• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini v30 Cho 523x by ThanhTungHT & Vurain84 [Cover From ThanhTungHT]

Luu_Tan_Vu

Chủ thớt cho mình xim thêm ít thông tin với, thằng bạn thà chết không dùng FW gốc nên mình tính cho nó dùng bản này (mất 1 máy test FW rồi :(()
-trong này có thêm ứng dụng gì không
-lỗi bluetooth bạn nói chưa fix là lỗi gì vậy (số là mình hay rủ nó cờ caro nên hỏng bluetooth thì die)
-flash chỉ cần core cả rof2 thôi à, lâu lắm rồi mình chỉ chơi ƠFW nên mù tịt thằng này :D
loi bluetooth la k ket noi tai nghe bluetooth thoi chu xai bt, them memcheck kill me accel swicth, core và rofs2 thôi

M4_Vu0ng_001

Hỏi thêm là bản này cho mod landcape v1,2 vào chưa chủ thớt,bản này chất lượng camera thế nào,???

anhphu18

Hỏi thêm là bản này cho mod landcape v1,2 vào chưa chủ thớt,bản này chất lượng camera thế nào,???
mình đã nói là bản này mix từ rofs2 của tùng nên mọi thông tin bạn qua bên bản 03 của tùng sẽ rõ, mình trả lời luôn là bản này đã mod landcape v1,2 và camera HD

atrau

ok thanks nhé
Chỉ mh cách xoá cái Shazam đi.mh chẳng biết để làm j.ok
Bung rof2 ra, dùng NFC xoá đi là được. Phần mềm này để tìm tên bài hát dựa vào giai điệu nghe được đấy mà.

atrau

Hình như bản FW này vẫn chưa fix được lỗi chỉnh thời gian tắt đèn màn hình đúng 1p sẽ bị out và không vào được nữa. Trong bản icon N8 vẫn còn sót các icon Anna thì phải.

Ai biết xoá các folder trong hình bên phải không, đều là các folder trống nhưng không xoá được, tiện thể cho mình biết file quản lý các folder tạo ra trong ổ C và E sau mỗi lần format với.

mjnha9

muốn thay font phải làm sao,mà có 3 file font gốc trong khi đó fonts mình muốn thay chỉ có 1 file thì phải làm sao

anhphu18

muốn thay font phải làm sao,mà có 3 file font gốc trong khi đó fonts mình muốn thay chỉ có 1 file thì phải làm sao
xóa hết 3 file đó và đưa font của bạn vào, chỉ thế thôi là được rồi

Luu_Tan_Vu

Hình như bản FW này vẫn chưa fix được lỗi chỉnh thời gian tắt đèn màn hình đúng 1p sẽ bị out và không vào được nữa. Trong bản icon N8 vẫn còn sót các icon Anna thì phải.

Ai biết xoá các folder trong hình bên phải không, đều là các folder trống nhưng không xoá được, tiện thể cho mình biết file quản lý các folder tạo ra trong ổ C và E sau mỗi lần format với.
còn icon n8 là do mediabar. xoá mấy thư mục đó phải xoá trong file matrixmenudata.xml

atrau

không cần đặt tên gì phải không
FW C6 thì đúng là không cần đặt tên gì thật, nhưng N97 thì mình không rõ, nếu không chắc bạn cứ cop font của bạn thành mấy file rồi đổi tên theo các file có sẵn đó, cóp đè lên là được.

atrau

còn icon n8 là do mediabar. xoá mấy thư mục đó phải xoá trong file matrixmenudata.xml
Bạn chỉ mình rõ chút được không, mình có mở nó bằng notepad nhưng nghe chừng có vẻ loạn, nhìn đống code loằng ngoằng quá.

huutran77

FW C6 thì đúng là không cần đặt tên gì thật, nhưng N97 thì mình không rõ, nếu không chắc bạn cứ cop font của bạn thành mấy file rồi đổi tên theo các file có sẵn đó, cóp đè lên là được.
Hôm qua mình thay font nhưng flash bật nguồn ko lên nổi!!!!

Luu_Tan_Vu

Bạn chỉ mình rõ chút được không, mình có mở nó bằng notepad nhưng nghe chừng có vẻ loạn, nhìn đống code loằng ngoằng quá.

bạn muốn xóa thư mục nào nói mình xoá cho gửi file đó qua đây

atrau

do file scripint.ini đó

Vậy bạn sửa hộ mình file menumatrix kia hén :)
Ủa, mà file này ở đâu vậy, mình tím trong rof2 không có, định xem trong core thì mấy chương trình đều không giải nén được :(

Chỉnh sửa cuối: