• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 MINI V12 FOR N5230 V40.6.3 [24/03/2011]

missthuha

hjx tảj về mà hok pjết càj sao hjx!mớj tập càj mod mà!ai bjết chj em cà với
Thanh trướk nè

anhhiepdhktcn

hjx tảj về mà hok pjết càj sao hjx!mớj tập càj mod mà!ai bjết chj em cà với
Thanh trướk nè
trước tiên bạn cần phải phân biệt rõ khái niệm Mod và JAF nha,hoàn toàn kahcs nhau.MOD là chỉnh sửa còn JAF chỉ có tác dụng up firmware thôi.Bạn muốn cài dc CFW này (tức là JAF ) đó.BẠn chịu khó đọc cách JAF ở diễn đàn đã post rất rõ ràng và đầy đủ.MÌnh cũng mới tập nhưng làm theo 1 làn la ok,lần sau ko cần nhờ nữa ^^!chúc bạn thành công!
nếu ko bạn dơnload hướng dân của mình là ok: tải file ở dưới

mbanj dùng điện thoại kahcs cũng tương tự nha

wimax16vnn

do ngkhac cook bj loi ngay tu dau nen mjh hoi kho tim ra ngnhan tai sao loi ban fim
da thu 1 vai cach nhug chua khac fuc dc
mjh co cook xog 1 ban n97mn moi voi giao dien bat mat hon. rah se up len cho may ban xai
do mjh xai dayhand input chu yeu nen k co ban fim cug k ah

anhhiepdhktcn

do ngkhac cook bj loi ngay tu dau nen mjh hoi kho tim ra ngnhan tai sao loi ban fim
da thu 1 vai cach nhug chua khac fuc dc
mjh co cook xog 1 ban n97mn moi voi giao dien bat mat hon. rah se up len cho may ban xai
do mjh xai dayhand input chu yeu nen k co ban fim cug k ah
bác cứ pót bản của bác cũng ok.Mình dùng CFW c6 khá ổn định nhưng nhìn mãi cũng chán.Thanks bác vì đã chia sẻ !

mà cho hỏi,bản của bác pin dùng lâu nhất đc mấy ngày? mức đèn để thấp nhất hoặc nấc 2

wimax16vnn

bác cứ pót bản của bác cũng ok.Mình dùng CFW c6 khá ổn định nhưng nhìn mãi cũng chán.Thanks bác vì đã chia sẻ !

mà cho hỏi,bản của bác pin dùng lâu nhất đc mấy ngày? mức đèn để thấp nhất hoặc nấc 2

do mat mjh kem nende do sag 50% lan. dug dc tu 1ngay den 1ngay ruoi
con de sag thap nhat chac hon do. ban test di

i3oyduy17

rosf2 1 file thoi
lan sau dug co quote het ca baj viet nua nha. dai lam

hihi
sorry

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

anh oi cua em CODE cua em la 0589730 chu k phai la 0599208 the co dk k anh

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

ma sao em cai dayhand input thi may no' bao' la da co san o trong may rui k cai` dk
bao em voi

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

hihi
sorry

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

anh oi cua em CODE cua em la 0589730 chu k phai la 0599208 the co dk k anh

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

ma sao em cai dayhand input thi may no' bao' la da co san o trong may rui k cai` dk
bao em voi

code ko wan trong. code nao xaj cug dc
ban caj laj di. mjh cai va dag viet baj reply ban ne