• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 CFW S^Belle by Ntv_79 [3.10.11] - cập nhật Fix Hình ảnh!

Ntv_79

zậy bạn có biết cách nào thay font của bác Ntv_79 ko? thấy fonts mặc định chán quá. TKs bạn
Font thì mình up ở trong file rồi chỉ việc copy vào rofs2 là OK thôi mà!

Tình hình là vẫn chậm, hơi cứng nhắc và ... chẳng giống hình demo tí nào cả.
Vẫn lỗi hệ thống phần mềm Adobe PDF. (NTV có thể chỉ cho mình chỗ để xóa nó ra khỏi FW không?)
Thanks!

Demo gì, hình thật từ máy mình đó chứ! Bạn muốn xóa gì thì dùng Nokia Firmware cleaner để bỏ đi thôi. Nhưng xóa rất dễ phát sinh lỗi. Tốt nhất ko dùng thì kệ nó cài PDF+ mà xài, ưu việt hơn adobe nhiều đó!

sangbenh

chưa.nay mình bận quá.chắc để cuối tuần fix nốt trong mấy cái r96 - cá nhân chút xíu- rồi test cả

bạn nói buồn cười quá.đã k hỗ trợ các kí tự đó thì bạn thay kiểu gì cũng thế.mod này phải đi kèm font chữ của bác NTV đã post hoặc font chữ có hỗ trợ các kí tự đó

em nghĩ lỗi ở mấy file r96 quá vì em cho thử tất cả ko cho mấy file r96.thì nó boot bình thường.

anh có font nào full kí tự khác không.font nay sài ko wen thật

Tình hình là vẫn chậm, hơi cứng nhắc và ... chẳng giống hình demo tí nào cả.
Vẫn lỗi hệ thống phần mềm Adobe PDF. (NTV có thể chỉ cho mình chỗ để xóa nó ra khỏi FW không?)
Thanks!
theo mình biết thì bản gốc phần mền PDF bao giờ cũng lổi hết. Không cài adobe PDF nào được cả.

Ntv_79

mình coc xong rồi thì chỉnh fons ra sao zậy bạn?
Font mình để ở file mod bài số 1 trong resource/fonts/ nhé! cho vào rofs2 để cook. Cook xong rồi thì thử copy vào F:/resource/fonts/ xem hoặc dùng phần mềm đổi font như font router xem thế nào! Tốt nhất là cook vào FW vì đổi bằng PM sẽ dễ xung đột với những thứ khác!

daituongquan

tình hình là mod này dùng được cho cfw không máy bác. nếu được thì nó còn dính lỗi out trình duyệt không? :(:(:(

Jank

Các bạn cứ hỏi xoáy các bác ấy thế :))

đang chờ mod hoàn chỉnh :X :X

k có n97 để test :D

vuchicuong123

Thông thường Tùy chọn đi kèm Trở về/Thoát là ở navi, còn Thoát đi kèm Trợ giúp là ở popup.

@All: Vừa fix lại file, anh em nào làm chưa được down lại thử lại nhé! Goodnight!
vừa flash xong mod này ok rồi. Ntv_79 muôn năm!

chithang

Trong trình duyệt ảnh đúng là không có mục TẤT CẢ bác Ntv_79 ơi
bác xem fix lại đi bác
thank bác

sangbenh

mấy file ngôn ngữ của danh bạ tin nhắn nhật ký là tên gì vậy mấy pac