• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

hoangtuong

bản này mình cung chuyển sang cho 5800 rùi hì các bác bảo không dùng cho 5800 được là sai lầm đó hì

Lan_Truong

sao minh cài suite creator v2.1 và X-clear v1.9 song bam vao icon ko thấy nó chay gi hết

sangbenh

sao minh cài suite creator v2.1 và X-clear v1.9 song bam vao icon ko thấy nó chay gi hết
phải cài
python V2.4[E盘版]for s60V3V5

QT 4.7.3 Repack by N-AssassiN
để chạy được tất cả mọi thứ
tất cả đều có trong gói sorf đó pro

sangbenh

Hix không sao mà bạn!ai mà chả có lần sai lầm^^
Bác chủ thớt có ý định gì để ra bản update khủng cho ae xài không vậy?
hàng về

Nhạc quét thư mục nào thế chủ thớt ơi?Quét cả máy luôn à. Chán thế
E:\suond\digital

Pro cho mình hỏi, nếu muốn thay đổi hình và âm thanh khởi động thì làm sao, mình không muốn JAF lại nữa.
E:\boot

dang sài bản trước vủa bác muon cai không jaf nữa cũng ko đc
làm phát nữa đi

PHIÊN BẢN TỔNG HỢP V2.0
.

vì là phiên bản tổng hợp nên có bản mới là phải cập nhật cho anh em xài.
Bản update này được sự giúp đỡ của bác overyou và cũng dựa trên bảnNokia N97mini v30 Cook Cho Nokia 5800 Xpress Music của bác.thanks bác over

love89

qua 3 ngày test theo ý kiến cá nhân mình thì mọi thứ chạy đều ôn chỉ tiếc là hiệu ứng đơn gian làm mất đi tên 1 bản cfw.......dù sao cũng thak vì lòng cống hiến........

sangbenh

qua 3 ngày test theo ý kiến cá nhân mình thì mọi thứ chạy đều ôn chỉ tiếc là hiệu ứng đơn gian làm mất đi tên 1 bản cfw.......dù sao cũng thak vì lòng cống hiến........
hiệu ứng mượt.là ok..hiệu ứng phức tạp=> hao pin,tốt ram.phức tạp thì mau chán lắm đơn giản mà hiệu quả

hantinhtu_baby

Một số hình ảnh phiên bản update V2 mình mới fang xong đây!mới test sơ qua thấy mọi thư đều tuyệt vời,ai chưa phang bản này thi mang về phang nhé!chưa phang là hơi phí đó!^^

ducthanh2603

bạn liêt kê dùm mình các úng dụng đi kèm với.mình mún thêm thư mục pnht vào để cài thêm phần mềm được không

ducthanh2603

ko hiểu.!!!!!!
mình muốn thêm thư mục pnht vào rofs 2 để auto cài đặt mấy thứ sau khi jaf xong ý.mình muốn biết bạn cài những phần mềm nào đi cùng bản cook này oy,để mình còn thêm bớt chứ.ah tiện thể cho mình cái file để sắp xếp menu thành như thế này nè.là menu 4x5 va 5x4 đó

Chỉnh sửa cuối: