• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini Cho 5800 v52.0.007

ksmanhdung

Thì mình chuyển bản của mathanh V52.0.007 lên V52.0.101 đấy thôi. Chứ có thêm thắt j đâu. Mà có thể là do mathanh đã cảnh bảo ko nên chuyển lên V52.0.101 vì lỗi đó cũng nên. Nhưng mà vẫn sử dụng đc đó.

mathanh

thui các bạn gửi cái core v52.101 lên để mình xem có sửa cái core đó lại đươc kô nhớ là co flash máy lên nha, còn co flash máy mà rung thì đừng gửi

khoa1989

em đang tìm cách khắc phục bản cập nhật của anh...có thể khi đóng gói em cho nhầm rosf.gây xung đột

V

vitconlonton5690

Guest
em tìm hoài cũng ko bjk nút thks chõ nào nữa:(

Khoaaaa

Active Member
vitcon:dưới chử ký,bên trái đó

a khoa xem fix dc cái bàn fím ko,em nghĩ do cái menu oánh lộn với bộ core rồi,chứ bản 6-6 em chuyển lên dùng có lỗi gì đâu

ohi

Bản cook của Bác Thanh mà full Icon khi cài theme thì hoàn hảo đúng không các bác! Dù sao cũng thankyou bác Thanh rất nhiều!

cuongvt112

thui các bạn gửi cái core v52.101 lên để mình xem có sửa cái core đó lại đươc kô nhớ là co flash máy lên nha, còn co flash máy mà rung thì đừng gửi

Bác Mathanh cố giúp ae lỡ lên 52.101 nhé. Muốn dùng bản của bác quá mà không được. Khoa1989 và Ksmanhdung đã chuyển lên V52.101 rồi nhưng bàn phím C6 vấn không tìm được tên danh ba.

cuongvt112

lúc đầu nhìn cứ tưởng tìm số đc như C6, nhìn kỹ lại mới thấy gõ chữ MA :D

Như thế là một bước tiến rồi đó, như vậy là đã tìm được tên trong danh bạ, chỉ còn tìm số trên danh bạ nữa là ok thôi, công nhận bác mathanh giỏi thật đấy.

KXT1989

sao em cài ovimap vẫn k dc cài nó toàn báo trog máy có sẵn.bản này e thấy lỗ pàn phím full screen thj fải.gõ tiếng việt lúc dc lúc k.và chuyển chế độ nhập chữ và số cũng bị vậy lun

khoa1989

sao em cài ovimap vẫn k dc cài nó toàn báo trog máy có sẵn.bản này e thấy lỗ pàn phím full screen thj fải.gõ tiếng việt lúc dc lúc k.và chuyển chế độ nhập chữ và số cũng bị vậy lun

Bản này bị như vậy mà.chắc do xung đột với cái thanh tuỳ chọn mới...

kakiko

mọi người cho mình hỏi một xíu...
Up cfw này xong thì cái đèn phím menu nhấp nháy hoài... mình ko biết tắt kiểu gì?
Phần danh bạ nhanh trên thanh widget ko sử dụng được thì phải, ko hiện ảnh và tên luôn...
Cho mình hỏi là dùng cfw n97mini của anh mathanh hơn hay dùng cfw C6 dành cho 5800 v52.0.007 ổn hơn?

khoa1989

bạn vào cài đặt ....điện thoại...đèn thông báo...đèn nhấp nháy...tắt nó đi là hết.....về firmware thì n97mini ..ram khoẻ pi trâu..nhưng ít ứng dụng hơn c6.....c6 ram yếu pin cùi..nhiều ứng dụng