• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 mini -> 5233, 5232, 5228 v40 STYLISH - Phong cách mới Dòng cảm ứng S60v5

Status
Không mở trả lời sau này.

HAONL

Thế này. Bạn lưu số nhận từ sms một lần nữa.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

bạn ơi sao phần tin nhắn nó không hiển thị tên người gửi vậy toàn hiện số thui. Mà bạn có thể cho mình cái file làm cái bàn phím nó trờ lại nguyển bản được không con bé lớp mình nó chê xấu và nhỏ ấn khó chiu chán nó thật. Ak tiện thể bạn chỉ lun cách đưa màn hình về như cũ được không mình không thích cái 4x4 mấy

Bạn ah,muốn trở về như cũ bạn down FW gốc về cài là ok. Còn menu 3x4 sẽ có trong bản update sắp tới.

Chỉnh sửa cuối:

namhbnam

Bác HAONL ơi bác kiếm cái hình nên khởi động và tắt máy ở đâu mà đẹp thế cho mình xin được không. cho xin đuôi jpg hay gif ý

socloc20

Bác HAONL ơi bác kiếm cái hình nên khởi động và tắt máy ở đâu mà đẹp thế cho mình xin được không. cho xin đuôi jpg hay gif ý
ai có mấy cái hình khởi động đẹp up lên đi, thích nhất hình khởi động win7

namhbnam

khởi động win 7 mình thấy có mấy cái cũ mèm ở ngoài biển google cũng chả thấy cái nào nữa chán gê.

HAONL

sáng cúp điện rồi. K làm ăn gì được. Khi nào có up lên cho bạn.

namhbnam

sáng cúp điện rồi. K làm ăn gì được. Khi nào có up lên cho bạn.
pùn rùi đang làm pts thiếu mất 2 cái ảnh wan trọng ấy híc. Ak nek bác chỉ mình lun cách thay đổi cái chữ nokia lúc khởi động và tắt máy đk ko mình wen béng đọc hướng dẫn ở chỗ nào rùi. Tìm mãi ko thấy

OverYou

ai có mấy cái hình khởi động đẹp up lên đi, thích nhất hình khởi động win7

Nếu bro HAONL đã cook hình khởi động WIN7 vào CFW này thỳ chỉ cần tải Rofs2 bản này về dùng Nokia Editor Beta7 bung Rofs2 ra> Vào Rofs2\Resource\Apps xúc cái Startup.gif ra mà dùng ;;)

pùn rùi đang làm pts thiếu mất 2 cái ảnh wan trọng ấy híc. Ak nek bác chỉ mình lun cách thay đổi cái chữ nokia lúc khởi động và tắt máy đk ko mình wen béng đọc hướng dẫn ở chỗ nào rùi. Tìm mãi ko thấy

Ở các topic chú ý có đăng mà! Vào topic Chú ý của Jinsk8t cũng có ! Nếu lười làm thỳ tải cái Mod Thay hình khởi động & tắt máy thay thế hình Boot Nokia về cook vào Rofs2 theo đường dẫn là xong >:)

namhbnam

Nếu bro HAONL đã cook hình khởi động WIN7 vào CFW này thỳ chỉ cần tải Rofs2 bản này về dùng Nokia Editor Beta7 bung Rofs2 ra> Vào Rofs2\Resource\Apps xúc cái Startup.gif ra mà dùng ;;)

Ở các topic chú ý có đăng mà! Vào topic Chú ý của Jinsk8t cũng có ! Nếu lười làm thỳ tải cái Mod Thay hình khởi động & tắt máy thay thế hình Boot Nokia về cook vào Rofs2 theo đường dẫn là xong >:)

uk mình đọc rùi. Cái hình khởi động của Bac HAONL là file mif mình cần file jpg cơ.
Mà mọi người cho hỏi làm sao để thay cái hình chữ nokia đấy bằng ảnh động nhỉ. Không thay được ak

hì hì hỏi lun icon E7 vơi icon N8 nó khác cái gì thể ai post ảnh xem thử được không

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 27 minutes:

ok cuối cùng cũng lấy được cái ảnh của bác Hao rùi vui we
ấy chưa được bác Hao giấu file khởi động ở đâu thế em convert mãi toàn thấy cái hình tắt máy thui cái hình màu trắng còn cái hình màu xanh chả bít ở đâu

Chỉnh sửa cuối:

tranconghd89

em thấy bản n97 của ANHTAM bên sumbianvn.net có kiểu chụp hình rất pro. Khi chụp nó hiện lên cái khung kiểu như là tự lâý nét ý. Nhưng mỗi tội ở chế độ chụp ảnh thì nút cứng camera ko hoạt động. Bác có thể mod được cái đấy không. e tin rằng rất nhiều người thích cái mod đó đấy.

OverYou

uk mình đọc rùi. Cái hình khởi động của Bac HAONL là file mif mình cần file jpg cơ.
Mà mọi người cho hỏi làm sao để thay cái hình chữ nokia đấy bằng ảnh động nhỉ. Không thay được ak

hì hì hỏi lun icon E7 vơi icon N8 nó khác cái gì thể ai post ảnh xem thử được không

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 27 minutes:

ok cuối cùng cũng lấy được cái ảnh của bác Hao rùi vui we
ấy chưa được bác Hao giấu file khởi động ở đâu thế em convert mãi toàn thấy cái hình tắt máy thui cái hình màu trắng còn cái hình màu xanh chả bít ở đâu

Hai cái đó là dạng như này 'sysap.mif' và 'sysap.r01' ! Vào Rofs2\Resource\Apps của bản N97mini này xúc 2 file 'sysap.mif' và 'sysap.r01' về xài!

namhbnam

Hai cái đó là dạng như này 'sysap.mif' và 'sysap.r01' ! Vào Rofs2\Resource\Apps của bản N97mini này xúc 2 file 'sysap.mif' và 'sysap.r01' về xài!

chả hỉu bì sao sang nay tìm 2 cái file tắt và mở đấy convert ra lại không có vừa này ấy lại tự dưng được rùi

namhbnam

cái icon e7 với n8 nó khác nhau chỗ nào ý nhỉ. Minh down cả 2 thấy vẫn thế

HAONL

cái icon e7 với n8 nó khác nhau chỗ nào ý nhỉ. Minh down cả 2 thấy vẫn thế

Bộ E7 được mod thêm một số icon từ bộ N8 đó bạn. Có khác nhau nhưng không nhiều lắm!

Chỉnh sửa cuối:

HAONL

Bản này làm theo sở thích cá nhân sẵn share bạn nào cùng sở thích như mình. Hoàn toàn chẳng có mục đích riêng tư nào. Vả lại, bản này chỉ mới thử nghiệm. Dự định hè có time hơn sẽ làm bản up cho tất cả mọi người. Kiểu này hoài thì chẳng có tinh thần gì để làm tiếp nữa.:(

Status
Không mở trả lời sau này.