• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

evanescense1710

thank ban sangbenh nhé, t vua flash xong roi, kiêm tra phiên bản pm " phong độ là nhất thời " thấy buồn cười quá, hay phết đáy...tiếp tục phát huy tôt nhá :D \-/

ksmanhdung

E:\Sounds\Digital chắc bạn chưa fomat
Ai bảo là tôi chưa Forrmat. Hôm qua quét nhạc nó quét luôn cả trong Vietmap nữa. Nói chung là thẻ nhớ có nhạc j thì nó quét hết luôn cả. Sao bạn ko để quét ở E:/sound/music ấy. Mà theme bạn cho trên kia ko cài đc. Cài vào nó thông báo là đã cài đặt sẵn. Là sao vậy?

evanescense1710

moi nguời ơi, hình như âm thanh lúc nghe nhạc bản này hơi bé thì faỉ, mọi lần mở mức 3 đa nghe rõ lắm rôi, bây giờ fải mở hết cỡ :(

sangbenh

Ai bảo là tôi chưa Forrmat. Hôm qua quét nhạc nó quét luôn cả trong Vietmap nữa. Nói chung là thẻ nhớ có nhạc j thì nó quét hết luôn cả. Sao bạn ko để quét ở E:/sound/music ấy. Mà theme bạn cho trên kia ko cài đc. Cài vào nó thông báo là đã cài đặt sẵn. Là sao vậy?

bạn lên mục lưu trữ ovi dow thừ xem.
moi nguời ơi, hình như âm thanh lúc nghe nhạc bản này hơi bé thì faỉ, mọi lần mở mức 3 đa nghe rõ lắm rôi, bây giờ fải mở hết cỡ :(
thử lại đi bạn tớ thấy cũng bt mà.nhùi khi do bài hát.nên sử dụng cùng 1 bài cho dễ so sánh

hoangtuong

Bác ơi tại sao bản của bác em jaf rùi không thấy giống hình ảnh của bác chụp nhỉ ? các ứng dụng của bác em ko thấy như ảnh bác đã chụp

sangbenh

Bác ơi tại sao bản của bác em jaf rùi không thấy giống hình ảnh của bác chụp nhỉ ? các ứng dụng của bác em ko thấy như ảnh bác đã chụp
ứng dụng trong gói đi kèm đó bạn.dow về cài ngay tất cả trong đó đấy.

binhnhox

hình như đã có SymAnna cho C6...bro nào đẳng cấp cook 1 phát cho S60V5 đi :D