• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 mini -> 5233, 5232, 5228 v40 STYLISH - Phong cách mới Dòng cảm ứng S60v5

Status
Không mở trả lời sau này.

HAONL

như này nè bạn: "không được thì Flash 7 file giống của Duy Thanh củng được. đổi tên đó thành: RM-625_40.1.003_prd.rofs2.V22 và RM-625_40.1.003_prd.core.C00 rồi quăng vào bộ core flash bình thường. chú ý định dạng file nha..."

Uhm, có lẽ bạn cũng nên thử xem sao!

huyhieu901

Bạn cho mình hỏi cach flast 7 file khac j cach flast 2 file nhu trong video ko mình mới làm lần đầu nên hơi kém

HAONL

ok mình quên cách cho vào thẻ nhớ rồi bạn chỉ minh luôn nhé;;)

Bạn xem trong bài này của mình có nè!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

Bạn cho mình hỏi cach flast 7 file khac j cach flast 2 file nhu trong video ko mình mới làm lần đầu nên hơi kém

Tài liệu hướng dẫn cụ thể mình vừa up cho bạn nè.
Hướng dẫn HackPhone & JAF cho S60v5 (5233)

Chỉnh sửa cuối:

huyhieu901

như này nè bạn: "không được thì Flash 7 file giống của Duy Thanh củng được. đổi tên đó thành: RM-625_40.1.003_prd.rofs2.V22 và RM-625_40.1.003_prd.core.C00 rồi quăng vào bộ core flash bình thường. chú ý định dạng file nha..."

bản 7 file này ở đâu vậy nhỉ tui kiếm đưôc nhiều bản quá ko bít đó là bản nào nữa !!!!!!!

huyhieu901

uhm thank bạn nhưng mình flash kiểu j vậy nhj? mình đọc hướng dẫn mà thấy bày flash bằng 2 file jo 7 file thì làm sao vậy? có phải cứ cái nào có chữ này " core" sau cùng thì quăng vô MCU còn "rofs2" thì quăng vô ppm kô?

HAONL

uhm thank bạn nhưng mình flash kiểu j vậy nhj? mình đọc hướng dẫn mà thấy bày flash bằng 2 file jo 7 file thì làm sao vậy? có phải cứ cái nào có chữ này " core" sau cùng thì quăng vô MCU còn "rofs2" thì quăng vô ppm kô?

Mình chỉ Flash bằng 2 File. Vì bạn muốn JAF 7 files nên mình muốn giúp bạn z thôi.

huyhieu901

vậy có ai chỉ giúp cách flah 7 file với tui gà tịt vấn đề này thank nhiều

huyhieu901

sao máy làm nó báo giòng này
RM-625 APAC1 BLACK_BLACK MALAYSIA^059B792^40.1.003^001 trong khi máy tui là màu trắng mà ????????????

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

Đừng quan trọng chuyện đó bạn à! Vì đây là core c6 chứ không phải core gốc!

huyhieu901

2 hay 7 cũng toàn bị như vầy
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing...

ko rõ lý do chan thiệt

HAONL

2 hay 7 cũng toàn bị như vầy
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing...

ko rõ lý do chan thiệt

Vấn đề của bạn là do file đóng gói bị lỗi. Nhưng files đã up mình đang dùng cũng đã test kĩ rồi đó bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.