• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 CFW S^Belle by Ntv_79 [3.10.11] - cập nhật Fix Hình ảnh!

nvh2981

Member
mình cũng load ảnh o bình thường
-thôi ngủ để mai xem sao.

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
có cách gì chỉ xử kí tự ở navi bar thôi k bác NTV.còn trong mục pop up tùy chọn thì vẫn để chữ như bthg

Ntv_79

có cách gì chỉ xử kí tự ở navi bar thôi k bác NTV.còn trong mục pop up tùy chọn thì vẫn để chữ như bthg

Thông thường Tùy chọn đi kèm Trở về/Thoát là ở navi, còn Thoát đi kèm Trợ giúp là ở popup.

@All: Vừa fix lại file, anh em nào làm chưa được down lại thử lại nhé! Goodnight!

Dragon459

Manager
Thông thường Tùy chọn đi kèm Trở về/Thoát là ở navi, còn Thoát đi kèm Trợ giúp là ở popup.

@All: Vừa fix lại file, anh em nào làm chưa được down lại thử lại nhé! Goodnight!
fix lại file gì vậy bác????

sangbenh

được không vậy

xài mod mới vẫn tình trạnh cũ

Last edited by a moderator:

sangbenh

nó cũng tình trang tương tự em thử rồi.cũng đã bỏ file akvon ra thử luôn vẫn ko dc

em thử riêng view từ tói wa rồi.nó lên bình thường.sợ bộ font và mấy file r96 ko biết có sao ko

mod mới cho vào khởi động vào hs có thêm chữ sendiuisr hả gì rồi bôt lien tuc

thay chữ tuỳ chon và thoát=||| và <- thì thay sao vậy anh.

không cho mấy file r96 vào thì lên bình thường đó mấy anh.vậy là sao

Chỉnh sửa cuối:

khanhdatpro

các pro cho e hỏi trong bộ mod đó có file nào liên quan đến mở bàn phím ko?để e xóa nó.hix mọi thứ ok mà cứ mở bàn phím là retart.tks:|

có ai bị giống mình ko? mình xài belle này đổi fonts của phần mềm fipfont thì bị lỗi menu thành dấu (~, $), zậy các bạn có biết cách nào đổi fonts mà ko lỗi menu ko? mình dùng n97 ngôn ngữ tiếng anh. Cám ơn các bạn.

Dragon459

Manager
có ai bị giống mình ko? mình xài belle này đổi fonts của phần mềm fipfont thì bị lỗi menu thành dấu (~, $), zậy các bạn có biết cách nào đổi fonts mà ko lỗi menu ko? mình dùng n97 ngôn ngữ tiếng anh. Cám ơn các bạn.
font của bạn k hỗ trợ mấy kí tự đó ấy mà

Dragon459

Manager
có test mod mới chưa anh dragon
chưa.nay mình bận quá.chắc để cuối tuần fix nốt trong mấy cái r96 - cá nhân chút xíu- rồi test cả
không hiểu, chắc ko hổ trợ nên mình muốn hỏi các bạn làm sao đổi fonts mà ko bị lỗi các menu đó.
bạn nói buồn cười quá.đã k hỗ trợ các kí tự đó thì bạn thay kiểu gì cũng thế.mod này phải đi kèm font chữ của bác NTV đã post hoặc font chữ có hỗ trợ các kí tự đó

chưa.nay mình bận quá.chắc để cuối tuần fix nốt trong mấy cái r96 - cá nhân chút xíu- rồi test cả

bạn nói buồn cười quá.đã k hỗ trợ các kí tự đó thì bạn thay kiểu gì cũng thế.mod này phải đi kèm font chữ của bác NTV đã post hoặc font chữ có hỗ trợ các kí tự đó
zậy bạn có biết cách nào thay font của bác Ntv_79 ko? thấy fonts mặc định chán quá. TKs bạn

crazy2006

Tình hình là vẫn chậm, hơi cứng nhắc và ... chẳng giống hình demo tí nào cả.
Vẫn lỗi hệ thống phần mềm Adobe PDF. (NTV có thể chỉ cho mình chỗ để xóa nó ra khỏi FW không?)
Thanks!