• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 MINI for 5800 v52.0.101 từ bản 0.007 của MANTHANH

khoa1989

mệt gần chết ra X_X khi nào có bản mới nhớ send cho phát lúc nào rảnh text chơi nhé ông bạn:-?

OverYou

mệt gần chết ra X_X khi nào có bản mới nhớ send cho phát lúc nào rảnh text chơi nhé ông bạn:-?

Yên tâm! Tôi vẫn còn đang đau đầu nghĩ cách giải quyết đây ;;)

Mà bro khoa1989 chỉ tui cách ẩn link download dưới chữ như topic nài của bro được hok? Tui mò hoài không ra :-?

0908727527

Mà bro khoa1989 chỉ tui cách ẩn link download dưới chữ như topic nài của bro được hok? Tui mò hoài không ra :-?

thì dễ mà [UaRL="link"] muốn ghi gì thì ghi[/UaRL]

p/s: khi viết nhớ bỏ chữ a

Chỉnh sửa cuối:

tankinh

Mình không biết nhiều về những thuws này, ai có thể cho mình cái link tổng hợp chỉ việc down về rồi Jaf không, cảm ơn nhiều.

khoa1989

vãi lúa.thành viên cấp 5 rồi...lại còn sắp làm vip mem mà lại không biết trò đó...? Giả nai bó cánh!!!!!!

Mình không biết nhiều về những thuws này, ai có thể cho mình cái link tổng hợp chỉ việc down về rồi Jaf không, cảm ơn nhiều.

thì bạn download core rồi rosf2...mang hai thứ đó để chung với nhau là được mà

tankinh

Còn mấy cái phụ kiện đi kèm thì sao bạn, cho vào rost 2 là sao, mình ko hiểu, thank.

OverYou

à ko, mình đã cài r. Ý mình hỏi là giờ mún xóa thì phải làm sao :)

Thỳ lại mò vào cái rofs2 của bản cũ rồi copy các file theo đường dẫn đó rồi dán lại vào Rofs2 mới theo như đường dẫn! Hoặc dùng bản Rofs2 cũ rồi cook lại :D

OverYou

vãi lúa.thành viên cấp 5 rồi...lại còn sắp làm vip mem mà lại không biết trò đó...? Giả nai bó cánh!!!!!!

Sao bro lại biết được tui sắp làm V.I.P Member ? :-?

khoa1989

hum trước tui và adim đi nhậu mà há há.ông cống hiến thế mà không được xét vip thì quá là không công bằng đó

tankinh

cái CORE up lên trang này down ko nổi luôn, làm ơn up lên media giúp, thank.