• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini Cho 5800 v52.0.007

Khoaaaa

Active Member
Hand:đúng rồi đó bạn,vẩn chạy đè lên tốt,fomat máy trước khi jaf để nâng cao độ ổn định,xóa các foder hệ thống hoặc fomat thẻ(tốt hơn) để nâng...

Chúc vui

mathanh

Thì bạn tìm một bản fw có ver 52,giống như bản của a thanh chuẩn bị tung lên nè,rồi flash bằng máy tính wa fần mềm jaf( bạn lên fần chú ý của box tìm hiểu thêm)

lưu ý hiện nay có hai ver 52.0.007 và 52.0.101,khuyên bạn dùng bản của a thanh là 0.007 vì bản 0.101 chỉ dành cho italia

hôm nay mượn máy thằng bạn up bản này, trời nó nhạy re, và khi bật hiệu ứng vẫn rất nhạy,,,,, các bạn cho chút ý kiến,... máy nghe nhạc sao, ok chứ

hôm nay mượn máy thằng bạn up bản này, trời nó nhạy re, và khi bật hiệu ứng vẫn rất nhạy,,,,, các bạn cho chút ý kiến,... máy nghe nhạc sao, ok chứ

anh Thanh có thể làm 1 bản cho 5233 được k ạ.thanks a nhìu :)

mathanh

các bạn có để ý là khi nó kết nối PC Nokia Suite , đang kết nối báo C6-00 khi kết nối xong nó lại báo N97mini hahhahha

mathanh

còn cái màn Hình khởi động độc đáo kô, có cần thay đổi nó về như củ không

hand210

thẻ nhớ bị lổi bạn vui lòng phục hồi lại hệ thống cho thẻ nhớ

có chỉ xóa Ovimap
trình phát nhạc bt ùi anh ạh thanks anh nhìu thế tại sao khi up lên v52 nó báo ko tương thích với máy hả anh chỉ dùm e lun với bạn khoaaa nói là em bị thiếu ota hay fota có chính xác ko anh

Khoaaaa

Active Member
Ủa a up rùi sao,em ko để ý nên chưa test,mà bản này đả chốt link chưa a,cứ up xíu xíu,là ra bản mới,flash chết mết,mà wên a trước jờ luôn chắc chắn,
fần âm thanh có cải tiến j ko ạ,

dạo nì a thanh nói c cỏ vẻ ''xờtin'' gê ta,hjhj

Khoaaaa

Active Member
Hand,dùng ver 52 á bạn,nay lên v52 hết rồi,core tốt ,chắc là có vài cái hơn v51,nhớ là v52.0.007 nha

Khoaaaa

Active Member
Tiếc ta,ko có pc,tối mai mới test dc,ko cho a thanh dc lời ''khen '' nào,ae ai xử rồi cảm nhận đi nào

bbmiss_9x

hic! giờ mới online nên đảng tải CFW về mà lâu quá =,= nóng lòng và hội hộp bản perfect của pro ma thanh quá à =,= test xong xe báo cáo chi tiết sau :D

bbmiss_9x

1 vài chia sẽ sau khi test được 1 lúc:
hình khởi động rất đẹp nên ko cần đổi lại đâu bác thanh hi!
không bị tình trạng khởi động lại (nên tự khởi động lại máy = tay)
1 điều cực kỳ kì lạ là trước khi JAF thì máy còn 4 vạch pin, sau khi JAF xong thì lên 7 vạch??? (@.@)
ram sau khi khởi động 56,30 MB mới test thấy máy chạy ổn định (tạm thời chưa thấy lỗi gì)
ram sau khi bật hiệu ứng 47,43 MB hiệu ứng bong bóng, mượt mà hơn những bản trước!
tạm thời phát biều ngang này đã, có lỗi gì sẽ báo trong thời gian sớm nhất có thể!
thanks bác mathanh rất nhiều ^^!

LastKnight

kaka.Last đã Flash đc bản update mới nhất của anh Thanh :))..chạy mượt vi vu :))bản đang xài anh Thanh chỉ Flash tặng riệng cho 1 mình LastKnight thôi :)) quà thi đậu :))

mrquyen1993

lâu lắm không vào diễn đàn , lỗi virus , CFW thì nhiều tùm lum ,mình nghĩ chắc chỉ còn mỗi mod mathanh là chung thủy với nokia s60v5 ,bây h chỉ còn CFW của mathanh và binh24 là pro dành cho 5800, mình nghĩ mọi người cũng nên chuyển sang androi đi là vừa symbian chỉ hỗ trợ đến 2016 là hết và nokia cũng sẽ bỏ rơi đứa con đầu tiên của dòng cảm ứng ,E7,N8 chỉ dc cái mẽ còn đối với dân IT thì cấu hình của nó là quá lỗi thời chả khác j con PC chạy pentium

hand210

Hand,dùng ver 52 á bạn,nay lên v52 hết rồi,core tốt ,chắc là có vài cái hơn v51,nhớ là v52.0.007 nha

máy mình đang là v51 vẫn flash v52 đè lên dk hả,hay phải flash v51

ThanhTungHT

Active Member
Anh mathanh chĩnh sữa lại cái menu đi.Trong xấu tệ,mún hút khách là cái menu phải nhìn ngon ngon 1 tẹo :))

OverYou

Chuẩn bị Update Rofs2 N97mini Menu 4x4 Big Icons ANNA cho 5800 !!! COMMING SOON...

1 Vài hình ảnh thực nghiệm về bộ Icons Anna trên CFW N97mini cho 5800

mathanh

Anh mathanh chĩnh sữa lại cái menu đi.Trong xấu tệ,mún hút khách là cái menu phải nhìn ngon ngon 1 tẹo :))

thui thích phong cách đơn giản, không thích các icon anna hay E7 vì khì cài phần mềm vào icon chổi nhau nhìn xấu kinh khủng

ThanhTungHT

Active Member
thui thích phong cách đơn giản, không thích các icon anna hay E7 vì khì cài phần mềm vào icon chổi nhau nhìn xấu kinh khủng

Ừm,nếu icon không full thì thành thế thật,mà làm sao full được chứ.Có rất nhiều app,mỗi app mỗi icon.