• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

alaviss

bác shinichi cũng bị lỗi wifi à? :d
Bản nào cũng lỗi cái đó, ko có cách sửa đâu. Chỉ có hai mẹo là restart hoặc nhớ được tên mạng thì chọn cái kết nối vào mạng ẩn rùi đánh tên mạng vào đó thui

alaviss

Đang sài Refresh V2 của bác Bình thấy ok nên ko muốn JAF nữa. Nhưng dù sao bản này nhìn cũng hay nên có thể sẽ lôi về khi lôi xong win 7 về máy

love89

Đang sài Refresh V2 của bác Bình thấy ok nên ko muốn JAF nữa. Nhưng dù sao bản này nhìn cũng hay nên có thể sẽ lôi về khi lôi xong win 7 về máy
sao lạ nhỉ,,,,,,,pro sangbenh có bị lỗi này ko?

sangbenh

wifi bình thường chi mấy mang wifi cấu hình sao đó thì vô ko dc.như phát wifi=conectyfi thì vào ko dc.nhưng phát cnet_virtual-ap_setup thi vào dc.
vậy chỉ lỗi ở cấu hình mang wifi thôi

alaviss

wifi bình thường chi mấy mang wifi cấu hình sao đó thì vô ko dc.như phát wifi=conectyfi thì vào ko dc.nhưng phát cnet_virtual-ap_setup thi vào dc.
vậy chỉ lỗi ở cấu hình mang wifi thôi

Vậy thì pro có cách sửa ko.

sangbenh

vẫn chưa dc.mình chỉ vào ko dc khi phát =connectyfi trên w7.còn lại vẫn vào bt.