• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini Cho 5800 v52.0.007

mathanh

Bản CFW Symbian^3 Modern v2.0 para Nokia 5800/5530/5230/X6 RM-356 mathanh xem có thể add tiếng việt cho anh em được không nếu được thì hay quá!

mổi 1 bản fwc trên diễn đàn các bộ ngôn ngữ có 1 số kô giống nhau nên kô phải dễ làm, chỉ có người nào cook ra thì mới biết các gói ngôn ngữ của bản đó, như bản n97 mini này có 1 vài pm được trích xuất từ bản C6 1.1 lúc mới ra fwc của nhóm pnht cho nên không biết đường mà lần theo ngôn ngữ

congocontra

mổi 1 bản fwc trên diễn đàn các bộ ngôn ngữ có 1 số kô giống nhau nên kô phải dễ làm, chỉ có người nào cook ra thì mới biết các gói ngôn ngữ của bản đó, như bản n97 mini này có 1 vài pm được trích xuất từ bản C6 1.1 lúc mới ra fwc của nhóm pnht cho nên không biết đường mà lần theo ngôn ngữ
Vậy nếu muốn add ngôn ngữ mà vẫn có các mod trong CFW đó thì có thể copy các mod sang FW gốc được không mathanh

khoa1989

Khoa1989 không lên v52.101 nha lên là hối tiết luôn đó, mình là người đã từng xương gió với từ RM-356 lên 428 đó, cũng mai là do nokia cập nhât nên chay về lại được. còn v52.101 kô tương thích với vietnam nếu có lở sài chán mà muốn về fw góc thì sẻ ko có tiêng việt nha, còn nếu đập .r96 vào v52.101 thì sẻ mắc 1 vài lổi đó do bộ ngôn ngữ không tượng thích đó

đang úp file lên bằng 3G của vinaphone, kô biết sẻ mất bao nhiêu xiền đây, hy vọng không bị nhà mạng ngắt cái rụt
em lên V52.0.101 rồi mà bác.để em úp lên nhá bác
tại một số anh em cũng lên rồi mà muốn dùng bản của bác mà.nớ lòng nào để anh em nhìn chơi thôi bác nhỉ
thank bác
em biết là lên v52.0.101 rồithif ngồi đó không chạy được firmware gố nữa nhưng em chót lên rồi .đâm lao phải theo lao thôi
em rất kết những bản của bác ra
âm thanh là số một

đã có bản dành cho v52.0.101 nha các bạn qua đây

Chỉnh sửa cuối:

viettin76

Member
chừng nào mới có cho C5-03 vậy bạn ? Cho mình xin với, mình đang xài v12, cám ơn bạn trước nha

Khoaaaa

Active Member
Va loi da xay ra,sau khi lên .101 thi ban fim ko bam dau dc nua,cac pro test thêm xem sao,tai minh co sua mot vai thu,chac do a nguyen nhan

mathanh

Va loi da xay ra,sau khi lên .101 thi ban fim ko bam dau dc nua,cac pro test thêm xem sao,tai minh co sua mot vai thu,chac do a nguyen nhan

để nguyên của mình nha, vì bàn phím nhắn tin sym^3 đã cook vào đầy đủ rồi nha, những cái cook bàn phím trên diễn đàn kô cho vào bản này được đâu nha, bản này tách biệt hoàn toàn, độc quyền là vậy đó:p:p:p:p

congocontra

À mình hiểu rồi các newbie thì rất lâu mới thành pro được vì phải tự mày mò thôi không được hỗ trợ để tự cook, thôi đành sang mấy forum của Nga mà học hỏi về đây thành pro mà khoe hàng.

mathanh

À mình hiểu rồi các newbie thì rất lâu mới thành pro được vì phải tự mày mò thôi không được hỗ trợ để tự cook, thôi đành sang mấy forum của Nga mà học hỏi về đây thành pro mà khoe hàng.

qua bên dailymobile học đó, pro bên đó giỏi lắm

cuongvt112

mình sử dụng bản của ksmanhdung lên 101 sao ko thấy có bàn phím C6 như trong hình nhỉ

Khoaaaa

Active Member
xài bản của manhdung thì bàn fi1m vẩn lỗi,bản của anh khoa thì rung liên hồi ko lên nguồn,chán ghê

mathanh

các fw v52.101 mình kô biết các bạn hỏi người chuyển xem sao , chứ bạn bè mình mình luôn khuyên họ là không lên v52.101

sắp tới sẻ bận biệu đây, vì sym^3 đã có thể cook ROM rồi

Khoaaaa

Active Member
chà tiếc nhỉ,nge anh nói buồn kinh,chắc fa3i ổn định fw một thời gian dài đây

cuongvt112

các fw v52.101 mình kô biết các bạn hỏi người chuyển xem sao , chứ bạn bè mình mình luôn khuyên họ là không lên v52.101

sắp tới sẻ bận biệu đây, vì sym^3 đã có thể cook ROM rồi

lỡ lên rồi, bây giờ không quay lại được. Đành phải nhờ các pro cho lên 52.0.101.

lailai123

Anh mathanh thiệt tuyệt vời,ngưỡng mộ anh wá đi mất,em mà là girl chắc anh bị làm fiền nhiều nhiều và dài dài đó nha,tối nay cam đoan test liền ko do dự,nhìn lạ hoắc vui thiệt
hìhì e ko dám dc voi đòi trưng nhị nhưng a đả có ý định j với bộ icon anna chưa a

lailai:gở bản củ,xóa data,cài patch for run trước,rồi cài ttpod vào ổ đả cài path,nếu ko dc nửa mình chịu

cài patch for run là sao ạ ( mình gà ),ban hướng dẫn chi tiết ih . mình xóa sạch bản củ & data ,cài vào ổ c , e cũng ko zô được híchíc

Khoaaaa

Active Member
dùng cái của manhdung dc đó các bạn,nhưng vẩn bị lỗi bàn phím,đang nhấn =swype nè,chán thật ,lỗi ngay cái tất yếu mới ác chứ