

nhocxitai30

giúp mình bạn ơi !!

máy mình là N81 2G đang xài fim 21. nhưng phần mềm n-gage mới là ver 1.01.(1281) thôi hà , lúc trước chưa up fim mình vẫn chơi được bình thường hết áh nhưng up xong thì kô chơi được nữa . Mình đã formart máy + thẻ rồi hack phone lại ok rồi nhưng khi cài phần mềm n-gage 1.10(1461) thì bị báo lỗi update error . Bạn có biết cách nào giúp mình update được phần mềm n-gage lên ver mới kô , giúp mình với nha ! Thanks bạn nhiều !

q630666

máy mình là N81 2G đang xài fim 21. nhưng phần mềm n-gage mới là ver 1.01.(1281) thôi hà , lúc trước chưa up fim mình vẫn chơi được bình thường hết áh nhưng up xong thì kô chơi được nữa . Mình đã formart máy + thẻ rồi hack phone lại ok rồi nhưng khi cài phần mềm n-gage 1.10(1461) thì bị báo lỗi update error . Bạn có biết cách nào giúp mình update được phần mềm n-gage lên ver mới kô , giúp mình với nha ! Thanks bạn nhiều !
Bạn vào Icon của game N-gage mặc định trong máy.Bấm nút C xóa nó đi rồi cài.

nhocxitai30

mình đã thử xóa vậy rồi nhưng máy báo là kô thể xóa games và icon game n-gage vẫn là màu xanh , mình vào phần quản lý ứng dụng để remove thì cũng kô thấy file n-gage đâu hết ( trước đây muốn cho icon về màu cam để cài lại thì mình vào quản lý ứng dụng xóa file đó đi là được ) . Bạn có cách nào để icon nó về màu cam cho mình cài lại toàn bộ hôk chỉ mình với nha !

ngoctien912

e cần thắc mắc

Đây là bản mới nhất. Cuối cùng thì cũng tìm ra giải pháp làm mất chữ "Trial" cho N81 FW 21.0.10...=D>=D>=D>

Link: http://www.n-gage.com/ngi/etc/media.../app.Par.15438.File.dat/n-gage_1.20_1461.sisx

Patch_UnPatch By DeltaFoX:
View attachment 125257

Bạn giả nén file này ra,cài game,bật "Cap off" rồi copy file này vào C:\resouce\app

Mình đã test cho con N81 của mình. không còn chữ Trial. Thành công 100%.

Nguồn lấy từ: www.opda.net.cn
cảm ơn đã đọc bài...!:D

là e đã làm dc ,mất chữ trial nhưng sao chơi game thoát ra vẫn hiện mấy dòng đòi nhập key vậy a

TomRyan8891_2009

Đây là bản mới nhất. Cuối cùng thì cũng tìm ra giải pháp làm mất chữ "Trial" cho N81 FW 21.0.10...=D>=D>=D>

Link: http://www.n-gage.com/ngi/etc/media.../app.Par.15438.File.dat/n-gage_1.20_1461.sisx

Patch_UnPatch By DeltaFoX:
View attachment 125257

Bạn giả nén file này ra,cài game,bật "Cap off" rồi copy file này vào C:\resouce\app

Mình đã test cho con N81 của mình. không còn chữ Trial. Thành công 100%.

Nguồn lấy từ: www.opda.net.cn
cảm ơn đã đọc bài...!:D
Bác làm ơn cho em xin lại cái link đầu tiên được không ạ , em đang rất cần nhưng nhấp vào thì nó báo lỗi liên kết và down về không được ...

kevin_fire

vẫn dùng đc mà bạn...

là e đã làm dc ,mất chữ trial nhưng sao chơi game thoát ra vẫn hiện mấy dòng đòi nhập key vậy a

bạn tắt cap off đi nhé có nghĩ là bật cap on, nếu có secman thì tắt đi hoặc rompatcher thì cũng tắt đi nhé...

Last edited by a moderator:

ngoctien912

vẫn dùng đc mà bạn...

bạn tắt cap off đi nhé có nghĩ là bật cap on, nếu có secman thì tắt đi hoặc rompatcher thì cũng tắt đi nhé...

máy e là n81 2g v 20.0.056 , e hack bằng heloox
đã tăt rompatcher nhưng vẫn như vậy, game chơi đc nhưng vẫn là trial, mặc dù đã mất chư trail, vậy là sao, anh hướng dẫn giúp e với, cảm ơn anh trước nhé

TomRyan8891_2009

bạn đã copy file patch chưa vậy ? mình copy vào là nó tự mất
Nó mất hoàn toàn chữ trial rồi nhưng vào Game chơi thì vẫn không full được bác ạ , chơi một lúc thì nó tự động văng ra ngoài , chán quá ....

kevin_fire

thật sự cái lỗi này mình chưa gặp cả, có thể máy bạn bị lỗi gì đó rồi. bạn format lại máy rồi cài lại vậy, nếu kô thì thử cài bản khác vào...