• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N72smart [Phần mềm cực hay dành cho SYMBIAN S60V2]

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtamhcm

anhtamhcm ăn jan wá anh chỉ xóa hết tên em trong file app. bản đăng ký rồi ko xuất hiện khung khi bật đâu.hôm nay e sửa lại thành Hello! nhưng chưa up. ngoài màn hình chờ xóa hết còn đc chứ khung thì để cho đẹp anh a hjhj
Posted via Mobile Device

Cái khung trắng xóa đó là Unlock chương trình đó em, nếu muốn sau 2 giờ Out thì thêm vào>:)

Mr_Sulla

anhtamhcm cho e hỏi tí mấy file fix của a có gq đc việc pm tự out sau gần 2h máy ở trạng thái chờ ko a
Posted via Mobile Device

Mr_Sulla

mạng gprs chậm wá nên hỏi xong đã thấy a trả lời trước rùj hj
Posted via Mobile Device

canhlinh1987

Mr_Sulla ơi ! Sao cái hiển thị dung lượng data ,ngày giờ ... nó bé thế ! Mình muốn chỉnh nó to ra hơn nữa mà không thể nào to hơn đc. Thế ko bít có cách nào khắc phục không ?

Mr_Sulla

ở fần clock, net, batt chố zoom manual bạn tăng lên (max là 300) ở fần gprs thì dòng indicator type chọn manual dòng zoom manual chon giá trị. Ok
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
7610 mình cài ra nhưng khi vào lại không vào được.
Pm này dành cho N70 và 72 nói chung là dành cho s60v2 còn máy 7610 cuả bạn là thuộc dòng os7 hay gọi là s60v1. Nên 7610 của bạn ko sài được đâu nè.

Mr_Sulla

Có bản dành cho 7610 đó. Bạn lên trang chủ www.gensnet.narod.ru tải bản dành cho máy của bạn. Sau đó bung file đính kèm của mình lấy file *.rsc copy đè vào để lấy tiếng anh. Hoặc sang box việt hóa lấy bản của bạn Hugon72 nếu thích tiếng việt. Các bản dành cho các dòng máy s60v1-2 chỉ khác file *.app. File ngôn ngữ vẫn dùng chung

loveandlove

Posted via Mobile Device
Anh có thể tải giúp em bản dành cho 6béo được ko ạ. Em dùng điện thoại vào mà toàn thãy kí tư lạ chẳng bít dow ở đâu cả. Em ko có điều kiên để ra mạng được, mong anh giúp. Thanks

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Anh có thể tải giúp em bản dành cho 6béo được ko ạ. Em dùng điện thoại vào mà toàn thãy kí tư lạ chẳng bít dow ở đâu cả. Em ko có điều kiên để ra mạng được, mong anh giúp. Thanks
Posted via Mobile Device
Mình đã down về và dùng thử rồi, ko có dùng được cho 6péo đâu. Chán ghê đó

Mr_Sulla

Dow thử bản dành cho OS7 này về xem có được không nhé:)) Xóa đuôi rar và thay bằng sis trước khi cài nha

lehiepvt

các bác giúp em với, em cài phần mềm này vào con N70 Me sao máy nó lại báo system eror là sao hả các bác

TruBic

Well-Known Member
các bác giúp em với, em cài phần mềm này vào con N70 Me sao máy nó lại báo system eror là sao hả các bác

em thử kiểm tra lại coi nó bị như thế nào
anh sài N70ME mà sài tốt lắm có thấy báo như em nói đâu nè

