• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 mini -> 5233, 5232, 5228 v40 STYLISH - Phong cách mới Dòng cảm ứng S60v5

Status
Không mở trả lời sau này.

satthumuhn1

theo mình biết nhiều máy tính ko nhận ra đt khi ấn nút nguồn đâu
bấm nút nguồn toàn lên nguồn chứ Jaf not found hết
mặc dù đã đổi hết cổng usb khác :D
dùng laptop là jAF ok ngay
PC mình jaf đc nhưng nhiều pC khác mình JAF ko đc
kinh nghiệm rất nhiều rùi các bạn àh ! :p

hankezong

mình JAF máy nhà mình hoài à, đầy đũ driver lun mà giờ vẫn lỗi
hix,

nhoxjnhzai

ở đây của bạn ấy found rồi tức là nhận hết driver rồi!
mà sao chỉ có 2 file thôi ít cũng phải có 6 file bạn nhé ;;)

hankezong

ở đây của bạn ấy found rồi tức là nhận hết driver rồi!
mà sao chỉ có 2 file thôi ít cũng phải có 6 file bạn nhé ;;)
Thì chủ 2pic cho nhiêu file thì cài chiêu file chứ bạn, có cả hướng dẫn JAF bằng duy nhất 2 file thôi

Có lẽ bạn nháy nút nguồn chưa đúng.

mình nhấn lên luôn rồi nhưng cũng bị lỗi.
mình JAF bản của bạn thì ok từ đầu tới cuối tự nhiên bản này JAF 2 file hơi mới đối với mình
thân,

Nhoxly00

mai lên JAF lại coi sao, chứ thiệt là mình JAF hok đc dù gì cũng thks bạn !
thân,

không được thì Flash 7 file giống của Duy Thanh củng được. đổi tên đó thành: RM-625_40.1.003_prd.rofs2.V22 và RM-625_40.1.003_prd.core.C00 rồi quăng vào bộ core flash bình thường. chú ý định dạng file nha...

HAONL

không được thì Flash 7 file giống của Duy Thanh củng được. đổi tên đó thành: RM-625_40.1.003_prd.rofs2.V22 và RM-625_40.1.003_prd.core.C00 rồi quăng vào bộ core flash bình thường. chú ý định dạng file nha...

Có thể có vấn đề gì đó trong quá trình cài đặt Bộ flash chăng? Cách JAF bằng 2 File đã nêu mình thấy nhanh và đơn giản hơn đó. Chưa lần nào không thành công cả. Bạn thử test lại coi. Chúc bạn thành công!

Nhoxly00

Có thể có vấn đề gì đó trong quá trình cài đặt Bộ flash chăng? Cách JAF bằng 2 File đã nêu mình thấy nhanh và đơn giản hơn đó. Chưa lần nào không thành công cả. Bạn thử test lại coi. Chúc bạn thành công!

ừ thì mình chỉ chữa cháy cho mấy bác làm không được thôi. 0.o. chứ làm vẫn được. thỉnh thoảng quang file đó vào cái đèn mà nó có chịu hiên ra cái popup để mình chọn đâu. đến nản T.T nhưng thỉnh thoảng lại được...

HAONL

ừ thì mình chỉ chữa cháy cho mấy bác làm không được thôi. 0.o. chứ làm vẫn được. thỉnh thoảng quang file đó vào cái đèn mà nó có chịu hiên ra cái popup để mình chọn đâu. đến nản T.T nhưng thỉnh thoảng lại được...

Mình nghĩ đó do cấu hình mỗi máy khác nhau đó bạn. Hệ thống xử lý chưa kịp.

Nhoxly00

Mình nghĩ đó do cấu hình mỗi máy khác nhau đó bạn. Hệ thống xử lý chưa kịp.

mình để vào cả 2-3p mà không nhúc nhíc. CPU i5 RAM 4GB mà xử lí không kịp T.T

HAONL

mình để vào cả 2-3p mà không nhúc nhíc. CPU i5 RAM 4GB mà xử lí không kịp T.T

z mình thua. Mình chưa gặp tình trạng này. Máy như z là quá tốt rồi. M đang xài bộ Flash post ở trên đó.

Nhoxly00

Vậy giờ trường hợp của mình là bị sao đây ??????

như này nè bạn: "không được thì Flash 7 file giống của Duy Thanh củng được. đổi tên đó thành: RM-625_40.1.003_prd.rofs2.V22 và RM-625_40.1.003_prd.core.C00 rồi quăng vào bộ core flash bình thường. chú ý định dạng file nha..."

Status
Không mở trả lời sau này.