• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 MINI for 5800 v52.0.101 từ bản 0.007 của MANTHANH

Khoaaaa

Active Member
Cái này bạn fải tìm tòi nhiều nhiều,vì cook phần mềm,nhìn chung là đơn giản ,nhưng đi xâu vào cái đơn giản này có khi lập trình viên còn lung túng đó,điển hình là thường dân như mình,topic nào củng đọc,thấy cái j củng học nhưng ko dám nói là biết dc 1/10 kiến thức,tốt nhất bạn nên xin yahoo của cooker nào đó,đàm đạo từ từ rồi sẻ biết dc
bạn có thể bắt đầu từ các topic trên top chú ý đó,chúc bạn tìm dc niềm vui và thú vị

grandman2

Nói thật mình cũng là 1 ng` đam mê sự tìm tòi học hỏi xem đi xem lại nhiều lần nhưng ở phần fash thì còn lúng túng + khó hiểu tks bạn

khoa1989

hhehe.pi giờ bận rùi ko có nhiu thời gian như trước nữa.chém lam gì chứ

chúc bạn thành công trên con đường học flash

OverYou

Mình đang xài kon 5k8 FW v52.0.007 cũng mới hack xong có rompatcher + 4all mình mún CFW nhưng nhìu chỗ không bik ai có thể hướng dẫn cụ thể hơn về cách flash + CFW không

Vào mấy topic Tổng hợp Mod/ Thảo luận Cook FW để đọc và hiểu thêm bro à >:)

khoa1989

đây dạo này bận rộn quá toàn online bằng điện thoại nên chẳng biết gì.ông có gì mới cho tui xem coi nào.ông bạn:-?

OverYou

đây dạo này bận rộn quá toàn online bằng điện thoại nên chẳng biết gì.ông có gì mới cho tui xem coi nào.ông bạn:-?

Chắc phá sản wa! Vì là N97mini lai C6 nên nhiều thứ lung tung wa! 1 Mod quan trọng nhất tui lại không có nên đau đầu tốn công sức ghê! ~X(

khoa1989

vậy ah.bậy giwof tui không có thời gian để text nữa rùi....................

OverYou

cái bàn phím c6 ko có tự động search danh bạ theo tên hả bro :(

Nếu Cook vào CFW N97mini thỳ không tự tìm số được đâu! Chỉ có trên CFW C6 thôi :D

vậy ah.bậy giwof tui không có thời gian để text nữa rùi....................

Thỳ còn công chuyện làm ăn nữa chứ :D Ai ngồi chơi không đợi test hoài :))