• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N72smart [Phần mềm cực hay dành cho SYMBIAN S60V2]

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhtu8888

mình vừa cài xong thì đứng máy kèm theo rung liên tục phải tháo pin ra mới hết có ai bị như mình không :(

Mr_Sulla

Bản này chưa full đâu nhưng ko sao cả. Chỉ khác bản full ở chỗ khi bắt đầu chạy sẽ xuất hiện dòng "n72smart unregistered" cả ở màn hình chờ cũng thế (cái này ta có thể sửa lại nội dung theo ý mình cho đẹp, sửa trong file n72smart.app) và pm sẽ tự tắt sau khoảng 2 tiếng ko đụng vào bàn fím (càng đỡ tốn pin :)) mình dùng mấy tháng rùi có sao đâu. hj
Posted via Mobile Device

Mr_Sulla

To thanhtu8888
Sáng mai tải lại bản fù hợp với máy bạn nhé
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

canhlinh1987

Bạn hướng dẫn mình cài đặt chương trình với . Mình loay hoay mãi mà không làm cho nó để có thể hiển thị dung lượng pin và xem giờ hiển thị dung lượng data, RAM, CPU ở mọi cửa sổ. Mình không biết chức năng nào thi on chức năng nào thì off . Ban Hướng dẫn cụ thể nhé ! Thank câụ 1 Ngàn cái !

Mr_Sulla

Bạn có thể dow file cài đặt sẵn của mình ở đây: www.atymathan.wap.sh/files/Cai_dat.zip
Nhớ kick vào dòng dowload file :)
Dow về giải nén chép file 10868686.INI theo đường dẫn C:\system\shareddata
Bạn có thể dựa vào đó để sửa theo ý mình. Sáng mai học xong mình sẽ post lại 2 bản dành cho symbian s60v2 os7 và 8 đã được dịch chuẩn. Máy thuộc dòng nào sẽ dow đúng bản dành cho dòng đó. Thông cảm online bằng dđ nên ko hd chi tiết được vì hơi dài
Posted via Mobile Device

vokhanhyen

Đề nghị anh em việt hóa ngay đi nhé ! để VOKHANHYEN xài nữa ! không thích tiếng tây tiếng tàu gì cả ! chỉ thích tiếng viêt thôi a` !Nhanh lên đấy nhé !:p

Mr_Sulla

Bạn nghĩ mình đã có thể chuyển sang t a mà lại ko dịch sang t việt đc à :) mình nói rùi mà pm này mà dịch sang t v thì ko hay sẽ fải viết tắt nhiều nếu ko sẽ đè lên nhau. Nhìn ngang mắt lắm
Posted via Mobile Device

canhlinh1987

Mình muốn nó luôn luôn hiển thị thì làm như nào ! Đằng này cứ sau 1 thời gian no lại biến mất .Lại phải vào chương trình kick hoạt lại ! Phiền phức lắm ! Bạn Hướng dẫn qua nhé ! Lại Thank bạn kái nữa ! Hý hý ! Pm hay đấy cố gắng phát huy nhé !

Mr_Sulla

Bạn à đây là pm chưa full (chưa ai crack được) vì thế cứ sau 2 tiếng bạn ko sử dụng máy pm sẽ tự out, như thế càng đỡ tốn pin chứ sao vì khi đó điện thoại đang ở chế độ chờ mà. Bạn có thể đặt fím tắt để vào lại pm cho nhanh, như mình thì mình dùng pm keyman đặt fím bật pm này là fím chụp ảnh. Chỉ cần ấn giữ 2s là vào, cũng ko fjền mấy :)
Posted via Mobile Device

Mr_Sulla

Mặc dù anhtam chưa cài phần mềm này, nhưng nghe Mr_Sulla nói là chưa ai C.R.A.C.K được! Nếu anhtam CR được thì sao>:)
E bít anhtamhcm rất giỏi nên chắc là anh làm đc :) e nói bản này chưa ai xxx đc vì e chỉ mới thấy bản 1.06 là đã đc lazybones xxx. anhtamhcm xxx cho a e dùng full nha
Posted via Mobile Device

Mr_Sulla

E bít là bản cũ nhưng ngại dịch wá với lại thêm ít chức năng nên ko bõ :)
Posted via Mobile Device

anhtamhcm

E bít anhtamhcm rất giỏi nên chắc là anh làm đc :) e nói bản này chưa ai xxx đc vì e chỉ mới thấy bản 1.06 là đã đc lazybones xxx. anhtamhcm xxx cho a e dùng full nha
Posted via Mobile Device

Tải bản ở trên mà dùng>:)

NGUYENTRANDUNG

anh tám đã có WINFILE 1_4_2 rùi đóa mà sao không nghe anh hồi âm gì vậy? Tám Đại Ca. Thời tàn của X-Plore:D

Mr_Sulla

anhtamhcm ăn jan wá anh chỉ xóa hết tên em trong file app. bản đăng ký rồi ko xuất hiện khung khi bật đâu.hôm nay e sửa lại thành Hello! nhưng chưa up. ngoài màn hình chờ xóa hết còn đc chứ khung thì để cho đẹp anh a hjhj
Posted via Mobile Device

anhtamhcm

anh tám đã có WINFILE 1_4_2 rùi đóa mà sao không nghe anh hồi âm gì vậy? Tám Đại Ca. Thời tàn của X-Plore:D

Thôi nhiều người chê chỉ thích X-P thôi, tự việt rồi tự dùng cho sướng thân, mất công làm còn chê bai>:)

NGUYENTRANDUNG

Thôi nhiều người chê chỉ thích X-P thôi, tự việt rồi tự dùng cho sướng thân, mất công làm còn chê bai>:)

:DBản thân em thì dùng cả 2, WinFile vẫn tiếp tục phát triển thì tất nhiên có lý của nó, nếu có 1 cách nhìn sáng suốt như anh thì mọi người sẽ bị WinFile chinh phục:-?

anhtamhcm

:DBản thân em thì dùng cả 2, WinFile vẫn tiếp tục phát triển thì tất nhiên có lý của nó, nếu có 1 cách nhìn sáng suốt như anh thì mọi người sẽ bị WinFile chinh phục:-?

Em thích thì cứ Việt. Bây giờ cái WinFile nếu anh có Việt thì sẽ tự sử dụng 1 mình, vì theo dõi thấy mọi người chê nhiều hơn khen, có sáng suốt mấy cũng thua>:)>:)>:)=))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.