• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini v30 Cho 523x by ThanhTungHT & Vurain84 [Cover From ThanhTungHT]

thainguu

Quá trình TEST quả PIN của e:
sạc báo đầy lúc 19h ngày 22/08/2011 đến bây giờ là 19h5 ngày 24/08/2011 (2 ngày đúng) Pin còn 2 vạch
trong khoảng thời gian đó e có gọi điện thoại 2 tiếng, chat ola nữa tiếng, nhắn tin ngày gần 200 tin, độ sáng màn hình maximum, rung phải hồi mức 2
như vậy đủ trâu bò chưa tar...hjhj...
vote cho quả PIN...

thật khó tin, em thì chả bao giờ quan tâm pin vì có lẽ pin em đã chai, tại ưa xạc qua đêm, với lại em luôn luôn vọc máy iên tục nên sống đc có 1 ngày ^^

Nhưng mà bản mixed này em cảm nhận pin thật khủng, vì em vào Trung tâm học liệu của trường học bài, nghe nhạc qua tai nghe từ 14h cho đến 19h mức volume 7 mà pin chỉ sục 1 vạch.

Còn hôm nay thì cũng vô LRC nghe nhạc 2h đồng hồ qua tai nghe, có lướt Facebook, cài pm nhưng pin chưa sụt (mới xạc hồi sáng cũng là qua đêm). PIn khỏe thật.

Em rất hài lòng bản này, tuyệt vời lắm lắm, cái rompatcher ko tự khởi động em fix ổn rồi, các ứng dụng Qt đều chạy ổn cả (duy chỉ có thằng fMobi ko hiểu sao mỗi khi tắt nó thì máy lại restart, chắc do em dùng patch c2z)

P/S: Bản này nghe nhạc công nhận khá hơn hẳn mấy bản kia, em thì chỉ nghe qua tai nghe nên ko bao giờ nhận xét qua loa ngoài, dân audiophile mừ :D

ctgreen312

thật khó tin, em thì chả bao giờ quan tâm pin vì có lẽ pin em đã chai, tại ưa xạc qua đêm, với lại em luôn luôn vọc máy iên tục nên sống đc có 1 ngày ^^

Nhưng mà bản mixed này em cảm nhận pin thật khủng, vì em vào Trung tâm học liệu của trường học bài, nghe nhạc qua tai nghe từ 14h cho đến 19h mức volume 7 mà pin chỉ sục 1 vạch.

Còn hôm nay thì cũng vô LRC nghe nhạc 2h đồng hồ qua tai nghe, có lướt Facebook, cài pm nhưng pin chưa sụt (mới xạc hồi sáng cũng là qua đêm). PIn khỏe thật.

Em rất hài lòng bản này, tuyệt vời lắm lắm, cái rompatcher ko tự khởi động em fix ổn rồi, các ứng dụng Qt đều chạy ổn cả (duy chỉ có thằng fMobi ko hiểu sao mỗi khi tắt nó thì máy lại restart, chắc do em dùng patch c2z)

P/S: Bản này nghe nhạc công nhận khá hơn hẳn mấy bản kia, em thì chỉ nghe qua tai nghe nên ko bao giờ nhận xét qua loa ngoài, dân audiophile mừ :D
Cho mình hỏi bạn nghe bằng tai nghe chính hãng NOKIA hay của hãng khác vậy, mình tính định mua cái tai nghe mà chưa biết mua cái nào vừa hay giá lại mềm.
P/S: sr cho chủ topic cho mình hỏi ngoài lề chút. :d

thainguu

Cho mình hỏi bạn nghe bằng tai nghe chính hãng NOKIA hay của hãng khác vậy, mình tính định mua cái tai nghe mà chưa biết mua cái nào vừa hay giá lại mềm.
P/S: sr cho chủ topic cho mình hỏi ngoài lề chút. :d

tai nghe chính hãng của NÔkia nghe cho vui, chống điếc thui bạn à, mình nghe bằng Senheiser CX300 II ông cậu gửi về, côn đó tầm 400k hàng chính hãng ở VN. Hoặc ko mua mấy con Sony tầm 250k nghe cũng đc, nhớ mua ở Sony Centre thì mới chính hãng nhé. CÒn mua ở ngoài đây thì ko bảo đảm, toàn hàng dog khựa

ThanhTungHT

Active Member
tai nghe chính hãng của NÔkia nghe cho vui, chống điếc thui bạn à, mình nghe bằng Senheiser CX300 II ông cậu gửi về, côn đó tầm 400k hàng chính hãng ở VN. Hoặc ko mua mấy con Sony tầm 250k nghe cũng đc, nhớ mua ở Sony Centre thì mới chính hãng nhé. CÒn mua ở ngoài đây thì ko bảo đảm, toàn hàng dog khựa

250~ 400k @@ 1 cái Tai nghe !

duongdinhqui

ủa sao mh cook thêm 1 theme nữa mà k xoá theme gốc đi mà khi flast xong thì lấy luôn cái theme đó làm mặc định nhỉ?mh chỉ xoá mỗi swipe thôi

duongdinhqui

1 vote cho pin của bản này.3 vạch mà từ lúc flast xong giờ mới báo yếu(nghe nhac+nt thôi nhé)cũng đc 4h rồi còn j.thank chử thớt nhá

anhphu18

mod đó bạn tự cho vào được mà, mình cook tối ưu pin cho anh em cung sai

anhthe250790

mod đó bạn tự cho vào được mà, mình cook tối ưu pin cho anh em cung sai
bản này mình thấy ổn lắm Fl lúc 12h pin còn 3 vạch.Vọc một lúc 30p 1h30 ngủ dậy vọc đến giờ độ sáng tối đa pin giờ vẫn còn 3 vạch nói chung là rất tuyệt.bạn cố gắng mob pin càng khủng càng tốt nhé hi.mình không quan trọng ram lắm chỉ cần nghe gọi là dc rồi cảm ơn bạn nhiều :D