• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini Cho 5800 v52.0.007

KXT1989

máy em hết gõ dc tjếg vjệt.ai có fm nào thay thế dc pàn phím của nokia k nhỉ
CHO hỏj thêm sao cái fan nge nhạc của máy hiển thị lờj pàj hát chữ nhỏ xju.nhìn k thấy chữ lun.k bít tai font hay tạj máy.tạj e có thay font trog fw

khoa1989

máy em hết gõ dc tjếg vjệt.ai có fm nào thay thế dc pàn phím của nokia k nhỉ
CHO hỏj thêm sao cái fan nge nhạc của máy hiển thị lờj pàj hát chữ nhỏ xju.nhìn k thấy chữ lun.k bít tai font hay tạj máy.tạj e có thay font trog fw

Do font chữ rồi bạn.mình dùng bản này chữ to như con voi luôn ...bàn phím bạn bung bản khác ra mà lây

cuongvt112

Bác Mathanh nâng bản này lên V 52.0.101 đi cho a e dùng với, bản của khoa1989 bị lỗi bàn phím C6 không dùng được.

Khoaaaa

Active Member
Biết khi nào mới up chứ,anh thanh thì ko dùng fw italia củng ko có máy test,lũ nokia làm ăn thế rớt ngôi là fải,có wp7 thì củng fất dc xíu rồi té đau hơn cho xem,s60v5 chết rồi huhu,ghét nokia nên chả dòm gì đến sym 3 lun

viettin76

Member
Sau 1 tuần xài mình kết cái khóa phím và bàn phím, có chỉnh sửa gì thì giử lại 2 cái đó nha bạn

KXT1989

mathanh cho hỏi mún giữ lại mục email trong fần tin nhắn thì fải làm thế nào vậy.fw nà bị xóa mất.mà e chỉ thjch cái đó

viettin76

Member
dùng Shangmail nha bạn, hay hơn mặc định của máy, của máy thì hay truy cập mạng hay wifi tốn pin lắm, bạn cần gấp thì vào diễn đàn tìm, còn kô thì đợi mình ngày mai Vi xong đầy đủ cho bạn dể xài, bản Shangmail V2.0 hay ở chổ cho bạn gởi file gắn kèm đi và nhận tải về khoảng 15M mình đã thử rồi, lúc nào truy cập cũng được để tiết kiệm pin

viettin76

Member
cũng may là kô chạy theo vòng xoay 101, rối ren thật. Anh Thanh cho mình hỏi vẫn giử nguyên như vầy cho 007 mà đổi icon anna được không anh

mathanh

cũng may là kô chạy theo vòng xoay 101, rối ren thật. Anh Thanh cho mình hỏi vẫn giử nguyên như vầy cho 007 mà đổi icon anna được không anh

được, bạn chỉ việc thay bộ icon và theme rốc của bản icon đó

mathanh

mình xóa mục Email của c6 và để lại mục Email của N97mini , vì để mail c6 vào khi flash máy xong bị khởi đông 2 lần mới lên

KXT1989

mình xóa mục Email của c6 và để lại mục Email của N97mini , vì để mail c6 vào khi flash máy xong bị khởi đông 2 lần mới lên

anh mathanh xem up bản cook mới sửa lại lỗi đi.e thấy pản này lỗi nhiều wá

ThanhTungHT

Active Member
anh mathanh xem up bản cook mới sửa lại lỗi đi.e thấy pản này lỗi nhiều wá

Rofs2 gốc đã như thế rồi bạn à.Email N97 mini ko chạy được.Còn cho Email C6 vào thì bị lỗi Reset lại máy.Các bro chưa ai fix được lỗi này đâu.Nên phải xóa Email đi! Dùng từ lỗi là sai đấy!

Khoaaaa

Active Member
Cfw của anh thanh mà dùng từ lỗi là lầm đấy,trừ khi ảnh cần tester,bản 15-6 ko một chút bất ổn

satthumuhn1

bản cook 15/6 này có bị lỗi nút next/plâypususe khi phát video ko vậy
em thấy mấy bản gần đây của mathanh toàn bị lỗi này
xem video các nút next/play/pause tăng giảm volume trên màn hình loạn hết lên
ai fixx giùm lỗi này đc ko
:D
sang sym^3 nhưng vẫn quan tâm 5800 :p

kakiko

Mình cài CFW này thấy rất ổn Tuy chỉ có một số cái mình thấy lạ mọi người giải đáp giúp mình nhế :p:

* widget số điện thoại ưa thích kiểu kiểu gì ý. tưởng là chọn được số nó hiện tên vs ảnh ra ... hóa ra là nhấn vào thanh wg đấy thì nó hiện ra danh bạ vs các số điện thoại được đánh dấu sao ... lên đầu ^ ^!

* Mình thử cài cái wgz favouriteapps nhưng ko biết sử dụng ntn hay đúng hơn là nó chỉ hiện trong mục quản lý ứng dụng ko hiện icon bên ngoài ... thêo như bức ảnh này thì mình ko chọn được cái icon ra ngoài hs ???? help!!!!

*Mình muốn thêm HS ngoài màn hình chủ được ko? và làm ntn?

*Mình thấy hiệu ứng của bản này rất đẹp nhưng nếu loại bỏ hiệu ứng lá bay chỉ đẻ lại bong bóng vs hiệu ứng chuyển thì hay hơn :D ... liệu mình tự thay đổi cái này được ko ?
Thanks