• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 CFW#12 iOS4 style by Ntv_79 cập nhật ngày 26.01.2011

Ntv_79

Bác NTV_79 bán N97 rồi hay sao mà không thấy bác làm thêm bản cock #13 nữa nhé! Có gì bác cố gắng làm đủ 15 bản cock rồi giải nghệ chứ! Từ sau tết đến giờ anh em N97 vẫn đang chờ đợi bác NTV_79 đấy thôi!

Hi hi, sao bán N97 được. Em nó còn nhiều điều đáng yêu và chưa khám phá hết lắm! (Không tính sym^3 thì N97 làm gì có đối!) Đang luyện công. Bản #13 sắp có mặt với nhiều điều thú vị và mới mẻ. Chờ nhé!!!=D>

Bản số 13 đã có mặt tại đây! Anh em cùng trải nghiệm nào!!!

Chỉnh sửa cuối:

vtau

Hi hi, sao bán N97 được. Em nó còn nhiều điều đáng yêu và chưa khám phá hết lắm! (Không tính sym^3 thì N97 làm gì có đối!) Đang luyện công. Bản #13 sắp có mặt với nhiều điều thú vị và mới mẻ. Chờ nhé!!!=D>

Cố lên nhé bác Ntv_79. Mọi người đang chờ đấy. :p

nxhoang90

Làm 1 cái Core C6 cho N97 mini đi pác ntv . mà cho mình hỏi max size của ROfs2 là nhiu , tại cái core C6 chỉ dùng Rofs2 thui nên mình mod 1 số cái như RP+ , conversation , notification ,... thì k thấy icon đâu hết >"<

Korocross

Chỉ dùng được với điều kiện máy N97 của bạn phải là bản RM: 505, vù mỗi bản cock đều có ghi fimware gốc của máy RM505 hoặc là RM507
Mình cũng nghĩ là không dùng được, vì firmware gốc của RM-505 là 22.01 trong khi của RM-507 là 22.2, cám ơn bạn !
Máy mình cũng là NAM RM-507, flash CFW của bác Ntv_79 chạy ngon lành nhé :)

ducbang1907

mình vật lộn từ trưa đến giờ,jaf nó cứ báo can't detect flashing sever,ko hiểu phải làm thế nào nữa. mong ai biết cách sửa thì chia sẻ với mình :((

whyplz

Có ai cho mình hỏi giờ mình muốn xoá Lockswith thì sao nó khó chịu quá hix... trượt xuôi chiều còn đỡ đằng này lại trượt ngược hix... ai bik xoá thế nào k giúp mình cái...

Ntv_79

Có ai cho mình hỏi giờ mình muốn xoá Lockswith thì sao nó khó chịu quá hix... trượt xuôi chiều còn đỡ đằng này lại trượt ngược hix... ai bik xoá thế nào k giúp mình cái...

Cái đó không phải là lockswitch! Chắc là bạn muốn nói cái swipetounlock kéo từ phải qua trái à? Nếu bạn biết cook thì bung rofs2 ra xóa popupclock.exe trong sys/bin đi là ko còn khóa nữa. Tha hồ cài phần mềm khác!