• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini v30 Cho 523x by ThanhTungHT & Vurain84 [Cover From ThanhTungHT]

ctgreen312

Mix FW tốt thề này mà mọi người bỏ rồi à, mình thì vẫn dùng bản này, ổn định, chưa thấy lỗi nào cả.

thainguu

bản này dùng tốt lắm, pin trâu máy mạnh, duy chỉ có 2 lỗi nhỏ là trong Gallery chưa đổi nút Share Online thành delete thôi, mà do đã gỡ tính năng này thành Accel Switch rồi nên khi bấm vào Share đó, máy sẽ kích hoạt Acel Switch :D Một lỗi vô cùng nhỏ ko đáng quan tâm nữa là khi thoát Gallery sẽ trở về Menu :))

Ngán flash mấy cái CFW mới quá vì ko biết pin có trâu như bản này :D

Luu_Tan_Vu

bản này dùng tốt lắm, pin trâu máy mạnh, duy chỉ có 2 lỗi nhỏ là trong Gallery chưa đổi nút Share Online thành delete thôi, mà do đã gỡ tính năng này thành Accel Switch rồi nên khi bấm vào Share đó, máy sẽ kích hoạt Acel Switch :D Một lỗi vô cùng nhỏ ko đáng quan tâm nữa là khi thoát Gallery sẽ trở về Menu :))

bản này là trâu nhất rồi k còn bản nào pin trâu hơn bản này đâu mà flash đi flash lại cho mệt

mjnha9

không nói sớm để minh mod lại luôn ngại plash qua'

anhphu18

2 lỗi trên xác nhận là không có nha. đây là cfw lấy từ của tùng và được vurain mod rất kỹ, nên sẽ không có những lỗi như vậy được

anhphu18

vậy bản lunar với bản mới của ThanhTungHT thì sao bác///???
tiết lộ với bạn bản này kết hợp pin trâu của tùng với mod pin riêng của vũ, nên mình dám khẳng định pin bản này trâu nhất trên pda tính từ mình viết dòng này trở về trước

huutran77

Pin trâu quá vậy không biết có mượt như những bản khác không ta??:-?Để flash thử xem.

M4_Vu0ng_001

bản này cũng có thêm cái hay là fw thừa rất nhiều dung lượng,tha hồ cho mod miếc vào.//:D

duongdinhqui

bạn có làm đc cái bàn phím này k thế.mh k thích bàn phím của bạn lắm
http://up.anhso.net

atrau

Chủ thớt cho mình xim thêm ít thông tin với, thằng bạn thà chết không dùng FW gốc nên mình tính cho nó dùng bản này (mất 1 máy test FW rồi :(()
-trong này có thêm ứng dụng gì không
-lỗi bluetooth bạn nói chưa fix là lỗi gì vậy (số là mình hay rủ nó cờ caro nên hỏng bluetooth thì die)
-flash chỉ cần core cả rof2 thôi à, lâu lắm rồi mình chỉ chơi ƠFW nên mù tịt thằng này :D