• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 mini v30 for 5530 Hello Summer

huythai48

link core hư rồi mà để hoài !~X( sorry , post nhầm topic !

Chỉnh sửa cuối:

duykhoi02cdt

Công nhận bản này dùng rất ổn định, pin cũng ngon (mình nghe gọi bình thường, mình jaf hôm 25/6, jaf xong sạc pin luôn, dùng đến hôm nay là 29/6 mà vẫn còn 1/2; từ hôm jaf xong đến giờ vẫn dùng bình thường, chưa thấy lỗi gì). Cảm ơn kidlordhp cho ra một cfw tốt như vậy!

thimdiem

cho mình hỏi sao camera con 5530 của mình chụp hình ở các chế độ khác ko được ngoại trừ chụp macro là được thôi.chuyển sang chế độ khác vẫn chỉ chụp gần gần đc thôi.ko lấy được nét khi để ở xa.1m là hết lấy nét được.mình cài nhiều bản FW thấy vẫn bị vậy,Bro nào biết chỉ mình cách khắc phục với

Radium

Moderator
cho mình hỏi sao camera con 5530 của mình chụp hình ở các chế độ khác ko được ngoại trừ chụp macro là được thôi.chuyển sang chế độ khác vẫn chỉ chụp gần gần đc thôi.ko lấy được nét khi để ở xa.1m là hết lấy nét được.mình cài nhiều bản FW thấy vẫn bị vậy,Bro nào biết chỉ mình cách khắc phục với

Mình xài bình thường mà bạn

heroducanh91

đã up, và cảm nhận rất mượt, bàn phím full qwerty lúc nt nhìn đẹp.
tiêc là bị xóa mất 2 cái game kinh điển của 5530 rồi.
hic
với lại cái chử khóa phím ngoài HS bị thiếu nhìn không đẹp lắm :D

heroducanh91

ak mai up bản fix sửa vài lỗi nhỏ thay font sữa lại icon cho đồng bộ

có chưa bạn?
mình bị vài lỗi nhỏ như này, nhiều lúc nhận tin nhắn nhấm phím trắng để chọ mở khóa không được

kidlordhp

lỗi gì hả bạn... mình thấy có lỗi gì đâu..:D

hình như thoát nhạc vẫn ra menu , fix lỗi kí tự ở trình duyệt có kí tứ lạ sửa font sửa lại icon cho đồng bộ thêm wỉnar ...thi đaih học xọng dỗi sẽ là một bản thêm nhiều hoa lá cành trang trí nhiều hơn...

heroducanh91

làm liền, đang bục cái vụ nhiều lúc nhấn phím trắng nó chả chịu hiện cho mà mờ khóa

darkpiv

hehe. mấy lỗi đó không quan trọng lắm nên mình chả quan tâm.. chỉ cần nghe nhạc hay với pin khá là dc... bản này mình xài thấy tốt nhất đấy...dùng từ lúc bạn up mà chưa thay bản khác..:D

kidlordhp

hehe. mấy lỗi đó không quan trọng lắm nên mình chả quan tâm.. chỉ cần nghe nhạc hay với pin khá là dc... bản này mình xài thấy tốt nhất đấy...dùng từ lúc bạn up mà chưa thay bản khác..:D

uhm bản này pin khá tốt nếu ko muốn nói là trâu bò hehe

kidlordhp

Mình update ko dc ! Khi flash nó báo lỗi ! Để vậy xài luôn . Nhạc hay , pin trâu...bò :))

ban xoa 4 thu muc he thong ruj flash lai sau khi flash xong chua dung ngay de may khoang 2 phut ruj an *#7370# de retset lai lan nua nho la laj de may 2 phut nua nhe se ko loj dau