• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 CFW S^Belle by Ntv_79 [3.10.11] - cập nhật Fix Hình ảnh!

Ntv_79

thất bại hoàn toàn rồi, tức thật.
Tức là sao? Hơn nữa chicuong van thích dùng bản gốc cơ mà! Thất bại gì. Bưng nguyên file mình vừa cập nhật phang vào bản của bạn là ổn thôi mà!

thử đủ mọi cách.vẫn bị lỗi retart khi vào bàn phím.hic.nản.ngủ thôi
Vậy là sao ta? Nếu ko vào bàn phím thì vẫn ok chứ? Vậy thử lọc một vài file ra xem sao!

khanhdatpro

Tức là sao? Hơn nữa chicuong van thích dùng bản gốc cơ mà! Thất bại gì. Bưng nguyên file mình vừa cập nhật phang vào bản của bạn là ổn thôi mà!

Vậy là sao ta? Nếu ko vào bàn phím thì vẫn ok chứ? Vậy thử lọc một vài file ra xem sao!
vâng a.chỉ bị vào bàn phím là retart.còn lại thì ok rùi

vuchicuong123

bừng nguyên để phăng vào nhưng ko được thế mới tức chứ.

hoangphonghd

Ngon lành cành đào trên 97 mn, thank chủ thớt
Mà sao mình cứ dùng mod Swipe To Unlock là ko lên nguồn đc nhỉ, toàn RS lại thôi à

Ntv_79

bừng nguyên để phăng vào nhưng ko được thế mới tức chứ.
Bóc từ bản của mình ra sao lại không được? À, bạn phải cho vào rofs3 nhé vì rof3 khi flash sẽ ghi đè lên rofs2!

Ngon lành cành đào trên 97 mn, thank chủ thớt
Mà sao mình cứ dùng mod Swipe To Unlock là ko lên nguồn đc nhỉ, toàn RS lại thôi à
Hi, bấm Thanks là OK roài. Bị RS thì dùng Tab2unlock cho lành:D

vuchicuong123

Bóc từ bản của mình ra sao lại không được? À, bạn phải cho vào rofs3 nhé vì rof3 khi flash sẽ ghi đè lên rofs2!

Hi, bấm Thanks là OK roài. Bị RS thì dùng Tab2unlock cho lành:D
mình cũng cho vào rof3 trừ file font thì cho vào rof2 trong bản 14 trước đay mình them mod bell cũ bày giơ cứ đổ vào đúng ko?

Ntv_79

mình cũng cho vào rof3 trừ file font thì cho vào rof2 trong bản 14 trước đay mình them mod bell cũ bày giơ cứ đổ vào đúng ko?
Uh, hoặc copy file của mình vào thôi. Kiểm tra lại xem có khi mình đặt tên các folder sai thì sao! Kiểm tra kỹ lại hoặc làm từ từ. Kẻo nhiều quá nó loạn lại nhầm lẫn lung tung:D

vuchicuong123

Uh, hoặc copy file của mình vào thôi. Kiểm tra lại xem có khi mình đặt tên các folder sai thì sao! Kiểm tra kỹ lại hoặc làm từ từ. Kẻo nhiều quá nó loạn lại nhầm lẫn lung tung:D
mình chịu rồi, flash từ tối đến giờ thậm trí còn thử xoá cả forder 16 trong v1ew cũng ko được, trong đẹp thật mà bó tay , ko biết bản này của bạn tại sao ko đọc được hình ảnh trong hình ảnh nhỉ?

Ntv_79

mình chịu rồi, flash từ tối đến giờ thậm trí còn thử xoá cả forder 16 trong v1ew cũng ko được, trong đẹp thật mà bó tay , ko biết bản này của bạn tại sao ko đọc được hình ảnh trong hình ảnh nhỉ?
Mình vẫn có bình thường mới lạ chứ!!!! Bạn lấy cái private/101F4CD2/ từ bản của bạn copy đè vào bản của mình coi nhé!

hoangphonghd

Bực thật, tắt máy đi ngủ rùi mới phát hiện lỗi
chuyển máy sang TV là bị rs lại nhìu lần ko lên đc
phải bật pc flash bản khác
sao thế nhỉ

Ntv_79

Bực thật, tắt máy đi ngủ rùi mới phát hiện lỗi
chuyển máy sang TV là bị rs lại nhìu lần ko lên đc
phải bật pc flash bản khác
sao thế nhỉ
Vì ngủ sớm nó thế đấy:D Hi, như vậy là có file tiếng Việt nào liên quan rồi. Mình đoán không lầm thì có thể do file avkon.r96
Bạn thử bỏ cái đó đi coi sao!

Hihi, 1h roài, anh em thức khuya quá đấy! Ngủ sớm mai còn đi làm kẻo lại bị trừ lương nhé!:D
Nhưng mà đồng hồ Pda mới 12h42:))
Hiện tại có 24 người xem chủ đề này (14 thành viên và 10 khách)
Ntv_79
ABCShop
chithang
dragon459+
godofspace
hoangphonghd
kaizmt
khanhdatpro
lamyeutrang
realman225
thanhhaifire
thanhluan_phuyen+
vanngocht
vuchicuong123
G9

Chỉnh sửa cuối:

vuchicuong123

Mình vẫn có bình thường mới lạ chứ!!!! Bạn lấy cái private/101F4CD2/ từ bản của bạn copy đè vào bản của mình coi nhé!
vì nhiều người cũng thấy mất muc dowload anh mà, mình thử xem sao hây hôm nay là ngày xấu của mình đây.

Ntv_79

vì nhiều người cũng thấy mất muc dowload anh mà, mình thử xem sao hây hôm nay là ngày xấu của mình đây.

Của mình đây!