• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 MINI for 5800 v52.0.101 từ bản 0.007 của MANTHANH

khoa1989

vẫn chưa tìm danh bạ bạn ah.nhưnh vẫn chạy ngon.mình up lên bạn download text thử nhé

OverYou

vẫn chưa tìm danh bạ bạn ah.nhưnh vẫn chạy ngon.mình up lên bạn download text thử nhé

Bộ bro sửa được lỗi khi dùng bàn phím C6 đó rồi à? Bên Blog của DuyBinh24.Blogspot.Com có đăng bài bàn phím Sym^3 đó, bro có hứng thỳ "chuột bạch - chuột trù" luôn đi ;;) Đêm wa tui thử nghịch cook thêm cái bàn phím Full Qwerty vào N97mini chạy trên 5800 ngon mà bị lỗi bàn phím Mini Qwerty ~X( Được cái này thỳ mất cái kia ==> Cho vào sọt rác luôn :))

Bản N97mini Butterfly tôi sửa lại chút xíu rồi Share cho tất cả anh em rồi! Bro vào "Chăm sóc" topic cho tôi cái nha :p

khoa1989

Bộ bro sửa được lỗi khi dùng bàn phím C6 đó rồi à? Bên Blog của DuyBinh24.Blogspot.Com có đăng bài bàn phím Sym^3 đó, bro có hứng thỳ "chuột bạch - chuột trù" luôn đi ;;) Đêm wa tui thử nghịch cook thêm cái bàn phím Full Qwerty vào N97mini chạy trên 5800 ngon mà bị lỗi bàn phím Mini Qwerty ~X( Được cái này thỳ mất cái kia ==> Cho vào sọt rác luôn :))

Bản N97mini Butterfly tôi sửa lại chút xíu rồi Share cho tất cả anh em rồi! Bro vào "Chăm sóc" topic cho tôi cái nha :p

thế ông định đi đâu vậy ta.quy ẩn giang hồ luyện công ah:-?

Khoaaaa

Active Member
Cái jbar sài tốt hả a khoa,từ lúc biết nó là ko bao jờ thiếu dc nửa

à file sis

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

Ko ổn rồi a ạ,dùg swiss giả phóng ram là nó đóng luôn cái này,ko có icon để mở lại thì chỉ còn nc restart

Chỉnh sửa cuối:

satthumuhn1

mod sym^3 của binh24 cook vào die lun
mình dùng n97mini làm chuột bạch rùi đó :D
cho mình xin mod full querty đi :p

khoa1989

Cái jbar sài tốt hả a khoa,từ lúc biết nó là ko bao jờ thiếu dc nửa

à file sis

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

Ko ổn rồi a ạ,dùg swiss giả phóng ram là nó đóng luôn cái này,ko có icon để mở lại thì chỉ còn nc restart

mình toàn dùng jba để đóng ứng dụng thôi.nhớ phải tắt rmpatches đi nhé

mod đó có lỗi bạn xin làm j

satthumuhn1

ai tách cho mình xin mod kinetic từ bản này của mathanh đi :D
bê sang N97mini cho mượt cái :p
ai giúp mình luôn đi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

ẹc
jbaktaskman 1.40 trên kia dùng ko hay pằng 1.35 s60v5 thì phải :D

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

mod sym^3 của binh24 cook vào die lun
mình dùng n97mini làm chuột bạch rùi đó :D
cho mình xin mod full querty đi :p

Bàn phím Full Qwerty mới đây nà! Xúc về bỏ vào Rofs2\sys\bin ! Nói trước là bàn phím Full Qwerty mới này đẹp và hoạt động tốt trên CFW N97mini và CFW C6 nhưng nó gây lỗi bàn phím Mini Qwerty đó nha ;;)

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?g2bjet5fsxz10m4[/DOWNLOAD]

satthumuhn1

Bàn phím Full Qwerty mới đây nà! Xúc về bỏ vào Rofs2\sys\bin ! Nói trước là bàn phím Full Qwerty mới này đẹp và hoạt động tốt trên CFW N97mini và CFW C6 nhưng nó gây lỗi bàn phím Mini Qwerty đó nha ;;)

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?g2bjet5fsxz10m4[/DOWNLOAD]

tiện cho mình hỏi luôn n97mini làm gì có mini querty,cho mình xin luôn mod mini querty đc ko bạn? :D
bạn cho mình hỏi file kinetic là file nào vậy?

OverYou

tiện cho mình hỏi luôn n97mini làm gì có mini querty,cho mình xin luôn mod mini querty đc ko bạn? :D
bạn cho mình hỏi file kinetic là file nào vậy?

Làm gì có Mod Mini Qwerty? :( Tui đâu có bít Mod Mini Qwerty là file nào? Nếu bro muốn hỏi Mod Trượt thỳ là file 20021192.txt

Tui giúp đỡ nhiệt tình thế mờ không chịu click thank cho tôi hả? :-??

OverYou

đòi hỏi ah.tưởng ông đi đâu cơ ah

Có đi đâu đâu :-?? Chỉ nói vậy thoy à ;;) Vì phải cần có người "chăm sóc" cái topic 1 chút thỳ nó mới không trở thành "Chùa Bà Đanh" được >:)

khoa1989

vậy ah.thế mà cứ tửơng ông quy ẩ giang hồ rồi.ông cũng chăm sòc topic của tui nữa nhé.cùng nhau chăm sóc.

OverYou

ý kiến sáng suốt đúng không.đúng thì vote đi

Vote cái gì! Hok cần phải Vote (Bỏ phiếu) mà làm luôn cho nó nhanh! ;;) À... Mà 2 chúng ta vẫn đã và đang làm đó thôi >:)

Khoaaaa

Active Member
Xem này,ko ai đến nên hai ông nàyđến ''chùa bà đanh'' tám này,tiếc là ko đủ trình để fụ họa thêm cho vui

OverYou

Xem này,ko ai đến nên hai ông nàyđến ''chùa bà đanh'' tám này,tiếc là ko đủ trình để fụ họa thêm cho vui

Cứ trình như Khoaaaa thế này là cũng đủ xài ồi :p

grandman2

Mình đang xài kon 5k8 FW v52.0.007 cũng mới hack xong có rompatcher + 4all mình mún CFW nhưng nhìu chỗ không bik ai có thể hướng dẫn cụ thể hơn về cách flash + CFW không