• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 nâng cấp bản 20.0.27

karir2506

trên navifirm thì thấy rầu nhưng khi search bằng NSU hay *#0000# vẫn ko thấy hiện tượng j xảy ra ngoài " ko có bản cập nhật " ................ anh em nào up rầu cho tí kinh nghiệm up FW 2.0 mà ko cần change product code đi ^^ Thax.

ngothangno1

trên navifirm thì thấy rầu nhưng khi search bằng NSU hay *#0000# vẫn ko thấy hiện tượng j xảy ra ngoài " ko có bản cập nhật " ................ anh em nào up rầu cho tí kinh nghiệm up FW 2.0 mà ko cần change product code đi ^^ Thax.

search = *#0000# thì còn chưa có cả 20.0.019 cơ bạn ơi =))

moscow0909

hôm nọ vào navifirm thấy có bản 20.0.027 down về up luôn .chậy cũng thích mình chưa so sánh được với bản 20.0.019 khác nhau thế nào .trước đó mình cũng down từ navi về bản 20.0.024 up rồi . nhưng mà không hiểu sao bây giờ không thể down đươc 2 bản đó nữa .chỉ down đươc bản 20.0.019 và những bản thấp hơn

bin_style_1992

hôm nọ vào navifirm thấy có bản 20.0.027 down về up luôn .chậy cũng thích mình chưa so sánh được với bản 20.0.019 khác nhau thế nào .trước đó mình cũng down từ navi về bản 20.0.024 up rồi . nhưng mà không hiểu sao bây giờ không thể down đươc 2 bản đó nữa .chỉ down đươc bản 20.0.019 và những bản thấp hơn

Anh Có Bản 20.0.27 thì up len cho anh em up với em tìm mãi mà không được

moscow0909

mình có cả bản 20.0.024 down ở navi nữa cơ .nói thật không hiểu sao 2 lần vào navi có bản mới mình chỉ down được một lần duy nhất .những lần sau vào không thấy down được nữa chỉ còn bản 20.0.019 là down được .mình không biết cách Up lên để mọi người down ntn.

Sonplt

Ai có up lên mediafire được ko? Rapidshare thì chịu không download được rồi. Hic.