avanbk

Lời Khuyên chân thành là không nên dùng phần mêm này làm gì !Thứ 1 là ở cái giao diện tối ! Thứ 2 là rất mất công tìm từng địa chỉ ! Thứ 3 là hiệu quả thay đổi không rõ ràng !Thứ 4 là phần mềm này sẽ CÀI và CHẠY ẨN trên bộ nhớ máy do đó tốc độ máy giảm đi rõ rệt ! Thứ 5 là Khó dùng vì toàn tiếng Anh ! Thứ 6 , các value được tự động căn chỉnh xu hướng luôn tăng rồi về default do đó khó trong việc chỉnh lại -mất công ! Thứ 6 là có nhiều phân mềm khác có hoặc ko chạy trên nên python có tính năng tương tự ! Thứ 7 là đỡ được kB nào thì hay kB đó :D

tuyetha

Lời Khuyên chân thành là không nên dùng phần mêm này làm gì !Thứ 1 là ở cái giao diện tối ! Thứ 2 là rất mất công tìm từng địa chỉ ! Thứ 3 là hiệu quả thay đổi không rõ ràng !Thứ 4 là phần mềm này sẽ CÀI và CHẠY ẨN trên bộ nhớ máy do đó tốc độ máy giảm đi rõ rệt ! Thứ 5 là Khó dùng vì toàn tiếng Anh ! Thứ 6 , các value được tự động căn chỉnh xu hướng luôn tăng rồi về default do đó khó trong việc chỉnh lại -mất công ! Thứ 6 là có nhiều phân mềm khác có hoặc ko chạy trên nên python có tính năng tương tự ! Thứ 7 là đỡ được kB nào thì hay kB đó :D

Theo mình thì thế này:
Thứ 1:giao diện kô phải lúc nào cũng mở,nên tối thì đỡ hao pin
Thứ 2:địa chỉ nhiều nhưng cũng chỉ cần chỉnh 1 vài lần và xài luôn thôi
Thứ 3:rất khó để nhận ra sự thay đổi rõ ràng của hệ thống là tất nhiên,vì nó chỉ hỗ trợ chứ kô làm thay đc
Thứ 4:pm dung lượng nhỏ nên kô chiếm nhiều ram lắm,mình vừa nghe nhạc vừa online trên opẻa mini luôn,lâu lâu nt nữa cho oách
Thứ 5:EN sẽ phù hợp hơn với hệ thống,nếu khó khăn quá có thể dùng bản VH tại Pv
Thứ 6:căn chỉnh cho hợp với nhu cầu của cá nhân=>phải chịu khó 1 lần
Thứ 7:có pm khác nhưng phải cài nhiều pm.Pm này nhiều chức năng trog một dung lượng khiêm tốn
Thứ cuối:đúng rồi nên như thế,và cái này đáp ứng được

Posted via Mobile Device

Mr_Sulla

Theo mình thì thế này:
Thứ 1:giao diện kô phải lúc nào cũng mở,nên tối thì đỡ hao pin
Thứ 2:địa chỉ nhiều nhưng cũng chỉ cần chỉnh 1 vài lần và xài luôn thôi
Thứ 3:rất khó để nhận ra sự thay đổi rõ ràng của hệ thống là tất nhiên,vì nó chỉ hỗ trợ chứ kô làm thay đc
Thứ 4:pm dung lượng nhỏ nên kô chiếm nhiều ram lắm,mình vừa nghe nhạc vừa online trên opẻa mini luôn,lâu lâu nt nữa cho oách
Thứ 5:EN sẽ phù hợp hơn với hệ thống,nếu khó khăn quá có thể dùng bản VH tại Pv
Thứ 6:căn chỉnh cho hợp với nhu cầu của cá nhân=>phải chịu khó 1 lần
Thứ 7:có pm khác nhưng phải cài nhiều pm.Pm này nhiều chức năng trog một dung lượng khiêm tốn
Thứ cuối:đúng rồi nên như thế,và cái này đáp ứng được
Posted via Mobile Device
Bạn Tuyetha nói rất hay.Mình ko cần phải nói gì thêm. Cám ơn bạn rất nhiều.Đúng là phải có những người như bạn thì diễn đàn mới phát triển ngày càng tốt hơn. Chứ nếu toàn người như... thì...
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.