• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini Cho 5800 v52.0.007

ydu

Mình đang dùng v52, đây là lần đầu tiên mình cháp, không biết có đúng không, mình chép 2 thư mục o trên vào 1 thư mục RM rồi cháp không biết có đúng, ko biết có cook thêm cái nào trước khi cháp không, khẩn mong các bạn chỉ cho lối sáng về cho thằng em này thanx max

ydu

chắc mình chưa giải nén nókìa editor nên không có cháp được phải không bạn, mà 2 thư mục đó mình giải nén thư mục nào đây, mong các bạn giúp dùm mình qua bên nókìa editor tìm hỉu thêm về giải nén, nhà mình ở gần Đầm Sen có bạn nào cháp dùm mình chỉ cho mình ới

Khoaaaa

Active Member
1:nhửng file cần mình đả nói,có 6 file
2: ko cần nokia editor j hết,khi nào bạn muốn sửa bộ fw theo ý bạn thì mới nói đến
3: link các file trên là đuôi .rar,bạn dow hai cái về ,và xả cả hai,nếu là file thì chép nó vào foder rm,nếu là thư mục thì lấy các file trong đó chép vào rm
4: các này gọi là flash nha bạn,đọc là''fờ lác '' đó,hjhj

ydu

nguyên đim kô ngủ, bây giờ chép 2 data đó vào rm hay là chép file thui là cháp phải không bạn ? không có kho cái nào hết phải không ? khoan bỏ mình đi nha để mình cháp nó, níu có gì bạn chỉ típ nha

khoa1989

đã có bản dành cho v52.0.101 cho các bạn nào chót lên rùi nhé.....vào đây nè
HTML:
[url]http://congnghe24h.com.vn/forum.php[/url]

mình chưa up được ở bên này bác nào thích qua đó tải nhé..
Chú ý :V52.0.101 NHÉ ai Đang ở v52.0.007 thì đừng thử bản của mình nhé
xin lỗi bác mathanh em lại vi phạm bản quyền của bác rùi

Chỉnh sửa cuối:

ydu

mình đã cháp lia cháp lịa được rồi, cám ơn các bạn đã nhiệt tình chia sẽ, nhưng mà cũng hém bắn tim ra ngoài vì máy pc của mình cùi chuối quá đi, 1 lần nữa cám ơn lòng nhiệt tình chia sẽ của các bạn nhoa, thanx max very nice and kind all of you

Khoaaaa

Active Member
Thôi dc rồi,sờ pam sợ luôn,chúc mừng nha,ko có nút thank chứ có là bạn nhận đc một lời nhắc rùi đó,jờ thì tận hửơng thành wả và viết cảm nhận của bạn vào topic này nếu có nha

OverYou

Thôi dc rồi,sờ pam sợ luôn,chúc mừng nha,ko có nút thank chứ có là bạn nhận đc một lời nhắc rùi đó,jờ thì tận hửơng thành wả và viết cảm nhận của bạn vào topic này nếu có nha

Khoaaa thử coi mấy cái hình này coi có gì khác???

ydu

loa hỏng ấm và echo như express bạn ui, có cách nào đưa loa về express hỏng bạn

Khoaaaa

Active Member
Ydu,fàn nàn củng vô ích bạn ơi,dưới fw gốc chỉ có cfw của a thanh là cho chất lượng âm thanh đỉnh nhất,và cfw của a overyou nửa,chứ ko còn đâu,mà fw gốc chưa chắc wa dc,

a over,so với bản ủa a thanh hả a,ở cái hs đứng và ngang thì em ko tìm ra,dialer thì a thnh dùng bộ c6 ko thông minh,nên ram ko bằng bản của a,ex bar của a thnh khác,ở fần menu ngang thì a thanh dùng mod mở rồng nên ko có đồng hồ,bản của a so với gốc thì hình như kí hiệu đưa wa cột sóng và thưa hơn,chỉ thấy vậy à

OverYou

Ydu,fàn nàn củng vô ích bạn ơi,dưới fw gốc chỉ có cfw của a thanh là cho chất lượng âm thanh đỉnh nhất,và cfw của a overyou nửa,chứ ko còn đâu,mà fw gốc chưa chắc wa dc,

a over,so với bản ủa a thanh hả a,ở cái hs đứng và ngang thì em ko tìm ra,dialer thì a thnh dùng bộ c6 ko thông minh,nên ram ko bằng bản của a,ex bar của a thnh khác,ở fần menu ngang thì a thanh dùng mod mở rồng nên ko có đồng hồ,bản của a so với gốc thì hình như kí hiệu đưa wa cột sóng và thưa hơn,chỉ thấy vậy à

Sai hết trơn! Anh cook thêm mấy cái file hình ảnh của X7 vào :))

hand210

các bác cho em hỏi ram gốc của máy là bao nhiêu vậy,các bác có cái fw nào ram gốc ko,ko cần đẹp lắm đâu,chứ mấy cái fw ghi là ram 50 -> 60, mà có dk như vậy đâu toàn dk có 41, cho phép e hỏi câu nữa cái rompatcher dùng để làm j vậy ạh, dùng nó như thế nào,em flash máy của các bác nhiều, nhưng ko biết cách dùng nó, thaks các pro chỉ cho em với nhá

Khoaaaa

Active Member
Hand: hs và một vài thứ cải tiến hơn fw gốc nên ngốn ram hơn bạn ạ,ko có fw nào cho ram như fw gốc đâu,ram 50-60mb là ổn định sau khởi động và mới khởi động,chứ 41mb là do nhu cầu của mỗi người,nên cooker ko đưa ra con số chốt dc,
khi bạn flash các bản cfw ,thì nó đả dc hack,nhưng chỉ là dạng làm lơ,còn rompatcher giúp bạn hack sâu hơn,ví dụ bạn apply pach open4all,sẻ xem dc các thư mục trong private,z,...vậy đó,tự tìm hiểu sẻ biết nhiều hơn

a over nói đúng,pdaviet mình ngày càng tẻ nhạt,vip,thành viên kì cựu,lâu năm bỏ hoặc về hưu hết