• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini Cho 5800 v52.0.007

OverYou

Chính xác! Nhưng xài ít ứng dụng như tôi thỳ nó hok thành vấn đề :)) Đổi gió cho đỡ bùn...

Khoaaaa

Active Member
Hand .đúng đó bạn,cứ chạy đè lên,nó chơi tuốt,trướmình củng vậy,51>52>52.0.0101 đều jaf đè các cfw,ok hết,ko fát sinh lỗi j cả,còn muốn chắc ăn thì tải fw gốc ver 52 chạy trước,sài ổn ổn rồi chạy cfw của a thanh

hand210

1 vài chia sẽ sau khi test được 1 lúc:
hình khởi động rất đẹp nên ko cần đổi lại đâu bác thanh hi!
không bị tình trạng khởi động lại (nên tự khởi động lại máy = tay)
1 điều cực kỳ kì lạ là trước khi JAF thì máy còn 4 vạch pin, sau khi JAF xong thì lên 7 vạch??? (@.@)
ram sau khi khởi động 56,30 MB mới test thấy máy chạy ổn định (tạm thời chưa thấy lỗi gì)
ram sau khi bật hiệu ứng 47,43 MB hiệu ứng bong bóng, mượt mà hơn những bản trước!
tạm thời phát biều ngang này đã, có lỗi gì sẽ báo trong thời gian sớm nhất có thể!
thanks bác mathanh rất nhiều ^^!

sao ram ít thế bạn ram nguyên bản của máy là bao nhiêu vậy và có bản nào đẹp mà ram cao hơn được hok

hand210

1 vài chia sẽ sau khi test được 1 lúc:
hình khởi động rất đẹp nên ko cần đổi lại đâu bác thanh hi!
không bị tình trạng khởi động lại (nên tự khởi động lại máy = tay)
1 điều cực kỳ kì lạ là trước khi JAF thì máy còn 4 vạch pin, sau khi JAF xong thì lên 7 vạch??? (@.@)
ram sau khi khởi động 56,30 MB mới test thấy máy chạy ổn định (tạm thời chưa thấy lỗi gì)
ram sau khi bật hiệu ứng 47,43 MB hiệu ứng bong bóng, mượt mà hơn những bản trước!
tạm thời phát biều ngang này đã, có lỗi gì sẽ báo trong thời gian sớm nhất có thể!
thanks bác mathanh rất nhiều ^^!

kaka.Last đã Flash đc bản update mới nhất của anh Thanh :))..chạy mượt vi vu :))bản đang xài anh Thanh chỉ Flash tặng riệng cho 1 mình LastKnight thôi :)) quà thi đậu :))

cho mình sài ké với dk ko hic , ram dk bao nhiêu thế bạn

mathanh

Chuẩn bị Update Rofs2 N97mini Menu 4x4 Big Icons ANNA cho 5800 !!! COMMING SOON...

1 Vài hình ảnh thực nghiệm về bộ Icons Anna trên CFW N97mini cho 5800

đẹp kô nà,, kô cho đâu ,,,, nhá chơi thui, hàng độc quyền

đừng nghĩ icon Anna là đẹp nhé, thua xa luôn đó=))=))=))=))=))>:)>:)>:)>:)>:)>:)

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Hic hic,ghiền chưa,đẹp wá chừng,ko đơ đơ chư icon anna,vẩn mang fong cách sym,đẹp đẹp đẹp
ko share mà up hình chi cho ae thèm chơi vậy a thanh

Khoaaaa

Active Member
Ủa nhìn kỷ lại giống themes mà,nhìn font nền kết hợp màu rất hài hòa,a thanh đúng là chọc chơi ae rùi

mjnha9

có bạn nào biet giúp mình cáh xóa logo khởi động "nokia ovi " không
thanks

Khoaaaa

Active Member
Của a overyou fải ko,bản này ko có,đả về với mặc định rồi,đúng nghĩa hơn,đơn giản hơn nhưng mới đúng là 5800

Khoaaaa

Active Member
Themes đó tung ơi ,nhìn 4tấm 4 màu nền là nghi lắm luôn,a thanh chắc chọc chơi ae đó,hjhj

OverYou

BÁC MATHANH MUỐN SO SÁNH THỲ EM SO SÁNH THÊM NỮA CHO MÁU !!! CÁI THEME ĐÓ KHÔNG HỢP VỚI PHONG CÁCH CỦA EM NÊN CÓ CHO EM EM CŨNG HOK SỬ DỤNG ĐƯỢC ĐÂU :D

Khoaaaa

Active Member
hoà khí,vui vẻ là trên hết,giởn một hồi lại như ae đối với a binh24 bây jờ vậy,ae chú ý nha, tôn trọng sự chia sẻ và sáng tạo,đặc biệt là các cóc cơ đó,hjhj

ydu

sao mình flash rồi mở nguồn lên được 1 chút thì jaf nó báo data nó báo erro, có bạn nào giống mình không hay là mình tạo data không đúng o mục C/PROGRAM FILE/NOKIA/PHOENIX/PRODUCT/RM-365 rồi chép 7 file đó vào đây rồi cháp máy phải không bạn, momg được giúp đở

Khoaaaa

Active Member
A thnh có up core trên đó,hiện tại bạn ở ver mấy,dùng đúng core nha