• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 mini v30 for 5530 Hello Summer

17benthuy

bạn thử tháo thẻ ra lại xem

từ khi jar bản ( [Ofw] Blaze Viet Nam for 5530v40....!!! của ganang1234 ) là ko jar dc bất kỳ bản nào nữa . jar là máy k lên dc - hoặc ko chạy file jar dc . nên cứ phải dùng đúng cái bản ganang1234 máy mới chạy.
- mình đã thử jar full core mà ko chạy . ( trc kia jar các bản # BT ko có lỗi j? ) mà từ khi dùng bản [Ofw] Blaze Viet Nam for 5530v40....!!! là ko dc nữa .

ai bit lỗi j jup mình với :((

kidlordhp

từ khi jar bản ( [Ofw] Blaze Viet Nam for 5530v40....!!! của ganang1234 ) là ko jar dc bất kỳ bản nào nữa . jar là máy k lên dc - hoặc ko chạy file jar dc . nên cứ phải dùng đúng cái bản ganang1234 máy mới chạy.
- mình đã thử jar full core mà ko chạy . ( trc kia jar các bản # BT ko có lỗi j? ) mà từ khi dùng bản [Ofw] Blaze Viet Nam for 5530v40....!!! là ko dc nữa .

ra may khac jaf

zrayaz

Member

Bị lỗi restar là do JAF bị lỗi thôi,ko die máy đâu
_Trước khi JAF xóa 4 file hệ thống private,sys,system,resource trong thẻ nhớ.
_Down đúng CORE,Rof2 của mỗi bản,JAF 2 file thôi.
Còn nếu cứ bị như thế thì down bản gốc từ navifirm về JAF lại rồi JAF mấy bản này sau. :D

ganang1234

haha...chắc tại mình cho thuốc phiện vào đó đấy mà=))

17benthuy

bác coi thế nào chứ lỡ nó nghiện thật thì chít em. :))
lúc đó lại đi xin thuốc lại phiền bác =))

17benthuy

Bị lỗi restar là do JAF bị lỗi thôi,ko die máy đâu
_Trước khi JAF xóa 4 file hệ thống private,sys,system,resource trong thẻ nhớ.
_Down đúng CORE,Rof2 của mỗi bản,JAF 2 file thôi.
Còn nếu cứ bị như thế thì down bản gốc từ navifirm về JAF lại rồi JAF mấy bản này sau. :D
để mình thử xem sao hix hix

minhthang772

cfw này chạy ổn lắm,nhưng tôi góp ý cái này nha,ông thử tách mod nhạc bản của aT thử xem sao, tôi thấy mod đó cũng chuẩn lắm đó

darkpiv

hình như bản này cho âm loa ngoài tệ hơn ofw... nhưng xài headphone với loa thì tốt hơn..:D