• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

shinichi79

MÌNH PHÁ TAN CÁI LANSCAPE RA CUỐI CÙNG LÀ ĐC NHƯ HÌNH NÀY. MỆT

này là gì vậy mấy pro

sangbenh

Bản không được UNLOCK này là gì thế bác SANGBENH?
Là chưa hack hả bác, em đang định jaf lại máy cái

không có trược mở khoá đó bạn.dành cho ai thich sài hãng khác đó mà

hantinhtu_baby

58 Flash CFW bản này co bi chậm máy k ban ơi, minh thấy máy bản khac no cú bị ì ì ra day
\
Ai xài siêu phẩm 5800 mà khong flash bản này thì hơi phí đó^^mình mới fang xong test sơ qua thấy mọi thứ đều tuyệt vời.
Chủ topic cho mình hỏi mình đang xài bản này của pro giờ muốn cài menu 4x4 2x6 big thi làm sao nhỉ?

sangbenh

\
Ai xài siêu phẩm 5800 mà khong flash bản này thì hơi phí đó^^mình mới fang xong test sơ qua thấy mọi thứ đều tuyệt vời.
Chủ topic cho mình hỏi mình đang xài bản này của pro giờ muốn cài menu 4x4 2x6 big thi làm sao nhỉ?
quá khen.hiện tại đã tích hợp 4x4 2x6 nhỏ.còn 4x4 2x6 lớn đang trong quá trinh nghiên cứu.bạn có thể lấy mod 4x4 2x6 lớn cho vào thử xem

hantinhtu_baby

quá khen.hiện tại đã tích hợp 4x4 2x6 nhỏ.còn 4x4 2x6 lớn đang trong quá trinh nghiên cứu.bạn có thể lấy mod 4x4 2x6 lớn cho vào thử xem

Mình nhận xét rất thực tế đó chứ!mình thử cài nhưng không cài đc,vì phần cài đặt này đã có sẵn rùi nà.hy vọng bản update tiếp theo của bản sẻ loại bỏ soft này ra khỏi rom,

sangbenh

bản này hay đấy . cho mình xin cái mod xoay ngang Swipe to Unlock
đã có bản Swipe to Unlock rồi mà bạn.bạn càng xài lâu thì càng mượt đấy.càng xài càng thích\-/

nhớ còn bộ sorf kèm theo nhe!!!!!!!!!

anhthat03

mình đang xài bản của bạn đây. nhưng mình muốn cái mở khoá (Swipe to Unlock) xoay ngang được thank trước nhé

anhthat03

mình đang xài bản Rofs Anna Swipe to unlock của bạn, nhưng ý mình nói là khi xoay ngang điện thoại thì cái mở khoá cũng xoay ngang theo.

nvhungtn

Pro cho mình hỏi, nếu muốn thay đổi hình và âm thanh khởi động thì làm sao, mình không muốn JAF lại nữa.

sangbenh

mình đang xài bản Rofs Anna Swipe to unlock của bạn, nhưng ý mình nói là khi xoay ngang điện thoại thì cái mở khoá cũng xoay ngang theo.
mình ko thử nên chưa biết.bản nào có chức năng đó vậy pro