• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 mini -> 5233, 5232, 5228 v40 STYLISH - Phong cách mới Dòng cảm ứng S60v5

Status
Không mở trả lời sau này.

socloc20

Không thấy nữa. C6-00 thì có.
sao ko có bạn, bạn chỉnh chế độ chụp xem là lại xuất hiện lỗi này ngay, màn hình nhấp nháy, hiện giờ chưa ai fix được, đơn giản là vì n97 có đèn flash mà 523x lại ko có. lỗi là đương nhiên. hix. tks chủ topic cái nữa cho thêm nhiệt tình\-/

Sao không nói bản đấy giống bản này nhỉ :p
CFW mình không dùng nhưng tks tính chia sẻ chủ topic,cá nhân mình không thích icon E7 lẫn N8 :D
Hi, AnhTamHCM là trùm về Symbian đấy, mod xịn toàn của ổng làm ra không, bạn ko nên nói thế:-?

nhoxjnhzai

Có nói j ông tam tam j đó đâu.chẳg qua ghét nhữg người hay đi bỏ bom thôi

yamaha1992

cám ơn HAONL nhé PM chạy rất mượt mình là lính mới nhưng thấy bản FW chạy rất good

OverYou

Bản này làm theo sở thích cá nhân sẵn share bạn nào cùng sở thích như mình. Hoàn toàn chẳng có mục đích riêng tư nào. Vả lại, bản này chỉ mới thử nghiệm. Dự định hè có time hơn sẽ làm bản up cho tất cả mọi người. Kiểu này hoài thì chẳng có tinh thần gì để làm tiếp nữa.:(

Phong cách giống nhau là chuyện bình thường! Nếu nhìn bên ngoài mà nói 2 bản giống nhau là sai hoàn toàn! Phải JAF và dùng thỳ mới kết luận được là 2 bản giống nhau! Ở đời vẫn có nhiều người ghen ghét chúng ta, nên hãy mặc kệ và đóng góp tiếp cho anh em nhé HAONL :p

HAONL

Phong cách giống nhau là chuyện bình thường! Nếu nhìn bên ngoài mà nói 2 bản giống nhau là sai hoàn toàn! Phải JAF và dùng thỳ mới kết luận được là 2 bản giống nhau! Ở đời vẫn có nhiều người ghen ghét chúng ta, nên hãy mặc kệ và đóng góp tiếp cho anh em nhé HAONL :p

Mình down về test thử rồi bồ. Chỉ mỗi giống cái theme. Nghĩ lại chán thật. Trên forum thì theme đầy.

OverYou

FW N97mini tuy nhiên có tích hợp một số tính năng hay từ C6 giúp cho FW chạy tốt hơn.

Mờ bro HAONL không share được cho tui xin cái Mod bàn phím số C6 cook cho N97mini à? :(

namhbnam

Hic pro chưa ra bản mới ak hum wa test di test lại 2 cái icon mà chả thấy khác nhau chỗ nào cả. Mà sao có mấy lần jaf là màn hình đen xì à.
Đợi ra bản mới wa.

HAONL

Lúc này bận nhiều công việc quá. Tháng sau mới rảnh bồ ơi. Bộ Icon E7 chỉ thêm vào một số icon cho bộ N8. Không khác nhiều.

hathanh014

minh co cai 5233 chay fw C6 ANONYMOUS gì đó...bay h minh muốn đưa trở vè6 lai fw gốc cua 5233 mà ko biết cách bạn nào chỉ minh với chi tiết nha vì mình ko rành lắm đâu...bạn nào giú mình thì gửi Email hathanh014@gmail.com nha.
Cảm ơn nhiều...

thainguu

làm sao để thay đổi hình và nhạc khởi động hả các bác?

bác cũng để trong thư mục NDT luôn hả?

minh co cai 5233 chay fw C6 ANONYMOUS gì đó...bay h minh muốn đưa trở vè6 lai fw gốc cua 5233 mà ko biết cách bạn nào chỉ minh với chi tiết nha vì mình ko rành lắm đâu...bạn nào giú mình thì gửi Email hathanh014@gmail.com nha.
Cảm ơn nhiều...

cứ down firmware gốc của máy trên phần mềm Navifirm rồi flash bình thường thôi bạn à, nhớ là phải cùng phiên bản hoặc cao hơn, nếu thấp hơn là chết máy :D

HAONL

làm sao để thay đổi hình và nhạc khởi động hả các bác?

bác cũng để trong thư mục NDT luôn hả?

Phần này đã lượt bớt để FW khởi động nhanh. Bản sau mình sẽ bổ sung phần này.

thainguu

à ko, mình để trong thư mục NDT giống như bản FW của bác DuyThanh, thì ra cũng còn xài được :D

FW chạy tốt lắm, ổn định nhưng mình ko thích cái hiệu ứng màu mè trong CFW này, mình đã thay đổi sang zoom Extreme và omnia HD nhưng ko chuyển đc hẳn vì khi bấm thoát ứng dụng nó vẫn dùng hiệu ứng mặc định của CFW, mình thử hết các effect rồi, đối với mình effect nhẹ nhàng, đồng bộ là quan trọng nhất, hihi, tạm thời flash cái khác vậy, hihi, chúc bác có CFW tuyệt hơn :D

HAONL

à ko, mình để trong thư mục NDT giống như bản FW của bác DuyThanh, thì ra cũng còn xài được :D

FW chạy tốt lắm, ổn định nhưng mình ko thích cái hiệu ứng màu mè trong CFW này, mình đã thay đổi sang zoom Extreme và omnia HD nhưng ko chuyển đc hẳn vì khi bấm thoát ứng dụng nó vẫn dùng hiệu ứng mặc định của CFW, mình thử hết các effect rồi, đối với mình effect nhẹ nhàng, đồng bộ là quan trọng nhất, hihi, tạm thời flash cái khác vậy, hihi, chúc bác có CFW tuyệt hơn :D

Ok. Mình đồng ý effect càng nhiều thì tốc độ xử lý của FW càng chậm. Nhưng một số bạn lại thích effects đẹp. Mỗi người mỗi ý. Hihi. Thanks đóng góp of bạn cho topic!

miukiuwai

Bạn có thể làm 1 bản fw với hiệu ứng sao lấp lánh được ko bạn?Mình làm hoài nhưng khi chạy xong cứ bị die hoài à!

HAONL

Bạn có thể làm 1 bản fw với hiệu ứng sao lấp lánh được ko bạn?Mình làm hoài nhưng khi chạy xong cứ bị die hoài à!

Bạn đợi mình vài hôm nữa nha. Hiện giờ mình chưa rảnh!

namhbnam

ukm bác HAONL thêm cho mọi người mấy cái HU đẹp đẹp nha. Mấy cái mây mưa bão chớp giống anhtamHCM ý

Status
Không mở trả lời sau này.