• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

OverYou

Hài mấy bro này quá! Mấy file mà chẳng được? Coi mấy cái file khác dung lượng bao nhiu >:) Dữ liệu chính ở tất 2 file Rofs2 và .C00 rồi còn gì ;;)

@Nhoxly00 : Đắt khách rồi nhé! Có "Đại K" ủng hộ 1 phát là mấy bro khác cứ click thank ủng hộ ầm ầm >:)

Nhoxly00

Hài mấy bro này quá! Mấy file mà chẳng được? Coi mấy cái file khác dung lượng bao nhiu >:) Dữ liệu chính ở tất 2 file Rofs2 và .C00 rồi còn gì ;;)

@Nhoxly00 : Đắt khách rồi nhé! Có "Đại K" ủng hộ 1 phát là mấy bro khác cứ click thank ủng hộ ầm ầm >:)

ax ax. thanks "đại k" :))

OverYou

Mới gửi bây giờ hỏi :|

Éc! Tưởng ai cao thủ phương nào! Té ra là bro :( Tui đã test đâu! Mới cook thui à, chưa có JAF! Mà nhìn nó giống Mod của binh24 quá! Không biết có xài được không nữa.

Tui có thử Mod từ binh24 nhưng tôi đoán chắc là binh24 chỉ share cái Mod bàn phím C6 nhưng không có phần tự tìm danh bạ ==> Xấu mù >:)

tranconghd89

mình flash từ chưa . Dùng đến bây giờ thấy có vài vấn đề nhỏ sau : thứ nhất là font ko hỗ trợ 7 trang kí tự nhưng phần tin nhắn vẫn có 7 trang đó, thành ra không hiển thị được.
Thứ 2 là khi ấn phím trắng để mở khoá thì cái số đồng hồ bị mất một phần trên đầu, nhìn hơi xấu. Còn lại ok hết. Hjhj

OverYou

mình flash từ chưa . Dùng đến bây giờ thấy có vài vấn đề nhỏ sau : thứ nhất là font ko hỗ trợ 7 trang kí tự nhưng phần tin nhắn vẫn có 7 trang đó, thành ra không hiển thị được.
Thứ 2 là khi ấn phím trắng để mở khoá thì cái số đồng hồ bị mất một phần trên đầu, nhìn hơi xấu. Còn lại ok hết. Hjhj

Chỉ quy lại là do Fonts chữ >:) Thay font khác là xong !

socloc20

ram vẫn như bản cũ hả nhoxly, lỡ flash xong nó vọt lên 75 mb thì chết >:)

bạn ơj bản này cài sog vô ứng dug free isms thì ko hiện bàn phím qwerty
her, sao nghe ghê quá dzị:-?

mở khóa xài cái slide unlock hay mykeylock đi bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

flash cho mý đứa bạn xem, đang xài photon c6-03 ko mún bỏ
Mà quái lạ, bình thường thì cfw c6 ram sẽ ít hơn cfw n97, vậy sao bản photon c6-03 ram nó cao thế, maximum gần 80mb chứ ít gì. Nhoxly kím cái mod đó quăng vô coi

Chỉnh sửa cuối:

0908727527

Éc! Tưởng ai cao thủ phương nào! Té ra là bro :( Tui đã test đâu! Mới cook thui à, chưa có JAF! Mà nhìn nó giống Mod của binh24 quá! Không biết có xài được không nữa.

Tui có thử Mod từ binh24 nhưng tôi đoán chắc là binh24 chỉ share cái Mod bàn phím C6 nhưng không có phần tự tìm danh bạ ==> Xấu mù >:)

Chắc k quá :)):))

Nhoxly00

Lần đầu mờ như vậy cũng là ghớm à nha Nhox !!! >:)

bác cứ quá khen :)) cảm ơn cảm ơn:D

bạn ơj bản này cài sog vô ứng dug free isms thì ko hiện bàn phím qwerty

mình đã test. Vẫn bình thường không có chuyện gì hết. Có thể bạn tìm mini qwerty à? Đọc lại change logs ở trên nha bạn:D

bác xem lại change logs ở trên sẽ rõ ngay ạ. Không phải cook lại đâu ^^

ram vẫn như bản cũ hả nhoxly, lỡ flash xong nó vọt lên 75 mb thì chết >:)

her, sao nghe ghê quá dzị:-?

mở khóa xài cái slide unlock hay mykeylock đi bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Mà quái lạ, bình thường thì cfw c6 ram sẽ ít hơn cfw n97, vậy sao bản photon c6-03 ram nó cao thế, maximum gần 80mb chứ ít gì. Nhoxly kím cái mod đó quăng vô coi

bạn dẫn link bản đó mình xem nào 0.o

nicolask

Bạn có thể Up link bản Photon C6-03 lên link mediafire được ko ? Link ở dailymobile mình không down được .
Link bản C6-03 Photon in dailymobile.se
http://forum.dailymobile.se/index.php?topic=27688.0

socloc20

Uk up lên link nào dễ down để nghiên cứu cái :D
lười up lên media fire quá, down hot file cũng nhanh mà

nhoxly ơi flash xong rồi ram 72.03 mb, good=D>, mượt, good=D>, khá nhanh, nói chung là ổn chưa thấy lỗi

Luu_Tan_Vu

lười up lên media fire quá, down hot file cũng nhanh mà

nhoxly ơi flash xong rồi ram 72.03 mb, good=D>, mượt, good=D>, khá nhanh, nói chung là ổn chưa thấy lỗi

minh dang xai photon n97 muot lam va rat it loi k biet ban nay the nao