• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

Lan_Truong

hôm qua mơi dow bản cap nhật V2 hen chua jaf .....hihihi....nay lại ra bản 3d phục bác qua.......

Lan_Truong

@ Pro sangbenh tư điển anh việt gỏ bỏ hả. có file .sis ko cho minh với mình hay sai cái này
# Từ điển tiếng hoa em cũng dùng nốt " mù chử nhưng cái này biết chút chút" nhưng sao vào tra tù nó báo ko có dữ liệu là sao.--> cái này dùng thế nào

love89

pro sangbenh kiểm tra lại xem sao mình dùng phần mềm smart_officev1.5.1 đọc được chuyện tranh đuôi pdf thế nhưng không đọc được pdf văn bản.

sangbenh

pro sangbenh kiểm tra lại xem sao mình dùng phần mềm smart_officev1.5.1 đọc được chuyện tranh đuôi pdf thế nhưng không đọc được pdf văn bản.

xem lai van bản.thử chương trình khác xem sao.mình vẫn chưa đoc thử file pdf nữa

hoangtuong

bác chủ thớt bản trượt không có mosd đèn pin em có thjể cài thêm được không và em muốn thay cái không mở khoá thành mở khoá giống c601 được không hả bác

sangbenh

bác chủ thớt bản trượt không có mosd đèn pin em có thjể cài thêm được không và em muốn thay cái không mở khoá thành mở khoá giống c601 được không hả bác

bạn muốn làm gì thì làm ban sử dụng mà.

love89

xem lai van bản.thử chương trình khác xem sao.mình vẫn chưa đoc thử file pdf nữa
mình dọc đuôi pdf bằng phần mềm khác thì được.nhưng phần mềm này khá mạnh sao lại ko đọc được có phải font bi xung đột ko?

Hikira

Phiên bản 3D không trược
Là dùng tapuolock C5 phải ko bạn? hay là ZIN luôn

binhnhox

đang dow test thử cái 3d này thế nào ^^.ah sang ơi cho l hỏi bản 3d trượt có từ điển và sóng mạng hok