• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

sangbenh

sắp ra mắt phiên bản 3D dành cho những bạn yêu công nghệ và có một ít may mắn

Chỉnh sửa cuối:

hantinhtu_baby

phiên bản 3D dành cho những bạn yêu công nghệ và có một ít may mắn
Hoan ngênh bạn,mình củng kết cái giao diện Imelo này lâu lắm rùi,hy vọng khi cook vào room sẻ xài good.
Sangbenh up dùm mấy RP trong rompatcher đi!đang xài bản v2 tự nhiên biến đâu mất tiêu.

love89

sắp ra mắt phiên bản 3D dành cho những bạn yêu công nghệ và có một ít may mắn
sangbenh cứ là mình và mọi ng hết bất ngờ này đến bất khác rồi đó.....hi vọng bạn sẽ ra sớm......thank

sangbenh

Hoan ngênh bạn,mình củng kết cái giao diện Imelo này lâu lắm rùi,hy vọng khi cook vào room sẻ xài good.
Sangbenh up dùm mấy RP trong rompatcher đi!đang xài bản v2 tự nhiên biến đâu mất tiêu.
patcher đây
đã xong nhưng tói mới up bản mới lên được.

love89

ủ như cẫn.vẫn như củ thôi.không hơn kém là bao
vậy pro up cho mình cùng anh em pda cảm nhận đi.mình nghĩ bản này có easy keylook va chuyển đổi sóng mạng thì hoàn hảo hơn.

sangbenh

vậy pro up cho mình cùng anh em pda cảm nhận đi.mình nghĩ bản này có easy keylook va chuyển đổi sóng mạng thì hoàn hảo hơn.
key lock thừa bạn ah minh thấy nó vô dụng.sóng mạng thì vô rồi

ksmanhdung

Bỏ mấy bản mà ghi { Sẽ sắp xếp lại Menu} đi nhé. Để nhiếu bản quá ko loạn hết cả mắt

sangbenh

Bỏ mấy bản mà ghi { Sẽ sắp xếp lại Menu} đi nhé. Để nhiếu bản quá ko loạn hết cả mắt
tối nay sẽ có một bản thật sự trong sạch bạn ah.dế của bạn là 1 3d phone(giả mạo):D