• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 MINI V12 FOR N5230 V40.6.3 [24/03/2011]

Nhoxly00

fix dc roi sao ko post len cho ae cook vao nhi? hi

ồ mình xài 5233 mà 0.o để tối mình ngiên cưu úp bản 5230 của chủ thớt cho. Con bjờ mình đag thi. Tối hôm qua không ôn bài mà ngồi mò đó.hjxhjx. Tối nay nhất định fix cho. À. Wimax xem lai 3 cái folder đầu tiên. Chép trog rosf2 gốc 5230 thử xem. Hoac là trog rosf2 của c6 5230. Con mục con lại thì trich từ rosf2 n97 của AnhtamHCM!

bente402

ồ mình xài 5233 mà 0.o để tối mình ngiên cưu úp bản 5230 của chủ thớt cho. Con bjờ mình đag thi. Tối hôm qua không ôn bài mà ngồi mò đó.hjxhjx. Tối nay nhất định fix cho. À. Wimax xem lai 3 cái folder đầu tiên. Chép trog rosf2 gốc 5230 thử xem. Hoac là trog rosf2 của c6 5230. Con mục con lại thì trich từ rosf2 n97 của AnhtamHCM!

post cho tớ xaì vớj..5233

bente402

Oke..đang xài bản của duythanh nhưng mà ko có hjêu ứng menu..mình thj thích loè hàng..ban c0ok full m0d như duythanh ko?

Nhoxly00

Ừk. Đang test. Cook full luôn. Ram khi vừa khởi động xong lên tới mức 69,13mb, xaì ôn định ở mức 55mb. Kaka

bente402

Ừk. Đang test. Cook full luôn. Ram khi vừa khởi động xong lên tới mức 69,13mb, xaì ôn định ở mức 55mb. Kaka

mai bạn mới up lên ah...thui chiều up lên đi mình test cho ;;)

wimax16vnn

Ban cua dt chi la n97mn lai c6 chu k fai la n97mn 100% nen k thik.
3 folder dau lay cua 5230 goc thi may bj loi. con lay tu c6 wa thi van bj loi nhu cu. de rah se thu lai xem. flash may nhiu wa.cho no gjaj lao it hom da

Nhoxly00

Ban cua dt chi la n97mn lai c6 chu k fai la n97mn 100% nen k thik.
3 folder dau lay cua 5230 goc thi may bj loi. con lay tu c6 wa thi van bj loi nhu cu. de rah se thu lai xem. flash may nhiu wa.cho no gjaj lao it hom da

thế bạn copy hết những thứ đó trog fw của bac Anhtam xem sao. Mình thấy 5230 củg gjog 5233 mà.
@all: mai hay chìu nay thì chưa ra được. Mình cần thời gian để test thật kĩ mà. Muôn up fw tốt cho cac pac dung. Hjhj

OverYou

ban build mjh dag dug icon E7 rat def. ve giao dien thi ko lo.
h tam trug vao fix loi ban fim nua la ok.

Chắc chỉ là một phần Icons E7 và 1 phần Icons N8 đúng hok? ;;) Đêm wa tui cũng thử cook bàn phím Full Qwerty vào CFW N97mini chạy trên 5800 nhưng cũng lỗi bàn phím Mini Qwerty ~X( Nếu ko lỗi thỳ đẹp wa! Chắc để rồi bro dan-av cũng ra thêm cái Mini Qwerty nữa - Đoán vậy :p

wimax16vnn

Chắc chỉ là một phần Icons E7 và 1 phần Icons N8 đúng hok? ;;) Đêm wa tui cũng thử cook bàn phím Full Qwerty vào CFW N97mini chạy trên 5800 nhưng cũng lỗi bàn phím Mini Qwerty ~X( Nếu ko lỗi thỳ đẹp wa! Chắc để rồi bro dan-av cũng ra thêm cái Mini Qwerty nữa - Đoán vậy :p

bo icon E7 cua vova ben daily.
n97mn co mod mo rong vug menu ko?mjh nho la mod centre text trog do co lun mo rog vug menu.ma sao cho vao no ko mo rog vug menu nhi

OverYou

bo icon E7 cua vova ben daily.
n97mn co mod mo rong vug menu ko?mjh nho la mod centre text trog do co lun mo rog vug menu.ma sao cho vao no ko mo rog vug menu nhi

Bộ Icons E7 đó đâu có hiện đầy đủ tất cả các Icons trong FW đâu? Chỉ 1 phần nào đó thôi :D Cái chuyện mở rộng vùng Menu là như nào thỳ tôi hok rõ vì chưa nghe thấy bao giờ! :p

wimax16vnn

Bộ Icons E7 đó đâu có hiện đầy đủ tất cả các Icons trong FW đâu? Chỉ 1 phần nào đó thôi :D Cái chuyện mở rộng vùng Menu là như nào thỳ tôi hok rõ vì chưa nghe thấy bao giờ! :p

hien dc full icon ma.thay doi theo theme lun.
mo rong vug menu la cug hien thj cac icon trog menu dc rog ra do. cot pin sog dc thu hep lai. k hien dog ho nua.
trc dug c6 co. ma wa n97mn lai mat tiu

OverYou

hien dc full icon ma.thay doi theo theme lun.
mo rong vug menu la cug hien thj cac icon trog menu dc rog ra do. cot pin sog dc thu hep lai. k hien dog ho nua.
trc dug c6 co. ma wa n97mn lai mat tiu

Cứ cook dần dần từ từ ;;)

wimax16vnn

Da fjx dc loj ban fjm soan tn roj.mjh dag type bag ban fjm day.
Aj can k de mjh bjt post len cug xaj.
Ban nay la n97mn hoan toan chu k faj bj laj c6 nhu 1 so cfw gan day nha