• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

sangbenh

Vào Chủ đề --> Bình thường thấy có cái 200157FB.skn là thế nào thế chủ thớt?

dow về jaf.ko chỉnh sữa.có lỗi mình sữa,.,
dow về jaf.chỉnh sữa -> pro->tự xử.minh ko biết bạn sữa gi ?
bạn hỏi thử có ai bị giống bạn không

ksmanhdung

Sừa j đâu chứ. Cái chủ đề cũ hình như bạn ko xóa hết cái Skin nên nó còn dư lại 1 file 200157FB.skn ấy chứ. Hỏi cách khắc phục thôi

vunguyenmt

Sừa j đâu chứ. Cái chủ đề cũ hình như bạn ko xóa hết cái Skin nên nó còn dư lại 1 file 200157FB.skn ấy chứ. Hỏi cách khắc phục thôi
xóa trong private -> 10207114 -> import Hãy xóa những cái cần xóa

vunguyenmt

xoá hết những cái còn thừa.bạn xài bản nào bị lỗi vậy.ti dow về xem lại luôn:D

toi nay up bản sữa lỗi rompat nữa
ko có sài, chỉ hướng dẫn thôi. vần sài bản củ của mình. rom sao mà sửa

love89

sangbenh giúp mình với mình thay hình và âm vào boot khi khởi động máy chỉ lên hình chứ không lên âm thanh.......trog khi mình đã đổi 1file thành startup.mp3 và 1file thành startup.gif.,,,thank

ksmanhdung

Đây roài. rofs2\private\10207114\import\200157FB. Xóa ko sạch thì nó vẫn còn cái này đúng ko hả chủ thớt

love89

âm thanh đổi tên thành Startup_tone.acc nhe
mình đổi tên theo hướng dẫn nhưng vẫn lên hình mà ko có tiếng.sangbenh ơi mình muốn tắt rung khi mở khoá thì làm tn đây?...

love89

sangbenh có nhạc khởi động win xp er đuôi.acc ko cho mình đi..........mà tắt rung mở khoá ở đâu vậy....thank......

sangbenh

sangbenh có nhạc khởi động win xp er đuôi.acc ko cho mình đi..........mà tắt rung mở khoá ở đâu vậy....thank......
để tói minh chỉ bạn.với tói nay up bản sửa lõi xài .mp3 luôn ko sài acc nữa

stun

xoá hết những cái còn thừa.bạn xài bản nào bị lỗi vậy.ti dow về xem lại luôn:D

toi nay up bản sữa lỗi rompat nữa

Còn nữa sangbenh ơi. Xem lại cái VHDict ko xài được, đường dẫn dữ liệu lúc nào cũng bị tự động thêm vô 3 dấu chấm phẩy( ;) xóa rôì ra cũng vâỵ, ko tra đươcj gì. Bạn xem lại, họăc bạn gơx bỏ nó ra để cài ở ngoài cũng đươc. Thankyou

love89

chỉnh sửa profile am phím 0 báo rung tắt âm thanh m.hình cam ứng tắt
khi mod lại sangbenh cho thêm khoá 1 chạm chuyển đổi sóng mạng,rung khi bắt máy..vô bản này đc ko?à bản v2.0 trên là hiệu ưng bản hm bạn làm cho mình đúng ko?.

ducthanh2603

để tói minh chỉ bạn.với tói nay up bản sửa lõi xài .mp3 luôn ko sài acc nữa
để như cũ đi.ai lại làm thế.với lại xoá cái folder sangbenh trong the nhớ thế nào thế.bác nào bị lỗi thanh mediabar không vào được hình ảnh không