• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 mini -> 5233, 5232, 5228 v40 STYLISH - Phong cách mới Dòng cảm ứng S60v5

Status
Không mở trả lời sau này.

hathanh014

cứ down firmware gốc của máy trên phần mềm Navifirm rồi flash bình thường thôi bạn à, nhớ là phải cùng phiên bản hoặc cao hơn, nếu thấp hơn là chết máy :D

hùi trước 1 người bạn đã úp cái 5233 lên fw c6 rùi mình ko biết h phải làm sao biết phiên bản gốc là bao nhiêu...bạn có thể chỉ mình ko..hoặc chỉ mình up fw khác tốt hơn chứ cái fw c6 anonymous này có nhiều lỗi quá...

socloc20

hùi trước 1 người bạn đã úp cái 5233 lên fw c6 rùi mình ko biết h phải làm sao biết phiên bản gốc là bao nhiêu...bạn có thể chỉ mình ko..hoặc chỉ mình up fw khác tốt hơn chứ cái fw c6 anonymous này có nhiều lỗi quá...
lỗi gì bạn, có mà bạn flash sai hay ko chịu reset máy chứ đảo đâu ra lỗi, test kĩ và xem comment của thành viên khác khi nói chứ, đúng là...:-?, anonymous ít lỗi nhất đấy
Chủ topic bao giờ ra update để tớ test lun, tìm thêm mod cho cfw vip hơn nha bạn, đang chờ chủ topic

HAONL

lỗi gì bạn, có mà bạn flash sai hay ko chịu reset máy chứ đảo đâu ra lỗi, test kĩ và xem comment của thành viên khác khi nói chứ, đúng là...:-?, anonymous ít lỗi nhất đấy
Chủ topic bao giờ ra update để tớ test lun, tìm thêm mod cho cfw vip hơn nha bạn, đang chờ chủ topic

Để tháng tới nha Socloc20, lúc này đang bận.

OverYou

Để tháng tới nha Socloc20, lúc này đang bận.

Bro HAONL thiệt tình không share cho tui xin cái Mod bàn phím số đó thiệt à? Tui chỉ muốn test trên 5800 thui, hứa là sẽ không share thêm cho bất kỳ ai ... :-??

bente402

Bro HAONL thiệt tình không share cho tui xin cái Mod bàn phím số đó thiệt à? Tui chỉ muốn test trên 5800 thui, hứa là sẽ không share thêm cho bất kỳ ai ... :-??

qua bên symbianvn xin anhtamhcm kìa bạn..kekeke

Status
Không mở trả lời sau này.